So uganda is now the best Entrepreneurial country in the world

  • Thread starter Geoffrey Eng Atkinson
  • Start date
Geoffrey Eng Atkinson

Geoffrey Eng Atkinson

Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
98
Points
125
Geoffrey Eng Atkinson

Geoffrey Eng Atkinson

Member
Joined Mar 22, 2017
98 125
So uganda has taken the first possition as the best Entrepreneurial country in the world: From what i know about uganda is:

-> It doesnt have the best government so far
-> Much weak currency compared to other nations( Tanzania, Kenya, Rwanda)
-> A poor country

:
but what happend to the youths of other nations like Tanzania?
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,037
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,037 2,000
Mh! Hawa Alux nao, Rwanda unawaachaje kwa mfano?
 
Gomegwa G

Gomegwa G

Senior Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
163
Points
250
Gomegwa G

Gomegwa G

Senior Member
Joined Dec 9, 2018
163 250
Hiyo ni kweli. Niliwahi kuwa na kitabu kina business ideas n plans. Kimeandikwa uganda. Waganda wapo serious sana na maswala ya entrepreneurship
 
Geoffrey Eng Atkinson

Geoffrey Eng Atkinson

Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
98
Points
125
Geoffrey Eng Atkinson

Geoffrey Eng Atkinson

Member
Joined Mar 22, 2017
98 125
Hiyo ni kweli. Niliwahi kuwa na kitabu kina business ideas n plans. Kimeandikwa uganda. Waganda wapo serious sana na maswala ya entrepreneurship
basi hawa jamaa wametuzidi parefu sana: binafsi sjui sana kuhusu uganda nmeona tu kwenye hio video
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,781
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,781 2,000
So uganda has taken the first possition as the best Entrepreneurial country in the world: From what i know about uganda is:

-> It doesnt have the best government so far
-> Much weak currency compared to other nations( Tanzania, Kenya, Rwanda)
-> A poor country

:
but what happend to the youths of other nations like Tanzania?
Baada ya kukimbiza wahindi biashara nyingi kama si zote zinafanywa na wazawa. Tembea uone hao watu wana business skills na Mu7 haingillii mambo ya wananchi isipokua wanasiasa
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,496
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,496 2,000
Naunga mkono utafiti huu kwani wafanyabiashara na wakulima wa Uganda wanathaminiwa sana na serikali,Mimi huwa najiuliza wanaotaka kumtoa mseven wanataka wamuweke nani
 
Geoffrey Eng Atkinson

Geoffrey Eng Atkinson

Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
98
Points
125
Geoffrey Eng Atkinson

Geoffrey Eng Atkinson

Member
Joined Mar 22, 2017
98 125
Naunga mkono utafiti huu kwani wafanyabiashara na wakulima wa Uganda wanathaminiwa sana na serikali,Mimi huwa najiuliza wanaotaka kumtoa mseven wanataka wamuweke nani
ila nahisi kwenye hio video wamegeneralise: so it means wana skills zaidi ya ukulima maaana wamechukua nafasi ya kwanza kwamba wameipita hadi nchi zilizoendelea
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,496
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,496 2,000
ila nahisi kwenye hio video wamegeneralise: so it means wana skills zaidi ya ukulima maaana wamechukua nafasi ya kwanza kwamba wameipita hadi nchi zilizoendelea
Usichokijua ni kwamba wakulima wa Uganda wako juu sana na ni matajiri wakubwa mno tofauti na sisi
 

Forum statistics

Threads 1,313,882
Members 504,678
Posts 31,807,180
Top