Slaa kahudhurie kuapishwa rais kesho.


M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,833
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,833 1,958 280
Pamoja na kuwa una uchungu wa kura kuchakachliwa lakini naamini umepata ushidi mkubwa katika uchaguzi huu kwa kuimarisha chama chako na pia kusaidia kutoa wabunge wengi wa upinzani,ni lazima tumshukuru MUNGU kwa hili.
Watu wengi wapo nyuma yako na ili uweze ku pr empty mipango yao kesho hudhuria na utakuwa kivutio kikubwa kwa wote.Utangazie umma kuwa utakwenda na utaona support utakayopata.
Umejitahidi mno na tunaamini CHADEMA kitaimarika zaidi kwani ruzuku itaongezeka na tutakuwa na uwezo wa kuwafikia watu wengi zaidi.
Matokeo haya ni ushindi mkubwa na "life will never be the same again",cement na mabati vitashuka bei tu tena kimya kimya.
Tutangazie kesho tukusindikize.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
i think he should use his time more productively; aandae kesi za kuwasaidia wabunge wa :-
magu, segelea, shinyanga, tarime, etc kwenda mahakamani:smile:
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Pamoja na kuwa una uchungu wa kura kuchakachliwa lakini naamini umepata ushidi mkubwa katika uchaguzi huu kwa kuimarisha chama chako na pia kusaidia kutoa wabunge wengi wa upinzani,ni lazima tumshukuru MUNGU kwa hili.
Watu wengi wapo nyuma yako na ili uweze ku pr empty mipango yao kesho hudhuria na utakuwa kivutio kikubwa kwa wote.Utangazie umma kuwa utakwenda na utaona support utakayopata.
Umejitahidi mno na tunaamini CHADEMA kitaimarika zaidi kwani ruzuku itaongezeka na tutakuwa na uwezo wa kuwafikia watu wengi zaidi.
Matokeo haya ni ushindi mkubwa na "life will never be the same again",cement na mabati vitashuka bei tu tena kimya kimya.
Tutangazie kesho tukusindikize.
Anaamini kadhulumiwa. Akiendelea kuzira zira 2015 ndiyo percent itapungua zaidi. Kweli kabisa ni bora akaanza kujionyesha sasa!
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Pamoja na kuwa una uchungu wa kura kuchakachliwa lakini naamini umepata ushidi mkubwa katika uchaguzi huu kwa kuimarisha chama chako na pia kusaidia kutoa wabunge wengi wa upinzani,ni lazima tumshukuru MUNGU kwa hili.
Watu wengi wapo nyuma yako na ili uweze ku pr empty mipango yao kesho hudhuria na utakuwa kivutio kikubwa kwa wote.Utangazie umma kuwa utakwenda na utaona support utakayopata.
Umejitahidi mno na tunaamini CHADEMA kitaimarika zaidi kwani ruzuku itaongezeka na tutakuwa na uwezo wa kuwafikia watu wengi zaidi.
Matokeo haya ni ushindi mkubwa na "life will never be the same again",cement na mabati vitashuka bei tu tena kimya kimya.
Tutangazie kesho tukusindikize.
Hakuna haja ya kwenda

narudia tena hakuna haja ya kwenda
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,833
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,833 1,958 280
Dear VoiceOF reason,I am not happy with the current attacks from the son of the president,deputy Chief of UWT and today from Lowassa.If he stays indoor for long he will allow his enemies to cause damage that may not be rectifiable.
 
C

che

New Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
C

che

New Member
Joined Oct 31, 2010
4 0 0
Mzalendo yeyote ama mtu anayejua nini maana ya utanzania hawezi kanyaga pale
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,503
Likes
651
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,503 651 280
Anaamini kadhulumiwa. Akiendelea kuzira zira 2015 ndiyo percent itapungua zaidi. Kweli kabisa ni bora akaanza kujionyesha sasa!
Ukishakataa matokeo unakwenda kuhudhuria nini? Dr Slaa sidhani kama ni busara kwenda, huko hao jamaa wasivyo na busara watakudhihaki tu. Msimamo ni ule ule, hatukubali matokeo na waache wamwapishe tu rais wao lakini sisi hatumtambui mpaka mwisho wa kipindi chake.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Waungwana ni kama hawa.. huyo slaa ni limbukeni
lipumba.jpg
 
A

alledo

New Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
A

alledo

New Member
Joined Oct 20, 2010
3 0 0
Slaa ahudhurie kuapishwa kwa kikwete ili ampongenze kikwete kwa utaalamu wake wa kumwibia kura au kwa lipi?
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Mkumbato wa Lipmba na Jk mbona ina walakini? Wanaume hawapeani shavu hivyo! Hii picha ina walakini. Lipummba atakuwa ameahidiwa mengi na Jk, ila ajue mkwere ni mnafiki..
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Waungwana ni kama hawa.. huyo slaa ni limbukeni
lipumba.jpg
kibunango umenena hawa ndio waungwana nandio wanasiasa wakweli,sio limbukeni kama slaa anaetaka kuingia ikulu hata kwakumwaga damu,ikulu hawaingii wapuuzi kama yeye wanaoropoka bila mpango,apotelee mbali huko aende kwao akanywe mbege,asahau kuwa hata mbunge wacha urais,heshima yake imeshuka mno,jamii yote yakistaarabu yatanzania imemdharau mno,hatatutaki wahuni watutawale.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Slaa usikanyage kwenye hiyo sherehe ni nuksi maana ataanguka tena na utasingiziwa bure!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kama hakuwepo leo kesho sidhani kama atakuwepo.
Si unajua yuko bize kudraft evidences za mahakamani ili majimbo yaliyopokwa yarejee CHADEMA
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Wewe mwizi kaja kavunja mlango kachukua pesa zako, kesho anaitisha kikao cha kujipongeza kuwa ni milionea halafu na wewe unakwenda kumpongeza? Wapi na wapi? Dr. Slaa wala usinde huko, waache wajiapishe wenyewe huku dhamiri zao zikiwashitaki.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
to me this will only be waste of taxpayers money na kupoteza airtime za bure kwenye TV and radios
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Dr. wa ukweli wala huna haja ya kuwa mnafiki! 'waache wafu wawazike wafu wao'!
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
angetangaza tangu jana kuwa anaenda then shabiki wake tuw huko u see akiingia tu tunasimamam na kuimba rais, raisi,....! why asiende?yes wameiba but face them, na ukiwa pale unawaambia usoni bwana naenda mahakamani mimi! ushahidi ninao, so u are not safe man!
 
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
281
Likes
4
Points
35
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
281 4 35
kibunango umenena hawa ndio waungwana nandio wanasiasa wakweli,sio limbukeni kama slaa anaetaka kuingia ikulu hata kwakumwaga damu,ikulu hawaingii wapuuzi kama yeye wanaoropoka bila mpango,apotelee mbali huko aende kwao akanywe mbege,asahau kuwa hata mbunge wacha urais,heshima yake imeshuka mno,jamii yote yakistaarabu yatanzania imemdharau mno,hatatutaki wahuni watutawale.
Kuwa makini na matumizi ya lugha, usipende kujumuisha umma wa Tanzania katika kuelezea hisia zako na mapenzi yako.
Mwenye macho haa mbiwi Tazama. Soma alama za nyakati ndipo ueleze hisia zako binafsi bila kujumuisha jamii yote.
Sidhani kama wewe unastaarabu unao usemea kwani kwa lugha uliyotumia una dhihirisha ni jinsi gani ulivyo!!!!!!!!!!!!:tape:
 

Forum statistics

Threads 1,239,056
Members 476,371
Posts 29,340,793