SMS ya Maandamano nchi Nzima Ijumaa Imeanza


ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Kuna SMS ya maandamano nchi nzima kuanzia ijumaa amabyao inasambaa kwa kasi mno. Ujumbe wenyewe unasema "Tumeujumiwa miaka 45 imetosha. Kuanzia ijumaa ni maadandamano ya amani nchi nzima" Nawaunga mkono waandamanaji kwa maana ni haki yao ya msingi kuandamana, kwani kikwete na makamba wamezidi kuvuruga amani yetu. Tumefika mwisho wa uvumilivu na serikali yake ya kidhalimu na kiusultani

Kwa maana hiyo, ikiwa damu itamwagika, basi tume ya uchaguzi, Kikwete, Makamba na wengio wabebe mzigo. Wao ndio wanaoanza kuivuruga amani yetu na utulivu wetu kwa kuivamia haki yetu ya msingi. Kupiga kura.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,592
Likes
659
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,592 659 280
Naunga mkono
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Ni wazo zuri kwani panapokuwa na dhuluma ni lazima watu wapinge kwa nguvu zote. Dr. Martin Luther King Jr., alisema "dhuluma popote ni dhuluma pote". Hatuwezi kuongozwa na Tume ambayo kiongozi wake anaendelea kuwepo kwa ajili ya maslahi ya wale waliomteua. Niliwaandikieni kuwa mwaka 2005 katiba ya nchi ilibadilishwa ili kumfanya Makame aendelee kuiongoza baada ya kustaafu kazi ya Ujaji wa Mahakama ya Rufani. Na kwa kweli amefanya kazi hiyo kwa manufaa ya CCM bila aibu.
 
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
522
Likes
101
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
522 101 60
Tutafakari zaidi, nani anatuma SMS isije kuwa Tunampa Mbu kazi ya Kutibu Maralia?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
message hiyo ni ya kichochezi na haitofautiani na za akina shamte au yoyote ile tuliyokua tunailaani

watanzania tutambue kuwa utu wetu ni zaidi ya momentarily emotions zinazozunguka vichwani mwetu.... miaka mitano si mingi na kwa subira ushindi waweza patikana

nashauri tuache upuuzi huo, tujiunge wote wapinzani na wapenda maendeleo ya nchi

binafsi jumapili ntajiunga rasmi kujiandaa na 2015... sihitaji kupoteza ndugu, rafiki, mke, au watoto wangu kwasababu inayoweza kusubiri

damusi bei rahisi kama inavyotamkwa, ukifa hurudi tena lakini ukisubiri utaona kesho

time heals
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Ni haki ya kikatiba kufanya maandamano,polisi wanawajibu wa kulinda usalama,ole wao wajaribu kuzuia hapo ndipo matatizo yatakapotokea.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Tuwasubiri viongozi wenyewe waseme, unahakika gani kama hii SMS haijatoka kule FINLAND??
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Siungi mkono tutafute jinsi ya kuelimisha watu wetu wajitokeze kupiga kura kama ni watu mia basi wote mia wapige kura
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,492
Likes
3,869
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,492 3,869 280
message hiyo ni ya kichochezi na haitofautiani na za akina shamte au yoyote ile tuliyokua tunailaani

watanzania tutambue kuwa utu wetu ni zaidi ya momentarily emotions zinazozunguka vichwani mwetu.... miaka mitano si mingi na kwa subira ushindi waweza patikana

nashauri tuache upuuzi huo, tujiunge wote wapinzani na wapenda maendeleo ya nchi

binafsi jumapili ntajiunga rasmi kujiandaa na 2015... sihitaji kupoteza ndugu, rafiki, mke, au watoto wangu kwasababu inayoweza kusubiri

damusi bei rahisi kama inavyotamkwa, ukifa hurudi tena lakini ukisubiri utaona kesho

time heals
Kwa hiyo unategemea 2015 mambo yatabadilika siyo??? Wenzako kazi ni mbele kwa mbele, come 2015 hata hivyo viti vya ubunge vitapunguzwa tena!!
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
message hiyo ni ya kichochezi na haitofautiani na za akina shamte au yoyote ile tuliyokua tunailaani

watanzania tutambue kuwa utu wetu ni zaidi ya momentarily emotions zinazozunguka vichwani mwetu.... Miaka mitano si mingi na kwa subira ushindi waweza patikana

nashauri tuache upuuzi huo, tujiunge wote wapinzani na wapenda maendeleo ya nchi

binafsi jumapili ntajiunga rasmi kujiandaa na 2015... Sihitaji kupoteza ndugu, rafiki, mke, au watoto wangu kwasababu inayoweza kusubiri

damusi bei rahisi kama inavyotamkwa, ukifa hurudi tena lakini ukisubiri utaona kesho

time heals
thank you acid.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Hii ni njia ya kuichafua CHADEMA.

Hizo msg ni planted tu,, kama zile za kipindi cha kampeni.
 
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
sawa kabisa maandamano yaje, ccm imemwaga mboga wananchi kuanzia ijumaa tunamwaga ugali, mbwai mbwai bwana, tumechoka ala! nasisitiza: Ni bora nife nimesimama kuliko kuendelea kuishi huku nimepiga magoti.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kwa hiyo unategemea 2015 mambo yatabadilika siyo??? Wenzako kazi ni mbele kwa mbele, come 2015 hata hivyo viti vya ubunge vitapunguzwa tena!!
mkuu nielewe kidogo tu

1995 - hatukua hata na avenue za kujua kieneleacho, nakumbuka ya mrema na dar, tulirudia uchaguzi wote mkoa huu wa dar
2000 - tulianza kugundua hayo lakini sauti haikua kubwa
2005 - walicheza mapema na kila kitu kikawa offside
2010 - tunayajua haya kwani hata walio ndani ya CCM hawapendezwi
2015 - kila sehemu itakua imefikiwa, lazima ukubali coverage ya chadema haikuzidi 50% na hata huko ukerewe waliposhinda ni nguvu ya upepo wa mwanza na hulka ya watani zangu

upepo huu ni mkubwa sana na hauzimiki tena, CCM wanajua na utasiki 2012 watavyosambaratika... na ili kutumia opportunity hiyo basi cha maana ni kutulia

kumbuka ukiandamana wewe, wataokufa ni wanawake na watoto, na wana haki ya kuishi

siungi mkono jitihada zote za kuvunja amani kwani naamini with or without siasa tanzania ipo
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Naunga mkono
 
P

Pattie

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
0
P

Pattie

Member
Joined Nov 1, 2010
28 0 0
Ebwana eehee? Hata kama meseji ni planted inachozungumza ni chaukweli na ni wajibu wa kira anaeona ameibiwa kuandamana hyo ijumaa, cjui itakuwa sangapi?
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Adanganywe atoke m2,hapo mtajuwa kweli FFU wapo ajili yawakorofi kama nyie,mcdhani hapa ni Kenya,ila mjue vyombo vya dola vimejipanga,mpinzani akiona kashindwa hujitweka uwana mapinduzi,muambieni SLAA Afanye mapinduzi kwake nyumbani the Karatu,sio kukimbilia madaraka akadhani tunataka tawaliwa na KANISA,Nyepesi nikuwa kampeni za CHADEMA Zinadhaminiwa na Kanisa la America,tena la mahanith and Roma,vip Tz itawaliwe na mfwasi wa mahanithi
NYambafu!!! Hatutaki udini kwenye jamvi la Great Thinkers!!! Hatutaki damu imwegikwe; I am sure message sent to them!!! Let us implement Plan B!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ivi maandamano manake fujo?
Kuna watu umu kama ingekuwa paper washaferi kushiliki kwenye maandamano ya amani sio tatizo jamani.
Tz kwa uoga mpaka mnakera.
Kama ni tamko toka CHADEMA tuko pamoja
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
626,005
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 626,005 280
Kwa maana hiyo, ikiwa damu itamwagika, basi tume ya uchaguzi, Kikwete, Makamba na wengio wabebe mzigo. Wao ndio wanaoanza kuivuruga amani yetu na utulivu wetu kwa kuivamia haki yetu ya msingi. Kupiga kura.
Twendeni polepole tunaandamana kwa sababu ipi......na maandamano ya amani ya kushinikiza nini?

Chadema wanatakiwa watoe takwimu za kututhibitishia kwanza ni nani kashinda chaguzi hizi kabla ya kuandamana......vinginevyo tunaandamana kwa sababu zipi?
 

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,232,447