SOMA KWA MAKINI: Natafuta vijana 2 graduates(smart) tufanye jambo

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,250
2,000
Natafuta vijana 2 ambao wapo Dar wenye asili ya mkoa wa Mtwara. Nahitaji wa mkoa huo shauri jambo ninalotaka kufanya nao litafanyika huko. Mimi si mwenyeji wa huko, hivyo nafikiri nikipata wenyeji itakua safi.

Nataka watu sharp, creative, elimu ya bachelor katika fani yoyote, wenye uwezo wa kutumia kompyuta na kuzungumza vema kama intellectuals.

Karibu!
 

Phenome

Member
May 5, 2018
52
125
Natafuta vijana 2 ambao wapo Dar wenye asili ya mkoa wa Mtwara. Nahitaji wa mkoa huo shauri jambo ninalotaka kufanya nao litafanyika huko. Mimi si mwenyeji wa huko, hivyo nafikiri nikipata wenyeji itakua safi.

Nataka watu sharp, creative, elimu ya bachelor katika fani yoyote, wenye uwezo wa kutumia kompyuta na kuzungumza vema kama intellectuals.

Karibu!
nipo apa mkuu njoo tuyajenge
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom