Soko la SIDO (Mwanjelwa - MBEYA) linateketea kwa moto sasa hivi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la SIDO (Mwanjelwa - MBEYA) linateketea kwa moto sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 16, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,323
    Likes Received: 22,159
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha moto hakijajulikana lakini inasemekana ni hitilafu ya umeme
     
  2. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,254
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    umelipuka moto mkubwa kwenye maduka yaliyoko kabwe mbeya,ni tafrani tupu watu wanakimbia hovyo........fire hawajafika hadi saa hii,chanzo na maelezo mengine baadae ngoja nijisalimishe kwanza
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,922
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Source ya habari je??
     
  4. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Poleni mliopo huko. Nimeisikia hii habari sasa hivi redioni, Ebony fm ya Iringa.
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,771
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wadau, nimepata taarifa toka Mbeya kwamba soko jipya la Mwanjelwa linaungua moto hivi sasa....aliye karibu na eneo la tukio atujuze tafadhali...
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hukawii kusikia "chadema hao"
     
  7. M

    MAKAKI Senior Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa nipo eneo la tukio moto unawaka na watu bila kujali hatari iliyopo wanaiba bidhaa
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kweli huu ni mwezi wa freemasons.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,922
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    pAKILIPUKA NDO YALEYALE YA KENYA NA BOMBA LA WESE!! MIAFRIKA SIJUI TUKOJE
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,403
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Source ni Buji.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    hivi jinsi gani ya kujiunga na hawa jamaa....
     
  12. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,254
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    fire wamefika na moto nao unaenea kwa kasi,watu nao wamekuwa wengi mno,wezi nao kazini....ni hatari
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,823
    Likes Received: 10,120
    Trophy Points: 280
    Poleni sana akina Malafyale, poleni sana
     
  14. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,254
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    mabomu yanalizwa kutawanya watu ....
     
  15. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,254
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    kufa kufaaana hapa,vibaka wako busy na mafurushi wanakimbia hovyo,boda boda naona kazini...
     
  16. S

    Sngs Senior Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuuhh!! Kweli zimwi la ajali limetuandama wajameni tukazane tusali mungu atuepushe na haya majanga mana sasa naona yanapishana mara moto mara maji mara ajali na vp ile sea bus iliyokwama jana kwenye visiwa vya nungwi mpaka masaa matatuuu iltoka kweli??
     
  17. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmh,..................tena MBEYA soko lingine lina ungua hapa si patupu why Mbeya kilasiku? nina wasiwasi hata lile soko jipya linalo jengwa mwanjelwa litaungua tu kwa mtindo kama huu....
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 4,006
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Sina kumbukumbu vizuri lakini hili litakuwa ni tukio la pili bila shaka.
     
  19. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,254
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    kuna godown karibu na airport moto umeshika kasi,niko upande wa airport na sijaona reaction ya hawa jamaa wa uwanja wa ndege
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Du poleni sana wana~Mbeya... ila nako kumezidi Mwanjelwa 2006,Soko la Uhindini 2010,Soko la Sido 2011... Jamani...
     
Loading...