Slaa tuko nyuma yako fanya haya.............


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
1. Andaa vielelezo vyote vya wizi wa kura uvisambaze kwenye Ofisi za kibalozi na jumuia za kitaifa na kimataifa.
2. Uwe makini na sheria za kifisadi za TZ za kumuweka mtu kizuizini kwa machafuko.
3. Usigombee Uspika kwani si saizi yako(wewe ni Rais).
4. Epuka wapinzani wanaotumiwa na CCM.
5. Andaa operesheni nyangumi ili kujenga Chadema.
6. Tupe msimamo wako ili tuwe sawa kwani tuko njia panda.
7.........................
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
1. Andaa vielelezo vyote vya wizi wa kura uvisambaze kwenye Ofisi za kibalozi na jumuia za kitaifa na kimataifa.
2. Uwe makini na sheria za kifisadi za TZ za kumuweka mtu kizuizini kwa machafuko.
3. Usigombee Uspika kwani si saizi yako(wewe ni Rais).
4. Epuka wapinzani wanaotumiwa na CCM.
5. Andaa operesheni nyangumi ili kujenga Chadema.
6. Tupe msimamo wako ili tuwe sawa kwani tuko njia panda.
7.........................
Ondoa hiyo namba 6 au andika kitu kingine.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,497
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,497 645 280
Hiyo namba 6 hapo juu ndilo jambo la maana kwa sasa. Haipaswi hata siku moja kukaa kimya, Dr Slaa ulisema kabla ya mshindi kutangazwa kuwa hutayakubali matokeo, baada ya matokeo tumesikia kampeni kali ikikutaka uyakubali matokeo. Sasa tunataka tamko la chama. SISI WENGINE TUMESHA YAKATAA MATOKEO NA TUMEMKATAA KIKWETE. SASA TUNATAKA MWONGOZO NI NINI CHA KUFANYA.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hiyo namba 6 hapo juu ndilo jambo la maana kwa sasa. Haipaswi hata siku moja kukaa kimya, Dr Slaa ulisema kabla ya mshindi kutangazwa kuwa hutayakubali matokeo, baada ya matokeo tumesikia kampeni kali ikikutaka uyakubali matokeo. Sasa tunataka tamko la chama. SISI WENGINE TUMESHA YAKATAA MATOKEO NA TUMEMKATAA KIKWETE. SASA TUNATAKA MWONGOZO NI NINI CHA KUFANYA.
Tatizo muna haraka sana. Punguzeni munkari.

Chadema ni chama cha wasomi. Hawawezi kuruhusu Katibu wao (Dr. Slaa) kuongea tu ili mradi anaongea.

Mimi binafsi siko njiapanda.

Na nina uhakika jambo kubwa na zuri linakuja kutoka uongozi makini wa Chadema.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Hiyo namba 6 hapo juu ndilo jambo la maana kwa sasa. Haipaswi hata siku moja kukaa kimya, Dr Slaa ulisema kabla ya mshindi kutangazwa kuwa hutayakubali matokeo, baada ya matokeo tumesikia kampeni kali ikikutaka uyakubali matokeo. Sasa tunataka tamko la chama. SISI WENGINE TUMESHA YAKATAA MATOKEO NA TUMEMKATAA KIKWETE. SASA TUNATAKA MWONGOZO NI NINI CHA KUFANYA.
Kama ulikuwepo.Slaa ni Rais wa mioyoni mwetu hadi 2015.
 
URASSA THE DON

URASSA THE DON

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
13
URASSA THE DON

URASSA THE DON

Member
Joined Oct 12, 2010
70 0 13
mahakama zote ni za CONTINUOUS CORRUPTION MOVEMENT (C C M)
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663