Soma meseji hizi kati ya Mume na Mke waliofunga Ndoa ya Serikali kisha tafakari

CCM Music

JF-Expert Member
Dec 5, 2018
1,036
2,000
Inaonekana unatumia nokia tochi mkuu hujawahi kutumia smartphones wala huzijui kabisa...

Sasa kama conversation hujaielewa ndo utaweza kuielewa mada na maudhui yake ukachangia maoni kweli!?

(Usichukulie serious tafadhali)
Yeah, kikubwa kinachokusumbua ni stress za maisha. Najua mipango yako mingi haiendi km ulivyopanga, huku ikiendelea kushuhudia wenzio wakipaa

(Usichukulie very serious)
 

The Stranger

Senior Member
Apr 25, 2013
174
250
Ndoa ni makubaliano baina ya pande mbili.. na inaonekana alimkubalia hio ndoa ya serikali pamoja na mambo mengine.. sasa asianze kulalamika.. inabidi tu akinywee hiko kikombe, akaze mkanda atafute namna nyingine ya kusolve hilo tatizo.
 

Michelle98

JF-Expert Member
Aug 8, 2021
677
1,000
wanachati kibandidu loooh! Hz ndoa jaman ifke mahali watu watambue s shuruti ni hiari, maaana s kwa hvyo vta.🤓
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
12,531
2,000
Hiyo sio ndoa , ni mkusanyiko wa masela wawili!
Its like soccer game in grammar school , where everyone is gong for the ball and nobody is holding his position.
Tunapoelekea ndoa zineza kuwa za mikataba kama ulaya .
Yaani hamna anayejishusha, mke naye ni kauzu huyo sijui hata waliokotana wapi?🤭
 

Vishu Mtata

JF-Expert Member
Dec 15, 2019
2,182
2,000
Hii ajabu hii.

Yaani mwamba ndo anataka ndoa halafu bibie hataki ni mpaka atakapoamua yeye.
Ama kweli kina mama mmeshika mpini mwaka huu😁😁

We mleta uzi hebu edit hapo uweke sawa ke ni yupi na me ni yupi watu tunalishana matango pori hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom