Somo la Leo: Je, wajua kirefu cha WI-FI? Na watambua kuwa neno Computer ni kifupi cha maneno wala si jina?

Richard

JF-Expert Member
Oct 23, 2006
12,884
2,000
Naona mkuu Britannia umesahau jina maarufu la kuinganisho ambacho kila mtu anatumia kila siku iwe waya, charger au simu na vingine.

USB

Universal Serial Bus
 

tsarbomb

Member
Oct 27, 2018
81
150
Mkuu kwenye neno computer umechapia, japo hizo acronym zipo tena zipo za aina nyingi, ila sio tafsiri sahihi ya neno computer, computer imetokana na neno compute...naishia hapa
 
  • Thanks
Reactions: SMU

tsarbomb

Member
Oct 27, 2018
81
150
Kwa kuongezea na hapo kwa Dell na virus....zina specific meaning and origin so acronym zake sio special mtu yeyote anaweza buni maana yake kwa ajili ya matumizi yake
Mkuu kwenye neno computer umechapia, japo hizo acronym zipo tena zipo za aina nyingi, ila sio tafsiri sahihi ya neno computer, computer imetokana na neno compute...naishia hapa
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,522
2,000
Computer ni jina (verb yake ni compute). Lipo kabla hata ya "computer" tunazozijua leo. Root yake inatokea kwenye kifaransa na kilatin.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom