Social justice warrior - SJW

Venus Star

JF-Expert Member
Dec 6, 2018
1,961
2,000
Hawa ni watu kwenye mitandao ya kijamii kazi yao ni kusema chochote maadamu wapo nyuma ya keyboard.

Hii jamii ya watu hawa inaundwa na Ubunifu usio na kawaida, wanajihusisha na debate mbalimbali kwenye mitandao, kazi yao ni kuweka comment za kuchochea, kudhalilisha na zenye kudharau watu wengine.

Wenyewe kazi yao ni kujibu sehemu kadhaa ya comment zinazowekwa na watu wengine kwenye mtandao. Akitokea mtu mwenye Logic Comment "wana Dismember"
Wapo baadhi ya watu wa namna hii Tanzania:-
1. Mari Sarungi
2. Fatma Karume
3. Zitto Kabwe
Na wengine wafananao na hao.
1550229771824.png


1550229831374.png



Sikiliza video hii kisha uweke comment zako.
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,131
2,000
Hawa ni watu kwenye mitandao ya kijamii kazi yao ni kusema chochote maadamu wapo nyuma ya keyboard. Hii jamii ya watu hawa inaundwa na Ubunifu usio na kawaida, wanajihusisha na debate mbalimbali kwenye mitandao, kazi yao ni kuweka comment za kuchochea, kudhalilisha na zenye kudharau watu wengine.
Wenyewe kazi yao ni kujibu sehemu kadhaa ya comment zinazowekwa na watu wengine kwenye mtandao. Akitokea mtu mwenye Logic Comment "wana Dismember"
Wapo baadhi ya watu wa namna hii Tanzania:-
1. Mari Sarungi
2. Fatma Karume
3. Zitto Kabwe
Na wengine wafananao na hao.
View attachment 1023259

View attachment 1023260


Sikiliza video hii kisha uweke comment zako.
Aisee
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,929
2,000
Umeingia cha kike,Mange kimambi fits the profile ila sio hao uliowataja!
Mfano sahihi mahala ambapo si sahihi!
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
11,800
2,000
Hawa ni watu kwenye mitandao ya kijamii kazi yao ni kusema chochote maadamu wapo nyuma ya keyboard. Hii jamii ya watu hawa inaundwa na Ubunifu usio na kawaida, wanajihusisha na debate mbalimbali kwenye mitandao, kazi yao ni kuweka comment za kuchochea, kudhalilisha na zenye kudharau watu wengine.
Wenyewe kazi yao ni kujibu sehemu kadhaa ya comment zinazowekwa na watu wengine kwenye mtandao. Akitokea mtu mwenye Logic Comment "wana Dismember"
Wapo baadhi ya watu wa namna hii Tanzania:-
1. Mari Sarungi
2. Fatma Karume
3. Zitto Kabwe
Na wengine wafananao na hao.
View attachment 1023259

View attachment 1023260


Sikiliza video hii kisha uweke comment zako.
Na wewe uko kundi gani ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sergei Lavrov

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
6,959
2,000
Kazi yao ni kuweka comment za kuchochea, kudhalilisha na zenye kudharau watu wengine.

Wenyewe kazi yao ni kujibu sehemu kadhaa ya comment zinazowekwa na watu wengine kwenye mtandao. Akitokea mtu mwenye Logic Comment "wana Dismember"
Wapo baadhi ya watu wa namna hii Tanzania:-
1. Mari Sarungi
2. Fatma Karume
3. Zitto Kabwe
Na wengine wafananao na hao.
View attachment 1023259

View attachment 1023260


Sikiliza video hii kisha uweke comment zako.


Kwani nani amesema comment mbaya!?
Soma haya maelezo yako mafupi kwa uangalifu mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom