Slaa na Zitto nani anafaa kuwa mgombea chadema 2015,

Status
Not open for further replies.

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Points
0

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0
Dr wilbroad peter slaa ana record nzuri aliyoiacha bungeni kwa kufichua ufisadi, pia ni mpambanaji, jasiri, na ana mtaji wa kura 2200,000/= alizozipata katika uchaguzi wa mwaka 2010 na ndie aliyepelekea chadema kupata wabunge weng katika uchaguzi uliofanyika mwaka jana ni mwanasiasa wa mrengo wa kulia. udhaifu: 1. ana kubalika sana na wapiga kura wa imani yake 2. ana penda sana siasa za propaganda zisizo na ukweli mf. suala la masanduku ya kura tunduma.

ZITTO: ni mjenga hoja mzuri ni mbunge na anaendelea kushikilia ubunge wake mpaka sasa ni mwenyekiti wa mashirika ya umma, amefanya kazi yake vizuri na anaendelea kuifanya, ni jasiri na ni mwenye siasa za mrengo wa kati, ameifanya kazi ya kuijenga chadema ktk operation tofauti, ana pendwa na watu rika zote na imani zote. udhaifu: msimamo wake ni wa kuyumba yumba: je? wanaJF ni nani kati ya hawa tukimsimamisha CCM itaondoka kiulaini?
 

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,057
Points
2,000

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,057 2,000
Dr wilbroad peter slaa ana record nzuri aliyoiacha bungeni kwa kufichua ufisadi, pia ni mpambanaji, jasiri, na ana mtaji wa kura 2200,000/= alizozipata katika uchaguzi wa mwaka 2010 na ndie aliyepelekea chadema kupata wabunge weng katika uchaguzi uliofanyika mwaka jana ni mwanasiasa wa mrengo wa kulia. udhaifu: 1. ana kubalika sana na wapiga kura wa imani yake 2. ana penda sana siasa za propaganda zisizo na ukweli mf. suala la masanduku ya kura tunduma.

ZITTO: ni mjenga hoja mzuri ni mbunge na anaendelea kushikilia ubunge wake mpaka sasa ni mwenyekiti wa mashirika ya umma, amefanya kazi yake vizuri na anaendelea kuifanya, ni jasiri na ni mwenye siasa za mrengo wa kati, ameifanya kazi ya kuijenga chadema ktk operation tofauti, ana pendwa na watu rika zote na imani zote. udhaifu: msimamo wake ni wa kuyumba yumba: je? wanaJF ni nani kati ya hawa tukimsimamisha CCM itaondoka kiulaini?
This I can value THIS as Crap!! Sio Muda wake Kujadili mambo ya Kipuuzi!! Tujadili Kuhusu Maendeleo na Namna ya kuwakomboa ndugu Zako walioko kwenye Lindi la Umasikini!! Kwako wewe Kuweza kutumia Internet na kuanzisha Hoja za kijinga unajiona wewe Ni mwanga katika Giza!! Leta Hoja kama hizi
1. Je tutawezaje kukomboa Madini Yetu Yanayoporwa bila faida kwa Taifa??
2. Je ni kiongozi gani ataweza kusimamia kutetea maslahi ya Taifa?
3. Kwa nini Watanzania tunakuwa kama tumelaaniwa ili Hali Mungu katupa rasilimali Nyingi?
Hizi ndio Hoja za Kujadiliwa sio Huu Upumbavu!! SORRY NIMEKUWA MKALI KIDOGO NATEGEMEA NEXT TIME HUTATUMIA MASABURI KULETA HOJA
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
Swali halina maana kwasababu mwaka 2015 Zitto atakuwa na miaka 39, umri ambao kikatiba hauruhusiwi kugombea urais. Labda uniambie katiba itakuwa imeshafanyiwa marekebisho.
 

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,448
Points
2,000

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,448 2,000
Can we focus on fundamental issues of this Nation? Pervasive corruption, electricity shortage in generation and acces, poor education policy, poor rural water supply, low agricultural productivity, hopelessness in the citizenry, poor leadership in the state and institutions of democracy including parties, poor investment environment, higher maternal mortality rate and infant Mortality rate, skewed economic growth and many more.
 

Mchomamoto

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
169
Points
0

Mchomamoto

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
169 0
This I can value THIS as Crap!! Sio Muda wake Kujadili mambo ya Kipuuzi!! Tujadili Kuhusu Maendeleo na Namna ya kuwakomboa ndugu Zako walioko kwenye Lindi la Umasikini!! Kwako wewe Kuweza kutumia Internet na kuanzisha Hoja za kijinga unajiona wewe Ni mwanga katika Giza!! Leta Hoja kama hizi
1. Je tutawezaje kukomboa Madini Yetu Yanayoporwa bila faida kwa Taifa??
2. Je ni kiongozi gani ataweza kusimamia kutetea maslahi ya Taifa?
3. Kwa nini Watanzania tunakuwa kama tumelaaniwa ili Hali Mungu katupa rasilimali Nyingi?
Hizi ndio Hoja za Kujadiliwa sio Huu Upumbavu!! SORRY NIMEKUWA MKALI KIDOGO NATEGEMEA NEXT TIME HUTATUMIA MASABURI KULETA HOJA
Mkwe21 hilo neno!!tujadili vitu vya maana hivi SISI TUMEROGWA???????????????????????????wanyamapori wanatoroshwa,madini yanaenda nje,reli ya kati na ya uhuru zinahali mbaya sisi tunakalia Zito na Slaa tumekuwaje ndugu zangu??
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,358,220
Members 519,261
Posts 33,162,751
Top