Soko jingine laungua mbeya usiku wa kuamkia leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko jingine laungua mbeya usiku wa kuamkia leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Sep 18, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Soko la Forest jijini Mbeya limeungua usiku wa kuamkia leo na kuteketea kabisa, chanzo cha moto bado hakijajulikana, huu ni mfulilizo wa matukio ya masoko kuungua katika jiji la mbeya ambapo juzi Ijumaa soko la Sido mwanjelwa liliungua na kuteketea kabisa.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    mnh something somewhere is not in order..................huh,forest ipi mkuu mpya o ya zamani???
     
  3. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    FOREST karibu na Karibuni Centre, or Mzumbe university
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    What is happening?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    ahaaa lile soko dogo pale opposite na OPEN UNIVERSITY..............aiseeeeeh
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,468
    Likes Received: 4,127
    Trophy Points: 280
    Mbona balaa bado linatuandama...........
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema hao
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    sema Genge limeungua sio soko...
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kwa nini umesema hivyo..
     
  10. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio watakuwa wanaunguza masoko
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Iundwe tume kuchunguza.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Soko linalojengwa limemalizika wanataka wakakodi maduka pale
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 21,999
    Trophy Points: 280
    Nahisi Mby masoko yanachomwa ili watu waote moto
     
  14. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo lazima kuna agenda ya siri. Kwanza soko lenyewe la Forest lilikuwa halina watu wengi, waligoma kuhamia pale, sana sana ni mama Ntilie kwa ajili ya Mzumbe.
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh. Hakuna haja ya kuunda tume.
    <br />
    <br />
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Na hiyo tume ijumuishe masangoma na viongozi wa dini kwani kuna tetesi kuwa mbozi kuna kigagula anayetoa dawa ya utajiri, sharti&#1563;&#8206; biashara yako ikianza kushamiri unatakiwa uchome moto duka lako lote liteketee.
    <br />
    <br />
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    cha kushangaza ni nini hapo?
    Kama meli ilizama just 15years ago na kupoteza maisha ya watu wengi na leo tena kwa sababu zile zile meli nyingine ikazama na kuua kama kawaida sembuse kuungua kwa soko?
    Siye ndio watu weusi bana!!
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Hapo kwenye rangi sidhani kama inahusu. Leo kuna nchi nyingi tu za weusi zinafanya vizuri kuliko wa rangi nyingine. Huku ni kujidhalilisha!
     
  19. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,986
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Watanzania
     
  20. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni sana mliounguliwa na maduka maeneo hayo.
     
Loading...