Sometime JK ni kama anaiga swaga za viongozi wa CDM vile


WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
585
Points
225
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
585 225
3.jpg

Ni mara chache kumuona JK akitinga tinted glasses, tumezoea kuona hii kwa makamanda wa CDM hasa Mbowe.Ni kama JK ana admire sana swaga za CDM na viongozi wake hasa ikizingatiwa sasa wameanza kuzikubali sera za CDM kama elimu bure, kushusha bei ya vifaa vya ujenzi nk. Taratibu JK anakuwa CDM na kutekeleza sera za CDM badala ya zile za CCM
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 0
Kwa mujibu wa watafiti wa mambo ya saikolojia, ni rahisi kwa watu kumkubali mtu asievaa miwani tinted/sunglasses kuliko anaevaa. Na ndio maana si rahisi hata kidogo kuona viongozi wa nchi za nje wakipigwa picha wakiwa na miwani ya kiza hususan wakati wa kampeni hata jua liwe linachoma vipi

Kwa hiyo hizo swagga za Mbowe zinaweza kuwa zinafanya kazi to his disadvantage.
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Points
1,195
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 1,195
Kwa mujibu wa watafiti wa mambo ya saikolojia, ni rahisi kwa watu kumkubali mtu asievaa miwani tinted/sunglasses kuliko anaevaa. Na ndio maana si rahisi hata kidogo kuona viongozi wa nchi za nje wakipigwa picha wakiwa na miwani ya kiza hususan wakati wa kampeni hata jua liwe linachoma vipi

Kwa hiyo hizo swagga za Mbowe zinaweza kuwa zinafanya kazi to his disadvantage.
Hii ni Saikolojia ya mwaka 47.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 0
Hii ni Saikolojia ya mwaka 47.
Katafute picha za kampeni ya Marekani zilizomalizika juzi tu hapo uone kama kuna mgombea alovaa tinted/sunglasses akapigwa picha akiwa mbele za watu

Licha ya hayo, hata ingekuwa ni saikolojia ya mwaka 47 kweli, hao watu mnaowapa elimu ya uraia unadhani wana saikolojia ya mwaka gani?
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Katafute picha za kampeni ya Marekani zilizomalizika juzi tu hapo uone kama kuna mgombea alovaa tinted/sunglasses akapigwa picha akiwa mbele za watu

Licha ya hayo, hata ingekuwa ni saikolojia ya mwaka 47 kweli, hao watu mnaowapa elimu ya uraia unadhani wana saikolojia ya mwaka gani?
Sio lazima kianzie huko Marekani, maana kila kitu unataka kianzie huko kwani sisi hatuwezi kuanzisha chochote???
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
JK ni chadema damu damu
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Points
1,195
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 1,195
Katafute picha za kampeni ya Marekani zilizomalizika juzi tu hapo uone kama kuna mgombea alovaa tinted/sunglasses akapigwa picha akiwa mbele za watu

Licha ya hayo, hata ingekuwa ni saikolojia ya mwaka 47 kweli, hao watu mnaowapa elimu ya uraia unadhani wana saikolojia ya mwaka gani?
Mkuu, unafananisha hali ya hewa wa Marekani na Tanzania kipindi hiki; Acha kukurupuka. Jua la bongo soo....Huwezi kukaa juani kwa masaa kadhaa umesimama bili kusikia vibaya na kuona mvuke. Viongozi hawa saa nyingine inalazimika kuhutubia kwa masaa na kuwa katika hali hii. Ndio sababu ikibidi lazima Kofia na Miwani zitumike.

Acahana na "Umarekani" wako.
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Points
1,195
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 1,195
Katafute picha za kampeni ya Marekani zilizomalizika juzi tu hapo uone kama kuna mgombea alovaa tinted/sunglasses akapigwa picha akiwa mbele za watu

Licha ya hayo, hata ingekuwa ni saikolojia ya mwaka 47 kweli, hao watu mnaowapa elimu ya uraia unadhani wana saikolojia ya mwaka gani?
Hii je?

 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
739
Points
225
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
739 225
Wanakubali kiaina nashati lake la mifuko ya kubandika kama gwanda plus scarf
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,392
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,392 2,000
Katafute picha za kampeni ya Marekani zilizomalizika juzi tu hapo uone kama kuna mgombea alovaa tinted/sunglasses akapigwa picha akiwa mbele za watu

Licha ya hayo, hata ingekuwa ni saikolojia ya mwaka 47 kweli, hao watu mnaowapa elimu ya uraia unadhani wana saikolojia ya mwaka gani?
Picha zimeshaletwa, mbona umetoweka gafla??


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 0
Sio lazima kianzie huko Marekani, maana kila kitu unataka kianzie huko kwani sisi hatuwezi kuanzisha chochote???
Sijakwambia kianzie Marekani, nimekueleza matokeo ya utafiti wa saikolojia ya mwanaadamu

Sasa ama utataka kupingana na hizo tafiti, ni shauri yako, na ukila hasara ni tatizo lako.
 
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
585
Points
225
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
585 225
Sio lazima kianzie huko Marekani, maana kila kitu unataka kianzie huko kwani sisi hatuwezi kuanzisha chochote???
Mkuu umemjibu vizuri sana. Unajua hii mentality ya kila kitu tunawaza nchi za Magharibi hasa Marekani naamini kwa kiwango kikubwa ndiyo imetufikisha hapa tulipo. Inakuaje tunasimama kufikiri na badala yake kazi ya kufikiri tunawakabidhi watu wa magharibi na mawakala wao kama IMF, WB, WTO? We can not even reason? Ubongo wa nje umetawala ule wa ndani?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 0
Mkuu, unafananisha hali ya hewa wa Marekani na Tanzania kipindi hiki; Acha kukurupuka. Jua la bongo soo....Huwezi kukaa juani kwa masaa kadhaa umesimama bili kusikia vibaya na kuona mvuke. Viongozi hawa saa nyingine inalazimika kuhutubia kwa masaa na kuwa katika hali hii. Ndio sababu ikibidi lazima Kofia na Miwani zitumike.

Acahana na "Umarekani" wako.
Soma tokea post ya kwanza niliyo andika.

Ikibidi isibidi hilo silo langu, ni matokeo ya tafiti za kisayansi.

Unapozungumza na mtu ukiwa umeficha macho yako, ni tabu kuaminika kwa sababu hisia za binaadamu zinaonekana wazi zaidi kupitia macho.

Hata katika mazungumzo ya kawaida, mtu akija akawa hakutizami au anakwepesha kwepesha macho yake, kumkubali anacho sema ni tabu. Hiyo ni saikolojia ya binaadamu
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top