Smg (abunge) za chadema waanza kazi waliyotumwa na wananchi


D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
WALK THE TALK ALWAYS -
1. Kama walivyotekeleza kilio cha wananchi pale mjengoni kwa kumpa feedback mwenyekiti wa ccm Taifa, Hon.Kikwete kwamba hakufurahishwa na udikiteta uliotekelezwa na nec na usalama wa Taifa na hivyo kuhitaji forum ya katiba mpya, tume huru (NEC) na tume huru kuchunguza kasoro nzito za mchakato wa uchaguzi na kuicha nchi nzima ikitisika ikiwa ni pamoja na wasio na akili kulaani hatua ya MEJEMADALI wa wananchi. Kazi ya MAJEMADALI hao inaendelea ikiwa ni pamoja na kuhakikisha virusi vya ccm havipewi nafasi.

2. MAKAMANDA hao wamevamia majimbo yao na kuanza kazi kwenda mbele mfano ni mpiganaji Tundu Lissu ametoa elimu ya uraia kwa wananchi kwamba sheria ya kuwatosha ushuru walalahoi kodi za mazao ya misitu ilishafutwa tangu mwaka 2002 na hivyo kuweka vizuizi na kuendelea kuwatoza watanzania huku mabilioni yakipoytea kwenye magogo na vitaru vya uwindaji ni kuwanyonya na kuwanyanyasa wananchi maskini nchini mwao-kutokana na elimu hiyo ya uraia wananchi wa singida wameng'oa vizuizi vilivyoweka kwa malengo hayo, nakwambia moto utawaka.

3. Wapiganaji Wenje na Hynes(Mwanza) Lema(Arusha) waliong'oa mizimu na mizinga ya ccm wapo kwenye mchakato wa kumpata meya wa jiji la mwanza kwa lengo la kutekeleza ilani ya chadema jijini mwanza na arusha -hii itakuwa mifano ya majiji yanayoongozwa na chadema -elimu bure, afya bure na miundombinu, na vita dhidi ya ufisadi ni vipa umbele walivyoweka mbele kuvishugulikia kazi mdundo.

4. Wapiganaji wengine wote wako wanamalizia workplans zao na kuzisubmit kwa kiongozi Dr.Slaa amabae atakuwa anamonitor utendaji kwa kuwa na one on ones on monthly basis, quarterly review na mid year review, nakwambia moto si mchezo vijana wamesukwa na wanaenda kulipua mabomu mjengo utawaka moto.

Hongera CHADEMA, hongera Dr.Slaa, Hongera CC CHADEMA, hongera kiungo mchezeshaji baba mbowe -vita ni vita mura
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
WALK THE TALK ALWAYS -
1. Kama walivyotekeleza kilio cha wananchi pale mjengoni kwa kumpa feedback mwenyekiti wa ccm Taifa, Hon.Kikwete kwamba hakufurahishwa na udikiteta uliotekelezwa na nec na usalama wa Taifa na hivyo kuhitaji forum ya katiba mpya, tume huru (NEC) na tume huru kuchunguza kasoro nzito za mchakato wa uchaguzi na kuicha nchi nzima ikitisika ikiwa ni pamoja na wasio na akili kulaani hatua ya MEJEMADALI wa wananchi. Kazi ya MAJEMADALI hao inaendelea ikiwa ni pamoja na kuhakikisha virusi vya ccm havipewi nafasi.

2. MAKAMANDA hao wamevamia majimbo yao na kuanza kazi kwenda mbele mfano ni mpiganaji Tundu Lissu ametoa elimu ya uraia kwa wananchi kwamba sheria ya kuwatosha ushuru walalahoi kodi za mazao ya misitu ilishafutwa tangu mwaka 2002 na hivyo kuweka vizuizi na kuendelea kuwatoza watanzania huku mabilioni yakipoytea kwenye magogo na vitaru vya uwindaji ni kuwanyonya na kuwanyanyasa wananchi maskini nchini mwao-kutokana na elimu hiyo ya uraia wananchi wa singida wameng'oa vizuizi vilivyoweka kwa malengo hayo, nakwambia moto utawaka.

3. Wapiganaji Wenje na Hynes(Mwanza) Lema(Arusha) waliong'oa mizimu na mizinga ya ccm wapo kwenye mchakato wa kumpata meya wa jiji la mwanza kwa lengo la kutekeleza ilani ya chadema jijini mwanza na arusha -hii itakuwa mifano ya majiji yanayoongozwa na chadema -elimu bure, afya bure na miundombinu, na vita dhidi ya ufisadi ni vipa umbele walivyoweka mbele kuvishugulikia kazi mdundo.

4. Wapiganaji wengine wote wako wanamalizia workplans zao na kuzisubmit kwa kiongozi Dr.Slaa amabae atakuwa anamonitor utendaji kwa kuwa na one on ones on monthly basis, quarterly review na mid year review, nakwambia moto si mchezo vijana wamesukwa na wanaenda kulipua mabomu mjengo utawaka moto.

Hongera CHADEMA, hongera Dr.Slaa, Hongera CC CHADEMA, hongera kiungo mchezeshaji baba mbowe -vita ni vita mura
Umemsahau yule wa Mbulu tayari anaendesha semina kwa madiwani wateuli
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
I love my party CHA.DE.MA
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Habari from people from Mwanza ni Kwamba Wenje ameingia Mwanza Tuko Juzi na kukuta mgawo wa umeme usioeleweka..... Mgao wa bila kutangaziwa, jamaa zangu wasema aliwahoji hawa Tanesco, na kuwaambia kama ni mgao inabidi wawatangazie wananchi. Wanasema Thank god from jana anagalao wanapata umeme
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Nakwambia hawa ni makamanda wa vita wera wera moto unawaka halima mdeee kisha vamia mabarabara ya vichochoro anawaunganisha wananchi barabara zinachongwa sasa nakwambia mambo ni mdundo wera wera nakwambia
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Huu ni mwanzo na mwisho wa ccm!
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Huu nimwanzo wa mwisho wa ccm
 
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,952
Likes
84
Points
145
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,952 84 145
Mwenye contacts za wenje tafadhari... tushirikiane kuijenga nyamagana kimawazo kama wenzetu wa ubungo na mnyika, pia mlio karibu na wabunge wa chadema wahimizeni wote kujiunga mitandaoni muwaeleze kuwa hii ndio silaha yetu kuu chadema na njia mbadala ya kupunguza matumizi yanayo epukika (usafiri)
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
mweee.hivi kwa nini uchaguzi tusiwe tunafanya kila mwaka? au NEC wabadili utaratibu tuwe tunafanya uchaguzi kwa semester
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Naomba kufahamishwe, wamepata fungu wapi wakati bajeti ya serikali itapangwa June 2011? Swali lanyongeza, kila jimbo moja huunda halmashauri? Mfano, Kawe
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
mweee.hivi kwa nini uchaguzi tusiwe tunafanya kila mwaka? au NEC wabadili utaratibu tuwe tunafanya uchaguzi kwa semester
na supplimentary ziwepo kama kawa
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Nafikiri hili Mtanzania aka Mwakalinga alishawahi kulisema mara nyingi sana.

Halmashauri za Wilaya/Majimbo hupewa hela nyingi sana. Kyela kwa mfano hupewa kama bilioni 20+.

Huko analalamika kuwa ndiko kuna ulaji mkubwa sana na EPA ni cha mtoto.

Inatosha tu kufuatilia hela zilizopo kwenye halmashauri basi wanaweza kufanya maajabu.
Naomba kufahamishwe, wamepata fungu wapi wakati bajeti ya serikali itapangwa June 2011? Swali lanyongeza, kila jimbo moja huunda halmashauri? Mfano, Kawe
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
duh hilo la umeme linakera sana , hata hapa nipo gizani wk ya pili sasa tunakatiwa umeme saa 12 jioni mpk asubuhi
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Namsubiri mbunge wangu wa ukweli Dr Mbassah wa Biharamulo naye atoke!
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
Hakuna kulala, vijana chapeni kazi ili wananchi waone thamani ya kura zao walizowapa na wale ambao hawakuwapa wajute kuwapigia wezi wa CCM. Jengeni imani kwa wapiga kura wenu, wafahamisheni haki zao , nimefurahi kwa alichofanya Tindu Lisu, maana ni sawa na kumkamua panya huku ng'ombe aliyenona maziwa yake yanaachwa yakipotea ovyo.
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Naomba kufahamishwe, wamepata fungu wapi wakati bajeti ya serikali itapangwa June 2011? Swali lanyongeza, kila jimbo moja huunda halmashauri? Mfano, Kawe
Budget ipo ya mwaka huu,ilishapitishwa last july. Watakachofanya ni kubadilisha vipaumbele tu. Ccm vipaumbele huwa ni kupeana ulaji kwanza ndo sbb wanataka kunyonyana macho kwenye umeya! Kawe haiwezi kuwa halmashauri peke yake ipo pamoja na ubungo na kinondoni zikiunda manispaa ya kinondoni. Kawe peke yake ina mgawo wa billion 4 kwa mwaka za barabara za vichochoroni na ndiyo ameanza nazo mh Mdee,mbona watakoma this time!
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Kuna hela nyingi kwenye halmashauri kuanzia kodi mbalimbali wanazokusanya wenyewe hadi ile ruzuku inayotoka serikali kuu. Kweli Katika halmashauri zinazoongozwa na CHADEMA, onyesheni mifano na isiwe hapa mwanzoni tu bali wakati wote. Muulizeni Dr. Slaa kule Karatu alikuwa anafanyaje? Huko kila kitu kilienda kama kilivyopangwa na ndiyo maana tukataka utekelezaji huo aulete ngazi ya Taifa. Tunataka uchaguzi ujao kila mtu aseme niichague CHADEMA ili niwe kama halmashauri fulani. MSITUANGUSHE.
Nakubaliana na wazo la wabunge wote wa CHADEMA na MADIWANI wote wajiunge katika mtandao huu wa JF, kwani humu tutawaeleza ukweli wote - mazuri yao na mabaya yao pia ili wawe wanayarekebisha kabla ya ngwe inayofuata.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,274
Likes
30,631
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,274 30,631 280
Wakati hayo yakifanywa na Wabunge wa CHADEMA, wale wa chama kileee wanaendelea na matafrija ya kujipongeza hadi baada ya X-mas kisha wataanza na kuandaa mpango wa kazi huku wakisubiri maelekezo ya jinsi ya kutekeleza sera za chama (hii inaweza kufika May 2011)kutoka kwa Katibu mkuu wao YM. Hakuna haja ya haraka sana kwa vile uchaguzi wa serikali za mitaa utafanyika 2014 hivyo hata kama kazi za maendeleo zikianza 2013 wananchi watawaona tuu. Wasiwasi wa nini na wao ndio Chama Twawala?
 

Forum statistics

Threads 1,236,824
Members 475,301
Posts 29,269,084