Soma hapa inaweza kukusaidia kuondoka na kitu kichwani mwako

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000



Kuna mdada wa miaka 18 Ambaye amejifungua binti anaeitwa Maryam kwa bahati mbaya sana mtoto Huyo alipozaliwa hakua na sehemu ya kutoa choo kikubwa hali ya kwamba sehemu hiyo imefunga.

Kwa ujuzi wa ma daktari wa muhimbili wamemtoboa hapo ubavuni ili atoe choo kikubwa kwa njia hii.

Madaktari walimshauri mama mzazi wa mtoto afanyiwe upasuaji wa kufungua njia ya choo kikubwa akifika mwaka na nusu. Sasa amefika umri na mama mzazi yupo kwenye hali Duni sana na Hana hela ya kumfanyia mtoto upasuaji huo.

Mnaombwa ndugu, jamaa na marafiki tumsaidie mtoto huyu. Haya ni Maisha Yake nawaomba mjitokeze kwa Moyo mkunjufu tumsaidie mtoto hyu.

NB ;Kwa wewe unaehitaji kutoa msaada wa chochote ulichonacho namba ya tigo pesa 0712202606

Usiondoke bila kuandika neno Amen na baraka zake zitafika

Usisahau kushare ili habari ziwafikie na wengine wenye moyo wa kusaidia

 

Kobe

JF-Expert Member
Jun 17, 2009
1,791
2,000
Ameen Insha'Allah mungu atafungua heri kwa binti huyo. Hici hakunaga mifuko maalum ya serikali kwa ajili ya kusaidia watoto kama hawa kwenye matibabu? Wafanye kama vile program ya kutibia mateja basi na kwa watoto wenye complications kama hizi watibiwe pasi na gharama yeyote.
 

tanganyikakwanza

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
495
0
Amen.mungu atakuwa upande wake.mimi cna tigo weka na mpesa tumchangie.unajua watu ni wasanii sana wanaweza kuchukua picha kwenye net na kuweka namba hapa ili kutafuta hela.ila kabla ya kutuma nitamwuliza maswali ya ufahamu kidogo.akichemka nasepa.
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
Amen.mungu atakuwa upande wake.mimi cna tigo weka na mpesa tumchangie.unajua watu ni wasanii sana wanaweza kuchukua picha kwenye net na kuweka namba hapa ili kutafuta hela.ila kabla ya kutuma nitamwuliza maswali ya ufahamu kidogo.akichemka nasepa.
Nenda Hospitali ya Muhimbili ukaulize sehemu ya Wagonjwa watoto wadogo utamuona huyo mtoto kama kweli upo Serious kumsaidia. Hakuna cha usanii hapo.
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
Ameen Insha'Allah mungu atafungua heri kwa binti huyo. Hici hakunaga mifuko maalum ya serikali kwa ajili ya kusaidia watoto kama hawa kwenye matibabu? Wafanye kama vile program ya kutibia mateja basi na kwa watoto wenye complications kama hizi watibiwe pasi na gharama yeyote.
Tungojee labda baada ya Uchaguzi wa Serikali mpya ya Mwaka ujao 2015 tunaweza kupata viongozi wenye huruma kwa sasa hakuna subiri mwakani.........
 

Mrigariga

JF-Expert Member
Jun 7, 2011
1,694
2,000
Je kuna jambo gani lililo kubwa asiloliweza? Tuzidi kumtegemea yeye kwani ni yeye aliyetuita na kusema tumpe mizigo yetu naye atatupumzisha. Amen. Bwana atatenda kwa wakati wake.
 

bride

Member
Feb 3, 2014
33
95
Pole mtoto, Mungu atajalia atapona. Mama angepata msaada wa kwenda ITV au kwa kipindi cha Hoyce Temu Channel Ten habari ingesambaa zaidi na kupata msaada.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom