SMS kutoka namba 232. Je nakuwa hacked au nini kinaendelea?

Wewemwenyewe

JF-Expert Member
Nov 23, 2018
282
500
Habari wakuu.
Nina karibia week now napata SMS kutoka namba 232 kama inabyojieleza katika picha hapo. Natumia mtandao wa Airtel. Nimeclear call forwarding na maengineyo kupitia ##002# lakini bado napata sms. Nikifungua link inagoma. Na ninatumia Iphone. Je nini hiki wakuu kinaendelea katika simu yangu? I’m worried nakuwa hacked.
Msaada nipate kuelewa wakuu.

Thanks

Adjustments.JPG



Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Mkerewe

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
327
500
Habari wakuu.
Nina karibia week now napata SMS kutoka namba 232 kama inabyojieleza katika picha hapo. Natumia mtandao wa Airtel. Nimeclear call forwarding na maengineyo kupitia ##002# lakini bado napata sms. Nikifungua link inagoma. Na ninatumia Iphone. Je nini hiki wakuu kinaendelea katika simu yangu? I’m worried nakuwa hacked.
Msaada nipate kuelewa wakuu.

Thanks

View attachment 1380103


Sent from my iPhone using JamiiForums
Unapoibonyeza iyk link ndipo unapoenda chaka mzee utapigwa
 

Hamiyungu

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
431
500
Habari wakuu.
Nina karibia week now napata SMS kutoka namba 232 kama inabyojieleza katika picha hapo. Natumia mtandao wa Airtel. Nimeclear call forwarding na maengineyo kupitia ##002# lakini bado napata sms. Nikifungua link inagoma. Na ninatumia Iphone. Je nini hiki wakuu kinaendelea katika simu yangu? I’m worried nakuwa hacked.
Msaada nipate kuelewa wakuu.

Thanks

View attachment 1380103


Sent from my iPhone using JamiiForums

Hata mm nimetumiwa saana hizi msg jana,ya kwanza ilipoingia nika click hiyo link lkn ilipogoma kufunguka nikapata wazo kua naanza kusikilizwa au kuhakiwa nikazima data na simu kama masaa mawili hv,nilipo washa zikaingia kama nne hv nikawa na futa tu ila sikuwasha data mpk leo.

Ila hiyo namba ni ya airtel tulikua tunatumia miaka ile kuhamishiana salio!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom