Somo la History siku hizi limekuwa gumu au linakazwa ili kupunguza vijana kuendelea na kidato cha tano?

bush crazy

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
656
1,000
Shule nyingi za serikali hata zile za private ufaulu katika Hili some ni mdogo Sanaa. Tatizo ni nini? Au necta wana kaza pepa ili wanaofaulu kwenda kidato Cha tano wawe wa Chache kwa kuwa Hili somo Ni kiungo Cha combination za Art.
 

ryan riz

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
282
500
NILIKUWA NAANDIKA KU`POST UZI WA JUU WA SOMO HILI LA HISTORY........YAANI HISTORY HATA WANACHUO WENGI HUWA WANALILALAMIKIA KARIBU ZAIDI YA MIAKA MITANO,HISTORY SIO VYUONI WALA SHULE YA SEKONDARI NI TATIZO
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
9,893
2,000
History point za essay ni zile zile, au zimebadilika?

Depopulation
Unskilled labor
Famine
Intermarriage
.......
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
35,211
2,000
Kuna jinsi ya kujibu maswali lakini bahati mbaya wanafunzi huwa hawafundishwi mbinu za kujibu maswali
 

Zionist

JF-Expert Member
Dec 5, 2017
1,613
2,000
Wanafunzi siku hizi ukiwauliza wataje vitu vitano ambavyo chifu ( mtemi) Mkwawa alivifanya akajulikana sana hawajui, lla ukiwauliza wataje baba zake diamond platinum na mama yake kwa majina watakutajia mpaka majina mpaka ya a.k.a na rangi zao .....!! Halafu tutarajie wapasi kwenye historia ya shuleni ? Kweli...!!?

Sent from my Infinix X655C using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom