Slaa kuyakataa matokeo!


J

jjeremiah

Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
43
Likes
12
Points
15
J

jjeremiah

Member
Joined Jul 30, 2010
43 12 15
Hivi Mbowe na Zitto kukubali kuwa viongozi wa upinzani bungeni, na Marando kuwania uspika ina maana wao wameyakubali matokeo ya uchaguzi mkuu tofauti na madai ya katibu wao mkuu ambaye ndiye alikuwa mgombea wa urais kwa tiketi ya chama hicho kwamba kura hasa za urais zilibadishwa na kwamba usalama wa taifa ulihusika kufanikisha ubatili huo, sheria inasemaje kuhusu hili, Na je yeye mwenyewe mbona hasikiki, haonekani
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
aonekana wapi na akiwa anafanya nini?muacheni mzee wa watu aendelee kuandika hotuba ya kukataa matokeo na kumkataa JK kwa kuwa ni RAIS MWIZI kaingia madarakani kwa kuiba kura
 
M

mamtaresi

Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mamtaresi

Member
Joined Oct 13, 2010
53 0 0
Hivi Mbowe na Zitto kukubali kuwa viongozi wa upinzani bungeni, na Marando kuwania uspika ina maana wao wameyakubali matokeo ya uchaguzi mkuu tofauti na madai ya katibu wao mkuu ambaye ndiye alikuwa mgombea wa urais kwa tiketi ya chama hicho kwamba kura hasa za urais zilibadishwa na kwamba usalama wa taifa ulihusika kufanikisha ubatili huo, sheria inasemaje kuhusu hili, Na je yeye mwenyewe mbona hasikiki, haonekani

wewe ulitakaje? slaa ni slaa anasimama na miguu yake na kila mmoja ana maamuzi yake .syo mawazo ya zitto au mbowe ndo aliyonayo slaa.tafakari fikiri.
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Hivi Mbowe na Zitto kukubali kuwa viongozi wa upinzani bungeni, na Marando kuwania uspika ina maana wao wameyakubali matokeo ya uchaguzi mkuu tofauti na madai ya katibu wao mkuu ambaye ndiye alikuwa mgombea wa urais kwa tiketi ya chama hicho kwamba kura hasa za urais zilibadishwa na kwamba usalama wa taifa ulihusika kufanikisha ubatili huo, sheria inasemaje kuhusu hili, Na je yeye mwenyewe mbona hasikiki, haonekani
jjeremiah, ungetumia akili angalau kidogo ungetambua kuwa taasisi ya bunge siyo taasisi ya uraisi. upo uwezekano mtu akapata uraisi lakini chama chake kikawa na wabunge wachache kuliko wa vyama ambavyo havijatoa raisi. Dr. Slaa aliyakataa matokeo ya uraisi na ndiye aliyekuwa mgombea. matokeo ya ubunge yaliyochakachuliwa wagombea husika watayapinga mahakamani. Tofautisha Bunge na uraisi, ni mihimili miwili tofauti. Halafu Dr hakuyakata matokeo bali aliyakataa
 
M

MJM

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
461
Likes
21
Points
35
M

MJM

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
461 21 35
Haujui hata unauliza nini. Umesikia kwamba anakataa matokeo ya wabunge wote. Matokeo yenye utata ni ya urais na ndiyo anayokataa. Bunge linajitengemea na haliko chini ya rais kwani umesikia wanagombea Uwaziri? Bunge makini ni mwiba kwa rais mwizi kwa hiyo wako sahihi 100%.

Ushauri. Soma katiba ya nchi, au hata vitabu vya uraia wanavyotumia wanafunzi wa shule za msingi ongeza na busara zako utakuwa safi katika kujenga hoja.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Ni kelele tu za mlango

Matokeo yameshatangazwa

Kikwete ameshaapishwa
Chapter CLOSED:closed_2:
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hivi Mbowe na Zitto kukubali kuwa viongozi wa upinzani bungeni, na Marando kuwania uspika ina maana wao wameyakubali matokeo ya uchaguzi mkuu tofauti na madai ya katibu wao mkuu ambaye ndiye alikuwa mgombea wa urais kwa tiketi ya chama hicho kwamba kura hasa za urais zilibadishwa na kwamba usalama wa taifa ulihusika kufanikisha ubatili huo, sheria inasemaje kuhusu hili, Na je yeye mwenyewe mbona hasikiki, haonekani
Au leo nimeamka vibaya?
Thread ya pili hii siielewi.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
kazi kwelikweli
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Duh! :doh: Sikuelewa kinachoongelewa wala kusimuliwa hapo.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
HAlafu akishakataa itakuwaje kulingana na katiba mbofu mbofu. Dr. Slaa aliweza tuliza ghasia ambazo CCM na vyombo vyake vya usalama wasingeweza zima. Angalia yaliyotokea Mwanza, SHY na DAR japo kidogo tu na vipi tangazo lingetoka kwa Dr.Slaa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
MIHIMILI MIKUU YA DOLA:

1: Serikali - Inaongozwa na Rais, akisaidiana na Baraza la mawaziri.

2: Mahakama - Inaongozwa na Jaji Mkuu kwa msaada wa majaji na mahakimu.

3: Bunge - Inaongozwa na Spika akisaidiana wabunge.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
J.Jeremiah,NEC ilitangaza kikatiba kuwa kutakuwa na uchaguzi wa Madiwani,Ubunge na Rais. Kutenganisha ivo sio kwamba hawaelewi wanachokifanya. Zingatia kuwa kama diwani wa TLP amechaguliwa,hawezi kugoma kutenda kazi kwa kusema mbunge wa Tlp au Rais wake ameibwa kura. Mtu mzima anaelewa tofauti yake kikatiba. Pata nakala ya katiba utaelewa zaidi.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kweli ingekuwa ni balaa,lakini asikae kimya basi atoe hata tamko kwa kuwashukru wannchi wote waliomchagua na watanzania kwa uijumla.:israel:
HAlafu akishakataa itakuwaje kulingana na katiba mbofu mbofu. Dr. Slaa aliweza tuliza ghasia ambazo CCM na vyombo vyake vya usalama wasingeweza zima. Angalia yaliyotokea Mwanza, SHY na DAR japo kidogo tu na vipi tangazo lingetoka kwa Dr.Slaa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,364
Members 475,533
Posts 29,285,954