Soko la dhahabu Geita limeingiza Tsh trilioni 1 kwa miaka mitatu

mtanzania1989

JF-Expert Member
May 20, 2010
3,846
2,000
Sasa Trilioni moja kwa miaka mitatu ni around milioni miatatu na ushee au milioni 27 kwa mwezi au laki tisa hivi kwa siku; ambayo ni pesa ya kawaida sanaaaa. Hivi unajua Bakhresa kwa Mwaka mmoja anaingiza sh ngapi???
Rudi shule mjinga wewe, trillion moja kwa miaka 3 ni sawa ni 333bn kwa mwaka na sio 333ml kwa mwaka. Hiyo ni sawa na bajeti ya baadhi ya wizara nzima kabisa.
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
13,644
2,000
Broo geita kuna mining activity landing ya pale changamoto! Mbona airtanzania inatua chato mara tatu kwa week!
Hamna kitu kama hicho,ndege ndogo inatua hadi ndani ya mgodi wa GGM halafu unaniambia Geita landing changamoto?
Hahahaa,hii sababu ndio nasikia leo!
 

sambulugu

JF-Expert Member
Jun 1, 2021
899
1,000
Rudi shule mjinga wewe, trillion moja kwa miaka 3 ni sawa ni 333bn kwa mwaka na sio 333ml kwa mwaka. Hiyo ni sawa na bajeti ya baadhi ya wizara nzima kabisa.

Sasa Trilioni moja kwa miaka mitatu ni around milioni miatatu na ushee au milioni 27 kwa mwezi au laki tisa hivi kwa siku; ambayo ni pesa ya kawaida sanaaaa. Hivi unajua Bakhresa kwa Mwaka mmoja anaingiza sh ngapi???
Wewe unafikiri kwa kutumia matako! Hivyo ndo umefundishwa hesabu? Stupid!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom