Soma, tafakari afu toa jibu ungekuwa wewe!


Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,585
Likes
4,824
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,585 4,824 280
Unafanya kazi ofisi ya selikali, bahati mbaya, mko wengi mno ikatakiwa kwenye ofisi/chumba chako mkawekewa meza mbili zinazotazamana, wewe ni mwanaume na mwingine ni mwanamke au wewe ni mwanamke na mwingine ni mwanaume......basi, becuase mimi ni he, nitatoa mfano....mdada mnayefanya naye kazi mnaheshimiana kinoma, au wakati mwingine anakuletea za kuleta kama kukutawala vile kwenye ile ofisi....inatokea siku moja kazi zimezidi, mafaili yameletwa mengi mnaandika, ikafika saa saba hivi dada kwasababu labda ya shuguli ya nyumbani kwa mumewe jana usiku, usingizi ukampitia kwasababu amechoka sana....wewe unaendelea kufanya kazi...

ikatokea akawa amejisahau, kutokana na usingizi, mdada mnene hihaa,....mara akaachia ushuzi mkuuuuubwa,...boooooouuuuu! akaruka na kusimama kwa kushtuka, chumba chote harufu kaliiii kwasababu jana alikula samaki na nyama choma nyingi.....hahahaha, mdada anatamani kuingia chini ya meza ajifiche, mko wawili tu na wewe kwasabab ya harufu kali unashindwa kuvumilia mnabaki kuangaliana usoni..dada kaangalia chini hana hata la kufanya....ungekuwa wewe ndo dada ungefanya nini....haya yametokea sehemu fulani hivi, ninaficha ofisi hiyo.....
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
273
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
273 1 35
Kama kipo kipo kingine najamba tena ili kuonyesha hali leo si nzuri niwie radhi...
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mweeee!
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,585
Likes
4,824
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,585 4,824 280
hahaha. ujasiri huo utakuwa nao kweli....na uko naye kila siku ofisini...au itabidi ujirahisishe ili umwone na yeye mwili wake wote mzoeane muwe mnaona mambo ya kawaida tu.....ni sawa na kukutwa umekaa vibaya huna chupi afu unangángánia hadi utembee na uyo mwanaume ilimradi umwone na yeye alivyo hapo mmeenda sawa...hahaha....
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,509
Likes
77
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,509 77 145
Kwa kuwa mimi ni mwanaume, basi nitatambua kuwa "the chance will never come twice" nitaitumia ipasavyo
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
umeseka kajamba au kajinyea????? kipi cha ajabu mtu kujamba? ingekuwa ni mm wala nisingeshtuka.
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
hahaha. ujasiri huo utakuwa nao kweli....na uko naye kila siku ofisini...au itabidi ujirahisishe ili umwone na yeye mwili wake wote mzoeane muwe mnaona mambo ya kawaida tu.....ni sawa na kukutwa umekaa vibaya huna chupi afu unangángánia hadi utembee na uyo mwanaume ilimradi umwone na yeye alivyo hapo mmeenda sawa...hahaha....
Hebu acheni story za kitoto kwa hiyo yeye kujamba unataka ukamvue nguo? jiulize angekuwa ni mzazi wako mama yako ungefikiria hayo???ebooo
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,439
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,439 280
utoto mwingine jamani hadi raha,
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Kids Play Guest House - Zanzibar Stone Town
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
khaa! izi hadithi za kujamba jamba zinanikumbusha mbali sana!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
huenda huo mjambo ni kwa sababu mzee aliruka ukuta huo usiku uliotangulia!
 
K

Kindimbajuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
710
Likes
16
Points
35
K

Kindimbajuu

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
710 16 35
Unafanya kazi ofisi ya selikali, bahati mbaya, mko wengi mno ikatakiwa kwenye ofisi/chumba chako mkawekewa meza mbili zinazotazamana, wewe ni mwanaume na mwingine ni mwanamke au wewe ni mwanamke na mwingine ni mwanaume......basi, becuase mimi ni he, nitatoa mfano....mdada mnayefanya naye kazi mnaheshimiana kinoma, au wakati mwingine anakuletea za kuleta kama kukutawala vile kwenye ile ofisi....inatokea siku moja kazi zimezidi, mafaili yameletwa mengi mnaandika, ikafika saa saba hivi dada kwasababu labda ya shuguli ya nyumbani kwa mumewe jana usiku, usingizi ukampitia kwasababu amechoka sana....wewe unaendelea kufanya kazi...

ikatokea akawa amejisahau, kutokana na usingizi, mdada mnene hihaa,....mara akaachia ushuzi mkuuuuubwa,...boooooouuuuu! akaruka na kusimama kwa kushtuka, chumba chote harufu kaliiii kwasababu jana alikula samaki na nyama choma nyingi.....hahahaha, mdada anatamani kuingia chini ya meza ajifiche, mko wawili tu na wewe kwasabab ya harufu kali unashindwa kuvumilia mnabaki kuangaliana usoni..dada kaangalia chini hana hata la kufanya....ungekuwa wewe ndo dada ungefanya nini....haya yametokea sehemu fulani hivi, ninaficha ofisi hiyo.....

mmh, me naona kama hii haifanani na hili jukwaa ati
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kujamba kitu cha kawaida sana,nitaomba samahani na kuendelea na kazi zangu,kama nina pafyumu nitapulizia kubalili hali sio zaidi ya hapo.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Mbali wapi, Mombasa au Pemba?
hahaha! niliwahi kusikia kuna mzee huko Lamu ukijamba kwa sauti na akaipata ile harufu anakupa mia tano(elfu 9 za kwetu).
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Kwa mtu muelewa mwenzie akijamba hawezi kuifanya ishu kubwa, mi nisingejali, tena nampigisha stori kabisa ili kumfanya asijisikie soo.. vinginevyo kazi zinaweza kusimama bure na mkaja kugombezwa wote, aliyejamba na asiyejamba!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Ati, tunaanza kudiscuss mambo ya kujamba humu??? Great thinkers?
 

Forum statistics

Threads 1,238,731
Members 476,123
Posts 29,328,131