Social Media mpya kwa wapenda mpira inaitwa Dugout


Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
3,257
Likes
3,389
Points
280
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
3,257 3,389 280
Kwa wale wenzangu ambao ni mashabiki wa mpira wa miguu hasa wa timu za Ulaya, mnaletewa kitu kipya kinaitwa Dugout.

Mtandao huu unafanya kazi kama vile facebook au Instagram lakini wenyewe unahusu habari za wacheza mpira wa miguu pekee. Uzuri wa mtandao huu tofauti na facebook au Instagram, ni kwamba unaweza kuwaona wachezaji wote bila haja ya kumfollow mmoja mmoja. Hapa utakutana na timu unayoipenda na pia unaweza ukafuatilia kwa karibu timu nyingi sana kwa wakati mmoja.

Mimi nimeanza kuutumia na hakika nimefurahishwa sana. Pia ndani ya mtandao huu utakutana na fans wenzako na mnaweza kujadili mambo yoyote yale kuhusu timu mnazozipenda. Nilichokipenda zaidi pia humu ndani ya mtandao huu unaweza kuona mechi mbali mbali zilizochezwa na pia kuna clips fupi za wachezaji wakiwa kwenye mazoezi, au mahojiano na waandishi.

Mtandao huu unafaa sana kwa wale wazee wenzangu wa kuweka "mikeka" kwani utakuwa unakupa taarifa za wachezaji mbalimbali unaowafuatilia hivyo itakuwa rahisi kwako kujua nani yuko fit au la.

Namna ya kujiunga, ingia, Dugout - Football Inside Out na utapewa maelekezo namna ya ku join. Karibuni tufurahie soka!

Source; BBC NEWS
 
Sam next

Sam next

Senior Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
121
Likes
131
Points
60
Age
30
Sam next

Sam next

Senior Member
Joined Sep 25, 2016
121 131 60
Asnte kwa taarifa
 
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,498
Likes
1,327
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,498 1,327 280
Mi nitafutie za kutafuta warembo
 
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
3,257
Likes
3,389
Points
280
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
3,257 3,389 280
Mi nitafutie za kutafuta warembo
Pole ndugu, warembo wa kwenye mitandao sio issue kabisa, unaweza date hata mapepo. Isitoshe mimi sio mtu wa kuhangaika na hao uanowaita "warembo". Niko na mrembo wangu mmoja ananitosha mkuu, kama Adam vile alivyokuwa na Hawa wake.
 
Sam next

Sam next

Senior Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
121
Likes
131
Points
60
Age
30
Sam next

Sam next

Senior Member
Joined Sep 25, 2016
121 131 60
Jamani mimi nimepta ajali ya gari nikaanguka kutoka ndani ya gari hadi barabarani nikaangukia kichwa upande wa kushoto hivyo hapa sikio limeziba na upande wngu wte huu umepooza, nimeenda muhimbili nmefanyiwa checkup wamesema cjapata madhara kichwani sema kuna neva nimeigonga xna, ila cha ajabu wamesema hakuna dawa na huku me naona mdomo wngu unazidi kupinda kabisa na jicho lngu lmestaki......jamani kama kuna mtu ana ufahamu na kitu hiki anisaidie nifanyeje wakuu.
 
Sam next

Sam next

Senior Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
121
Likes
131
Points
60
Age
30
Sam next

Sam next

Senior Member
Joined Sep 25, 2016
121 131 60
Anaejua tatizo langu anisaidie wakuu
 
N

Nando

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
4,882
Likes
1,554
Points
280
N

Nando

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
4,882 1,554 280
Jamani mimi nimepta ajali ya gari nikaanguka kutoka ndani ya gari hadi barabarani nikaangukia kichwa upande wa kushoto hivyo hapa sikio limeziba na upande wngu wte huu umepooza, nimeenda muhimbili nmefanyiwa checkup wamesema cjapata madhara kichwani sema kuna neva nimeigonga xna, ila cha ajabu wamesema hakuna dawa na huku me naona mdomo wngu unazidi kupinda kabisa na jicho lngu lmestaki......jamani kama kuna mtu ana ufahamu na kitu hiki anisaidie nifanyeje wakuu.
Muone "ummy-mwalimu"
 
J

JICHO TAI

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,112
Likes
324
Points
180
J

JICHO TAI

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,112 324 180
Jamani mimi nimepta ajali ya gari nikaanguka kutoka ndani ya gari hadi barabarani nikaangukia kichwa upande wa kushoto hivyo hapa sikio limeziba na upande wngu wte huu umepooza, nimeenda muhimbili nmefanyiwa checkup wamesema cjapata madhara kichwani sema kuna neva nimeigonga xna, ila cha ajabu wamesema hakuna dawa na huku me naona mdomo wngu unazidi kupinda kabisa na jicho lngu lmestaki......jamani kama kuna mtu ana ufahamu na kitu hiki anisaidie nifanyeje wakuu.
pole sana mkuu kwa matatizo hayo kama ni kweli. Ila hiyo avatar yako ndo hivyo saa hizi unaonekana au ni picha tu?
 
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
80
Likes
19
Points
15
Trichuris Trichura

Trichuris Trichura

Member
Joined Sep 26, 2014
80 19 15
Tumia Neuroton
 

Forum statistics

Threads 1,273,286
Members 490,351
Posts 30,477,038