Slaa yuko wapi?


M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
Anaandaa sababu za kushindwa, probably atasema nimeibiwa, an usual song for wapinzani.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Haihusu.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
Mkuu ni majimbo 10 tu ndo yametangazwa..umejuaje kashindwa.??
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,245
Likes
765
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,245 765 280
Dr.Slaa anajua fika kuwa sheria ya kuhesabu kura ni vituoni na si vinginevyo.Ukipigwa kituoni umeliwa huna chako wataachia tu hawana ubavu.Dr.Slaa hana haja ya kukurupuka amejifunza mengi katika hii kampeni, hahitaji kuongea CCM wanajaribu kumtega alopoke.Imekula kwao

DR.SLAA usiongee chochote sheria wameziweka wenyewe acha ziwatafune hawakujua kama wewe ni SUNAMI??????
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Dr.Slaa anajua fika kuwa sheria ya kuhesabu kura ni vituoni na si vinginevyo.Ukipigwa kituoni umeliwa huna chako wataachia tu hawana ubavu.Dr.Slaa hana haja ya kukurupuka amejifunza mengi katika hii kampeni, hahitaji kuongea CCM wanajaribu kumtega alopoke.Imekula kwao

DR.SLAA usiongee chochote sheria wameziweka wenyewe acha ziwatafune hawakujua kama wewe ni SUNAMI??????
intellingencia yako iko juu
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
We usituletee habari za upuuzi kwenye maisha ya watu. Huo ni upumbavu na mawazo potofu yaliyopitwa na wakati kwamba CCM kidumu. Slaa ni mtu makini hana fikra potofu kama zako hata hakishindwa inategemea ni ushindi wa CCM ukiwa wa KISHINDO kama msemavyo lazima mtakuwa mmeiba kwahiyo usikimbilie kusema kuna ni kisingizio cha wapinzani wakati ndio kawaida ya CCM kama wanaibiana kura wenyewe kwa wenyewe wakati wa kura za maoni itakuwa sasa.:bowl:
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
533
Likes
11
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
533 11 35
Sidhani kama ni busara kwa sasa kupayuka NEC wakishaweka mambo hadharani ndo tutaona wachongaji!!
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Dr.Slaa anajua fika kuwa sheria ya kuhesabu kura ni vituoni na si vinginevyo.Ukipigwa kituoni umeliwa huna chako wataachia tu hawana ubavu.Dr.Slaa hana haja ya kukurupuka amejifunza mengi katika hii kampeni, hahitaji kuongea CCM wanajaribu kumtega alopoke.Imekula kwao

DR.SLAA usiongee chochote sheria wameziweka wenyewe acha ziwatafune hawakujua kama wewe ni SUNAMI??????
Kura za vituoni inaonyesha hazina sana mshiko maana zanzibar kura za vituoni na zilizotangazwa mpaka sasa na ZEC zinatofautiana kuna mambo ya ajabu sana kwenye suala zima la jumla ya kura za vituoni na zile za kujumuisha.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Anaandaa sababu za kushindwa, probably atasema nimeibiwa, an usual song for wapinzani.
Acha longolongo, CCM wameshakataa matokeo sehemu kibao na bado wanachakachua sehemu kibao. Nani asiyejua? hata mtoto wa kindegarten anajua kabisa kuwa NEC ni CCM na CCM ndo NEC, lakini Slaa hana mda wa kutafuta sababu, Mbona wanaiba kweupeee nasi tunaona
Check hapo kawe nini kimekwama kama siyo wanaiba??
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
We usituletee habari za upuuzi kwenye maisha ya watu. Huo ni upumbavu na mawazo potofu yaliyopitwa na wakati kwamba CCM kidumu. Slaa ni mtu makini hana fikra potofu kama zako hata hakishindwa inategemea ni ushindi wa CCM ukiwa wa KISHINDO kama msemavyo lazima mtakuwa mmeiba kwahiyo usikimbilie kusema kuna ni kisingizio cha wapinzani wakati ndio kawaida ya CCM kama wanaibiana kura wenyewe kwa wenyewe wakati wa kura za maoni itakuwa sasa.:bowl:
Poolee!! I know it hurts, bt it will heal soon.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Mkuu ulitake awe wapi? safarini kama mkwere kuchakachua matokeo. Ni mwanasheria bado amtulia tu kusubiri matokeo!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Anaandaa sababu za kushindwa, probably atasema nimeibiwa, an usual song for wapinzani.
Naona unawashwa sana kutaka kujua Dr Slaa yuko wapi unafikiri yeye ni kama mkwere aliyekimbilia kwenda Mwanza ili akamsaidie Masha kuchakachua kura Nyamagana wakati ameishashindwa
 
mvingira

mvingira

Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
27
Likes
0
Points
3
mvingira

mvingira

Member
Joined Feb 23, 2009
27 0 3
hIYO NI SAUTI YA SHETANI YULE YULE ALIYETUFANYA TUWE TULIVYO, SIKUSHANGAI ENDELEA NA MIHANGAIKO YAKO WAKATI SISI WATANZANIA TUNATAKA TUKUNYONGE KWA NGUVU YA MUNGU UMESHATUTES SANA. MUNGU YUPO UPANDE WETU
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
kalala anapumzka kaiachia nec ifanye kazi yake
Sijui anafikiri huyo ni Mkwere au Mwinyi na Mkapa amabao wanahangahika huku na kule ili kusaidia kuiba kura
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
WANAKULA NYAMA NA JK:yield:
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
oh my God, nyie watu mtakufa kwa pressure, relax n accept tht slaa n chadema conclusively don't qualify 4 tht nation.
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481