Sokwe wa kufoji vs simba dume.


Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
wana JF hii sijui kama mliipata ila sio mbaya nikawaletea hasa kwa baadhi ambao hamjaipata. Ni Hivi.....

Kuna Jamaa mmoja alienda kuomba kazi katika zoo moja.
Kazi alipata lakini Meneja wa ile zoo alimpa sharti moja kuwa, Pale kwenye zoo kulikuwa na Sokwe ambaye alikuwa ni kivutio kikubwa sana kwa watalii hasa wa kigeni.
Bahati mbaya yule sokwe alikufa na hivyo kusababisha kupungua kwa wateja na kushuka umaarufu wa ile zoo.
Hivyo kazi ya yule jamaa ilikuwa ni kuvaa maski na ngozi kama ya sokwe na ajifanye yeye ni sokwe ili kurudisha hadhi ya ile zoo.
Kweli kazi ilifanyika, jamaa aliimudu kweli kweli na zoo ikarudisha hadhi yake.
Kijumba cha yule jamaa 'sokwe' kilikuwa juu ya kijumba cha simba dume (kama kighorofa flani hivi).
Siku moja watalii wakiwa wamejaa katika zoo kumwangalia 'sokwe' mpya,
katika makeke ya kisokwe bahati mbaya floo iliyotenganisha kijumba cha sokwe na simba ikaharibika na kusababisha 'sokwe' kuporomoka na kuingia katika kijumba cha simba.
Sasa ana kwa ana, 'Sokwe' na simba.
'Sokwe' akaona mambo yameshaharibika lolote na liwe, mbele ya simba!! Maisha kwanza mengine baadaye.
'Sokwe' akaanza kupiga mayowe ya kuomba msaada "mamaaa nakufaaa....simbaaa.... niokoeni jamaniiiii......"
Simba akamsogelea karibia na sikio kwa sauti ya chini akamwambia "....dogo acha ujinga, usipige kelele...tutafukuzwa kazi!!...."




TCHAO
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,884
Likes
152
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,884 152 160
Njaa balaa jamini
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
wana JF hii sijui kama mliipata ila sio mbaya nikawaletea hasa kwa baadhi ambao hamjaipata. Ni Hivi.....

Kuna Jamaa mmoja alienda kuomba kazi katika zoo moja.
Kazi alipata lakini Meneja wa ile zoo alimpa sharti moja kuwa, Pale kwenye zoo kulikuwa na Sokwe ambaye alikuwa ni kivutio kikubwa sana kwa watalii hasa wa kigeni.
Bahati mbaya yule sokwe alikufa na hivyo kusababisha kupungua kwa wateja na kushuka umaarufu wa ile zoo.
Hivyo kazi ya yule jamaa ilikuwa ni kuvaa maski na ngozi kama ya sokwe na ajifanye yeye ni sokwe ili kurudisha hadhi ya ile zoo.
Kweli kazi ilifanyika, jamaa aliimudu kweli kweli na zoo ikarudisha hadhi yake.
Kijumba cha yule jamaa 'sokwe' kilikuwa juu ya kijumba cha simba dume (kama kighorofa flani hivi).
Siku moja watalii wakiwa wamejaa katika zoo kumwangalia 'sokwe' mpya,
katika makeke ya kisokwe bahati mbaya floo iliyotenganisha kijumba cha sokwe na simba ikaharibika na kusababisha 'sokwe' kuporomoka na kuingia katika kijumba cha simba.
Sasa ana kwa ana, 'Sokwe' na simba.
'Sokwe' akaona mambo yameshaharibika lolote na liwe, mbele ya simba!! Maisha kwanza mengine baadaye.
'Sokwe' akaanza kupiga mayowe ya kuomba msaada "mamaaa nakufaaa....simbaaa.... niokoeni jamaniiiii......"
Simba akamsogelea karibia na sikio kwa sauti ya chini akamwambia "....dogo acha ujinga, usipige kelele...tutafukuzwa kazi!!...."




TCHAO
Du kiboko..
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
hahahaaaaaa.. u just make my Day !!!!!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Personally niliipata ila thanks anyway
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Hapo baba kiama lazima upige kele na huyo simba kumbe ni sela wake,duh patamu hapo sana tuuu...
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,731 280
aakili za kazi
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,216
Likes
1,066
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,216 1,066 280
take time to laugh, is the music of soul
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
....Oh my God I'm laughing like crazy, uwiiiiiiiiiii hahahahahahh!!!!!!
 
B

Boniface Shuuli

Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
8
Likes
0
Points
0
B

Boniface Shuuli

Member
Joined Jun 25, 2009
8 0 0
Umeniacha hoi kwa huyo sokwe mtu na simba muntu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,736
Members 476,123
Posts 29,328,511