Soko la mahakama ya ndizi manzese linavunjwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la mahakama ya ndizi manzese linavunjwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguluvisonzo, Mar 2, 2011.

  1. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 511
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    soko la mahakama ya ndizi linavunjwa na hali si shwari risasi na mabomu ya machozi wafanyabiashara naona wamereact,mliokaribu fuatilieni hatma ya hapo mahali,wenzetu watafanyia wapi biashara kila wanapopelekwa baada ya muda wanafukuzwa kwa risasi na mabomu

    Source redio one breakin news
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, hali inasikitisha!!
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kuleni ugali na wali; ndizi tuachieni sisi wa mikoani
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaleta utani kwenye maisha ya watu ww Vicent!!
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,716
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nasema siku WATANZANIA WATAKAPO SEMA TUMECHOKA ya Libya,Tunisia,Iraq, na kwingineko itakuwa cha mtoto..... nasema ole wenu mnaotumia madaraka vibaya dawa yenu iko jikoni inachemka ikiiva mtakoma mtajuta nawaambia......
    sisemi hivyo kwa kuwatisha ama kuhamasisha vurugu la hasha bali huo ndio ukweli wenyewe wengi huwa hawapendi kuambiwa ukweli ingawa unauma.

    Poleni nduguzangu iko siku Mungu ataskia kilio chenu.....
     
  6. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 363
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    tekelezeni amri harali ya serikari haina haja ya kupingana nayo
     
Loading...