Soma hapa tafadhali!!


N

Narumba

Member
Joined
Jan 11, 2009
Messages
34
Likes
0
Points
0
N

Narumba

Member
Joined Jan 11, 2009
34 0 0
Wanajamii forum natafuta sehemu ya kufanyia field,nipo chuo kikuu cha dodoma nasomea B.com. Tumepewa wiki 2 ili tutafute sehemu za kufanyia field, kwa sasa nipo hapa Dar nimekuja kutafua hiyo sehemu, and then nikishaipata mwenzi July ndio nitakuja kufanya filed.
Kwa kuwa hapa jamii forums kuna watu wapo kwenye taasisi mbali mbali nimeona ni vyema niwaambie maana mnaweza kunisaidia kupata sehemu.
Mie hapa Dar mgeni sana, nimekulia huko Mbeya,nipo hapa Dar kwa jamaa zangu kwa muda tu.
Natumaini nitapata sehemu kwa kupitia hapa JF.
Mungu awabariki.
Asanteni sana.
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 82 45
kuwa specific ni maeneo gani hasa unataka kufanyia? kama utayaainisha itakuwa rahisi kupewa ushauri,
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kwanini Dar tu.,kama ninaweza kukuunganisha na mtu huko Mbeya utakwenda?
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,108
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,108 280
Mbona hata bungeni pia panafaa au uliogopa muone Mwakiembe akufantie mpango ufanyie field yako bungeni.
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,327
Likes
114
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,327 114 160
Check PM
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,018
Likes
4,676
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,018 4,676 280
Wanajamii forum natafuta sehemu ya kufanyia field,nipo chuo kikuu cha dodoma nasomea B.com. Tumepewa wiki 2 ili tutafute sehemu za kufanyia field, kwa sasa nipo hapa Dar nimekuja kutafua hiyo sehemu, and then nikishaipata mwenzi July ndio nitakuja kufanya filed.
Kwa kuwa hapa jamii forums kuna watu wapo kwenye taasisi mbali mbali nimeona ni vyema niwaambie maana mnaweza kunisaidia kupata sehemu.
Mie hapa Dar mgeni sana, nimekulia huko Mbeya,nipo hapa Dar kwa jamaa zangu kwa muda tu.
Natumaini nitapata sehemu kwa kupitia hapa JF.
Mungu awabariki.
Asanteni sana.
Taja jinsia yako tafadhali!!!
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Mhh kivipi ? Hujui kuna office zinaweweka kipaumbele kwa kina mama?

You are right! hii kipao mbele inabidi iangalie sababu mi naona kam ni kiubaguzi fulani, mwishowe wanaume wengi watakuwa out of work, mnaonaje?

Tumsaidieni ndugu yetu wajamani
 
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined
Mar 11, 2006
Messages
427
Likes
4
Points
0
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined Mar 11, 2006
427 4 0
Nakushauri uende TANESCO Makao makuu idara ya Human Resources unaweza kupata mahali pa kufanya field huwa naaona vijana wengi wanakuja na wanafanikiwa.
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
Wanajamii forum natafuta sehemu ya kufanyia field,nipo chuo kikuu cha dodoma nasomea B.com. Tumepewa wiki 2 ili tutafute sehemu za kufanyia field, kwa sasa nipo hapa Dar nimekuja kutafua hiyo sehemu, and then nikishaipata mwenzi July ndio nitakuja kufanya filed.
Kwa kuwa hapa jamii forums kuna watu wapo kwenye taasisi mbali mbali nimeona ni vyema niwaambie maana mnaweza kunisaidia kupata sehemu.
Mie hapa Dar mgeni sana, nimekulia huko Mbeya,nipo hapa Dar kwa jamaa zangu kwa muda tu.
Natumaini nitapata sehemu kwa kupitia hapa JF.
Mungu awabariki.
Asanteni sana.
Kaka NARUMBA au Dada maana jinsia hujaweka chemka na jiji kwani ofisi mbona zinajulikana au mpaka mtu akuunganishe? nenda kaongee na watu kenye taasisi ndio ukubwa huo ukitegemea jamii mmmm sijui kila na heri
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Unawea kuingia hata kwenye wizara, taasisi kama TCRA, EWURA, SUMATRA,TRA, Muhimbili hospital,PCCB pitia councils kama kinondoni, Ilala na Temeke...unatafuta njia ya kutaka kulijua jiji nini?? Pale mbeya manispaa pia naweza kuku-introduce kwa mtu akaona jinsi ya kukusaidia (ni-PM). Good luck!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,303