Slaa anakubalika FB kuliko JK !!!


Moseley

Moseley

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
186
Likes
15
Points
35
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
186 15 35
Nimekuwa nikifatilia watu waliojiunga na "Dr. Wilbroad Slaa facebook page"..

Dr. Willibrord Slaa | Facebook

Wakati wa harakati za kuanza kampeni, page hii ilianzishwa na nilibahatika kupewa ua-administrator wa muda kutokana na friends wachache (walivyokuwa ni 300 tu)...

Kipindi hicho page ya JK facebook

Jakaya Kikwete | Facebook

ilikuwa na friends 7000.. Wakati huo difference ilikuwa zaidi ya 6000.(Elfu sita)

Nimekuwa nikifatilia, na leo hii nimeona Dr Slaa ana friends 20,013 (Elfu ishirini) na Kikwete an friends 20,621 (Elfu ishirini na mia sita).. Tofauti kwa sasa ni 600 (Mia sita).

Ndo maana nachelea kusema, Dr Slaa anakubalika!!!! Ndani ya miezi mitatu kapata friends elfu ishirini (20,000) na kikwete akiambulia (elfu kumi na tatu)..
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Friends wengi wa JK ni wa DR SLaa

Kipindi cha kampeni friends wengi wa JK walikuwa wanamshambulia JK kwahiyo wengi wao walikuwa ni Slaa Friends

Double Entry
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nimekuwa nikifatilia watu waliojiunga na "Dr. Wilbroad Slaa facebook page"..

Dr. Willibrord Slaa | Facebook

Wakati wa harakati za kuanza kampeni, page hii ilianzishwa na nilibahatika kupewa ua-administrator wa muda kutokana na friends wachache (walivyokuwa ni 300 tu)...

Kipindi hicho page ya JK facebook

Jakaya Kikwete | Facebook

ilikuwa na friends 7000.. Wakati huo difference ilikuwa zaidi ya 6000.(Elfu sita)

Nimekuwa nikifatilia, na leo hii nimeona Dr Slaa ana friends 20,013 (Elfu ishirini) na Kikwete an friends 20,621 (Elfu ishirini na mia sita).. Tofauti kwa sasa ni 600 (Mia sita).

Ndo maana nachelea kusema, Dr Slaa anakubalika!!!! Ndani ya miezi mitatu kapata friends elfu ishirini (20,000) na kikwete akiambulia (elfu kumi na tatu)..
Wanao jiunga wengi kwa Slaa ni vilaza , wanafuata mkumbo tu.
 
T

The Biggest IQ

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
T

The Biggest IQ

Member
Joined Nov 24, 2010
54 0 0
huo anayesema fans wa slaa ni vilaza anajua maana yake hv kati ya jk na slaa nani kilaza?the same applied kwa fans wao
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Friends wengi wa JK ni wa DR SLaa

Kipindi cha kampeni friends wengi wa JK walikuwa wanamshambulia JK kwahiyo wengi wao walikuwa ni Slaa Friends

Double Entry
mimi mmoja wao
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
siamini km kuna mtu hajui nani kilaz kati ya kikwete na dr.slaa................kiongozi dhaifu kama kikwete unaweza kumfananisha na dr.slaa kweli km sio dharau ni nini?

huo anayesema fans wa slaa ni vilaza anajua maana yake hv kati ya jk na slaa nani kilaza?the same applied kwa fans wao
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Simple fact! JK's popularity rating imeshuka by 60% na ya Dr Slaa imepanda by more than 80% kuna tofauti kubwa sana sasa hivi kati ya hawa jamaa 2. Kama mie mwongo nibishie nitakwambia nimeipataje hiyo rating.
 
sister sista

sister sista

Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
sister sista

sister sista

Member
Joined Jan 6, 2010
71 1 0
im afraid that unajua FB users wengi wana click tu option ya like au to add mtuas a friend just to see photos,news ,umbea etc so msiwahesabie sana hawa watu na mkitaka kuchunguza wengi ni mashabiki tu na wengi ni watoto na watu wasio busy na maisha.come=on guys hivi FB nayo mnataka kuipa status ya poll.?ukitaka kuchunguza wengi wana urafiki na jk n at the same time slaa.
 
A

Agao Kichore

Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
89
Likes
0
Points
13
A

Agao Kichore

Member
Joined Sep 26, 2007
89 0 13
Kwani kilichomfanya JK kuwa maarufu mwaka 2005 ni nini? Maana hakuwai kuwa kiongozi hodari, shupavu na mwenye msimamo. Hatukumjua wengi walifikiri ni mwenzetu. Tulifumba macho na kuziba masikio juu ya usemi usemao ukitembea na mwizi utakuwa mwizi. JK anatembea na Lowassa na Rostam halafu habaki msafi haiwezekani. JK hakuwa na umaharufu wowote zaidi ya ushamba wa watanzania walio wengi tena wasio na msimamo juu ya mstakabali wa maisha yao na Taifa.
Najiuliza hiyo FB ya JK unapata majibu gani au maelezo ya namna gani maana mdahalo ulimuhumbua kupita maelezo. Chunguzeni vizuri mtakuta yamefutwa futwa kwa correction ink.
Dr. Slaa mnaweza kushare mawazo ya kawaida juu ya maisha ya mtanzania. Ni msomi na mwandishi wa vitabu. Waweza hata kujua juu ya ujamaa, uzuri na ubaya wake, nafasi ya Tanzania ktk ulimwengu waleo. Lakini JK, Piii piii, vuvuzera, Yusuph mzee au Mzee Yusuph, The Original Comedy. Rais anayewarusha masela Bungeni kama appreciation kwa namna walivyoshiriki kampeni.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Nimekuwa nikifatilia watu waliojiunga na "Dr. Wilbroad Slaa facebook page"..

Dr. Willibrord Slaa | Facebook

Wakati wa harakati za kuanza kampeni, page hii ilianzishwa na nilibahatika kupewa ua-administrator wa muda kutokana na friends wachache (walivyokuwa ni 300 tu)...

Kipindi hicho page ya JK facebook

Jakaya Kikwete | Facebook

ilikuwa na friends 7000.. Wakati huo difference ilikuwa zaidi ya 6000.(Elfu sita)

Nimekuwa nikifatilia, na leo hii nimeona Dr Slaa ana friends 20,013 (Elfu ishirini) na Kikwete an friends 20,621 (Elfu ishirini na mia sita).. Tofauti kwa sasa ni 600 (Mia sita).

Ndo maana nachelea kusema, Dr Slaa anakubalika!!!! Ndani ya miezi mitatu kapata friends elfu ishirini (20,000) na kikwete akiambulia (elfu kumi na tatu)..
hata comments na likes za Dr. Ni nyingi kuliko za mkwere.
 
K

Kilitrekkers

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
K

Kilitrekkers

Member
Joined Nov 19, 2010
7 0 0
ni kweli nivilaza! ila WEWE NI TAAHILA FLANI. kummunga mkono jk lazima uwe taahila
Ndo Rais wa nchi yako Kama hupendi hama,
kubali yaishe endelea na maisha yako.
We ndo taahila unayeishi dunia isiyokuwepo
 
K

Kilitrekkers

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
K

Kilitrekkers

Member
Joined Nov 19, 2010
7 0 0
Na tuone nani shujaa chadema, Mbowe,Zitto au kivuli cha wachaga Slaa
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Wanao jiunga wengi kwa Slaa ni vilaza , wanafuata mkumbo tu.
Mh!huu mtazamo wako unatisha!vipi wanaojiunga na JK hakuna anayefuata mkumbo?vipi wanajiunga na Jk wate wako vizuri kichwani?vipi wewe binafsi uko safi, kwa kutoa kauli ya kitoto kiasi hiki?
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,469