Soko la Hisa (DSE) limesema idadi ya mauzo kwa wiki iliyopita yamepungua kwa 77%


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,627
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,627 6,195 280
Habari za muda wakuu,

Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE) limesema idadi ya mauzo kwa wiki iliyopita yamepungua kwa 77% hadi kufikia Sh. bilioni 6.6 kutoka Sh. bilioni 29.1

Pia ndugu zangu hata ukubwa wa mtaji wa soko umeshuka kwa kiasi cha asilimia 0.6 hadi kufikia Sh Trilion 21.7 kutoka Sh Trilion 21.8.

Nako katika sekta ya viwanda huko nako wiki hii imeongezeka kwa point 1.72 baada ya bei za hisa za kampuni ya simu TCCL kupanda kwa asilimia 3.13 na kampuni ya TOL kwa asilimia 1.27.

Chanzo: Raia Tanzania
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,189
Likes
1,978
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,189 1,978 280
Nako katika sekta ya viwanda huko nako wiki hii imeongezeka kwa point 1.72 baada ya bei za hisa za kampuni ya simu TCCL kupanda kwa asilimia 3.13 na kampuni ya TOL kwa asilimia 1.27.
TCCL=TTCL
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,715
Likes
49,555
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,715 49,555 280
Huko ndiyo ilikuwa chaka la mafisadi kufichia hela zao, sasa wamedhibitiwa watanunua na hela ipi
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,415
Likes
2,296
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,415 2,296 280
Its a shocking scenario for capital markets but this is transition period and the true economic growth will prevail later
 
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
826
Likes
1,164
Points
180
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
826 1,164 180
Kaka naomba kwanza Source ya hii habari halafu ntatoa comments..
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,232
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,232 280
Duhhhhh labda aliyesababisha ni yule aliyekuwa anaiba milioni saba kila dakika, rais ameshamtumbua na kumuweka mahali salama nadhani uchumi utapaaaaaaaaa

kazi ipo, bandarini kupo ziii, soko la hisa lipo ziii, sabasaba kupo ziii, mtaani biashara zote hivyo hivyo,

ila napenda iwe hivi, watakaoumia wengi ni masikini kwa kuwa ajira watapoteza, watajua kutumia akili na kutafuta vizuri na pia hata maamuzi sahihi ya viongozi, kumbuka KISICHOKUUWA KINAKUKOMAZA

matajiri watatikisika kidogo lakini kula bado watakula
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,232
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,232 280
Its a shocking scenario for capital markets but this is transition period and the true economic growth will prevail later
when will that be?
 

Forum statistics

Threads 1,235,524
Members 474,641
Posts 29,225,683