SOCCER: Wabunge vs Wawakilishi kuzomewa kwa posho zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SOCCER: Wabunge vs Wawakilishi kuzomewa kwa posho zao

Discussion in 'Sports' started by Faru Kabula, Dec 9, 2011.

  1. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Watu wamepania kuwazomea wabunge kwa kujipandishia posho kwa kiwango kikubwa! Pia wawakilishi watazomewa kwa kuvaa jezi za udhamini wa pombe huku wakivizuia vilabu vyao Zanzibar kudhaminiwa na pombe! Tusubiri muda kama hawa wapenzi wa soka watatimiza kile walichopania
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,312
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    Mwendo wa kuzomea tu leo
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    vikosi vpoje?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahah
    dawa kutoenda KABISA!
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    naona hawa wazee wa posho(bunge)wamewafunga wenzao
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naona leo watalipwa posho nyingi sana kwa kucheza hii mechi!!
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tayari Bunge 2 wawakilishi 1
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Wamewafunga wazee wa muungan0?
     
Loading...