Slaa: "Jeshi la Polisi limeshajitoa kulinda viongozi wa CHADEMA..."


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,497
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,497 29,618 280
Haya ni maneno ya Slaa;

“Tunawasubiri tuone hatima yao ni nini, sisi tunajua Jeshi la Polisi limeshajitoa kulinda viongozi wa CHADEMA sasa kwanini tusijilinde wenyewe,” alisema Dk. Slaa.


Source: Chadema Blog: Slaa aparura Polisi

Namuuliza Dr.W.Slaa, kwanini aliwadanganya Watanzania kwa maneno hayo? Ilhali Slaa mwenyewe yuko bega kwa bega akipewa ulinzi na Polisi, hivi:




Kama Slaa huo si unafik na ufataani ni nini?

Moderator tafadhali uwache huu uzi, una mafundisho makubwa sana, Bi Kidude anasema, usitukane wakunga na uzazi ungalipo.

Chadema mtaokuja hapa na kuiponda Polisi tutawaona wote kuwa ni wanafik, viongozi wenu na nyinyi wenyewe mnategemea ulinzi wa Jeshi la Polisi saa 24, siku 365 mchana na usiku.
 
Last edited by a moderator:
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,749
Likes
4,457
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,749 4,457 280
..

...Hao polisi wanalipwa na nani?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,900
Likes
10,116
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,900 10,116 280
viongozi wote wanatakiwa walindwe na Jeshi la polisi na sio Redbrigade au Green Guard
 
Mlyandigwa

Mlyandigwa

Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
39
Likes
0
Points
13
Mlyandigwa

Mlyandigwa

Member
Joined Oct 10, 2012
39 0 13
mtu anapokwenda kinyume kwann wasisemwe..?, hata hizi picha polisi hapo waliienda hotelini alikofikia dr slaa.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,725
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,725 280
Duh, hivi mbona dkt slaa yupo hivi, bi kidude aliimba usitukane wakunga na uzazi ungalipo. Hawa polici si ndio walimuokoa juzi baada ya kupijwa?
sasa hivi mmebadili nyimbo mulianza kusema asikanyage Kigoma sasa ndo anaondoka Kigoma, anzeni na ya Mbowe kule Mwanza, Waganga njaa nyie
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
9
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 9 0
Nilifikiri kazi ya Jeshi la Polisi ni usalama wa raia na mali zao. Last time I checked Dr Slaa was a Tanzanian national. Kulindwa kwake kama raia kunaishia akiwa chama cha upinzani? Would it be a favor and not for he or any other citizen to get police protection? Pili kama aliwahi kulituhumu Jeshi la polisi kwa upendeleo wa namna fulani huko nyuma, warranted or not, je ina maana ameforfeit haji yake ya kupewa ulinzi kama raia? Siasa hizi.
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,035
Likes
184
Points
160
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,035 184 160
Haya ni maneno ya Slaa;

“Tunawasubiri tuone hatima yao ni nini, sisi tunajua Jeshi la Polisi limeshajitoa kulinda viongozi wa CHADEMA sasa kwanini tusijilinde wenyewe,” alisema Dk. Slaa.


Source: Chadema Blog: Slaa aparura Polisi

Namuuliza Dr.W.Slaa, kwanini aliwadanganya Watanzania kwa maneno hayo? Ilhali Slaa mwenyewe yuko bega kwa bega akipewa ulinzi na Polisi, hivi:




Kama Slaa huo si unafik na ufataani ni nini?

Moderator tafadhali uwache huu uzi, una mafundisho makubwa sana, Bi Kidude anasema, usitukane wakunga na uzazi ungalipo.

Chadema mtaokuja hapa na kuiponda Polisi tutawaona wote kuwa ni wanafik, viongozi wenu na nyinyi wenyewe mnategemea ulinzi wa Jeshi la Polisi saa 24, siku 365 mchana na usiku.
Analindwa hadi tunajisikia raha aisee!! unajua ukikosea ukasemwa then ukajirekebisha huo ndio uungwana!! jeshi letu la polisi lilikosea awali na ilikuwa ni madhaifu madogo tu yaliyohitaji wao kuelewa nini maana ya democracy na maana ya vyama vingi! kwa muda woote ambao taasisi zote za umma ziko chini ya chama tawala kwa miaka nenda rudi ni wazi walikuwa na haki ya kujisahau kwa bahati mbaya tu! hata mimi enzi zangu za uchipukizi na shule yetu ile ya kijeshi(Manyara Ranch Primary School -1988- 1994) tulifundishwa kuilinda CCM kwa gharama yoyote ile! ila once democracy ilipo panda mbegu yake baadae kidogo nadhani kila mtu aliamka usingizini! nina uhakika kwa sasa askari wetu wote na vyombo vya dola sasa vimeelimika na kuelewa nini maana ya democracy na wanaipenda democracy maana hata wao wanaihitaji! good job askari wetu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,644
Likes
48,532
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,644 48,532 280
kwani kwa akili yako KUWEPO MAHALI ( PRESENCE ) ndiyo kuhusika na yanayoendelea hapo ?
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,246
Likes
766
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,246 766 280
mtu anapokwenda kinyume kwann wasisemwe..?, hata hizi picha polisi hapo waliienda hotelini alikofikia dr slaa.
Kwani mteja akigombana na fundi bomba wa DAWASCO na akaamua kutengenza bomba kutumia mafundi wa private ndiyo atakuwa kagombana na DAWASCO!!! Hapana si kweli, polisi wabovu lazima wasemwe na si jeshi kama taasisi mfano kamuhanda specifically and not all police soldiers in iringa
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
sasa hivi mmebadili nyimbo mulianza kusema asikanyage Kigoma sasa ndo anaondoka Kigoma, anzeni na ya Mbowe kule Mwanza, Waganga njaa nyie
Huko mtakutana na MATATA siongei sana
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,151
Likes
3,002
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,151 3,002 280
polisi somo limewaingia kidogo.mkuu usiwe na hofu Dr.ataendelea kuwapa Daaawa
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Huyu Mzee sio mpenzi wa ukweli, Kauli zake nyingi zimejaa uchochezi, fitna, majungu na ulaghai.
Kule Arusha alisema nchi haitatawalika tena, vijana wa CHADEMA wakampiga mawe juzi, akakimbilia Polisi.
Akili za babu na za LEMA kama zimefanana vile!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Sijui na hapo atasemaje
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
Huyu Mzee sio mpenzi wa ukweli, Kauli zake nyingi zimejaa uchochezi, fitna, majungu na ulaghai.
Kule Arusha alisema nchi haitatawalika tena, vijana wa CHADEMA wakampiga mawe juzi, akakimbilia Polisi.
Akili za babu na za LEMA kama zimefanana vile!
Hivi hapa jamvini huwa huna mada nyingine zaidi ya CDM elezea hata mafanikio ya miaka 52 ya utawala dhalimu wa CCM?
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Haya ni maneno ya Slaa;

“Tunawasubiri tuone hatima yao ni nini, sisi tunajua Jeshi la Polisi limeshajitoa kulinda viongozi wa CHADEMA sasa kwanini tusijilinde wenyewe,” alisema Dk. Slaa.


Source: Chadema Blog: Slaa aparura Polisi

Namuuliza Dr.W.Slaa, kwanini aliwadanganya Watanzania kwa maneno hayo? Ilhali Slaa mwenyewe yuko bega kwa bega akipewa ulinzi na Polisi, hivi:




Kama Slaa huo si unafik na ufataani ni nini?

Moderator tafadhali uwache huu uzi, una mafundisho makubwa sana, Bi Kidude anasema, usitukane wakunga na uzazi ungalipo.

Chadema mtaokuja hapa na kuiponda Polisi tutawaona wote kuwa ni wanafik, viongozi wenu na nyinyi wenyewe mnategemea ulinzi wa Jeshi la Polisi saa 24, siku 365 mchana na usiku.
Jeshi la polisi, lakini polisi wanaipenda CHADEMA. Akili yako ndogo, huwezi kumwelewa Dk. Deal na vibwetere wenzako. hata hivyo jeshi hilo linajua nini kinakuja 2015. na Lumumba patakauka, sijui utakuwa wapi.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,749
Likes
4,457
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,749 4,457 280
Huko mtakutana na MATATA siongei sana
..

....Mkuu next time usiingie kichwa kichwa....bora ungekuwa kimyaa tangu mwanzo!!!

Angalizo:

kimbelembele and ulimbukeni wa kwenye mitaandao ni noma!!!
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Duh, hivi mbona dkt slaa yupo hivi, bi kidude aliimba usitukane wakunga na uzazi ungalipo. Hawa polici si ndio walimuokoa juzi baada ya kupijwa?
unautani na mleta mada hujui ndiyo.....n
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,487