Snake Parks hapa Tanzania huwa kuna Koboko na Cobra?

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,176
Points
2,000

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,176 2,000
Heri ya Sikukuu ya Kufufuka Bwana wetu Yesu Kristo!

Naomba kuuliza kitu.

Snake Parks kule Dsm Arusha Bagamoyo na Zanzibar hivi kuna hawa nyoka wakali na hatari Cobra na Koboko? Na huwa wanawandle vipi?


Nawasilisha.
 

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,886
Points
2,000

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,886 2,000
Heri ya Sikukuu ya Kufufuka Bwana wetu Yesu Kristo!

Naomba kuuliza kitu.

Snake Parks kule Dsm Arusha Bagamoyo na Zanzibar hivi kuna hawa nyoka wakali na hatari Cobra na Koboko? Na huwa wanawandle vipi?


Nawasilisha.
Njoo Mikumi ukitaka kuenjoy
 

Forum statistics

Threads 1,364,095
Members 520,642
Posts 33,306,006
Top