Slaa anaamini katika nini? Kipenzi mbeba maono, msaliti wa umma au maslahi binafsi?

Je ni Nani huyu Slaa?

  • Mbeba Maono

    Votes: 6 11.1%
  • Msaliti wa Umma

    Votes: 9 16.7%
  • Opportunist/Maslahi Binafisi

    Votes: 39 72.2%

  • Total voters
    54
  • Poll closed .
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,926
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,926 2,000
Napata taabu kuelewa naomba msaada wenu, kuuliza si ujinga wakuu.

Hivi Slaa (Dr.) anaamini juu ya sera na itikadi gani? Maana alipokuwa CDM aliwasasha moto mkubwa kwa CCM, tena moto mkubwa haswaaaa. Aligombea Urais 2010 kupitia CDM hii ikimanisha haikuikubali CCM, Sera zake na itikadi yake, pia au hakumkubali JK.

Kwa vile 2015 alijiondoka chamani ilionesha pia hakumkubali EL, ni ni kweli alimtaja sana kama fisadi mkubwa na mtu asiyefaa.

Sasa yuko CCM alipo JK na EL kwa pamoja, pia kwenye sera na itikaidi ileile, contradiction!!!! am getting confused yaani CCM Enzi zile za 2005, 2010 hadi 2015 October alikuwa anapigania nini? na sasa anapigania nini?

Alihama CDM kwa vile EL aliingia CDM, yaani muda wote anapambana akiwa upinzani alipambana juu ya mtu? sio sera na itikadi? ila Slaa huyo huyo hahami CCM kwa EL kurejea CCM, nini kinamshikiria huko ambacho kilikosekana wakati EL anahamia CDM ili kumshikilia?

Namweshimu kwanza kama Padri pia mtu ambaye alichagiza mabadiliko ya sera kwa sura ya dhati, je heshima hii ni bubble balloon? Is he fake in out? why or why not? huyu jamaa anaamini nini kuhusu soasa za TZ?

Je huyu jamaa Slaa anawakilisha wanasiasa wengi TZ ama ni special case? Tunawaambia nini vijana wadogo wambao walishawishika na sera zake ambazo sasa nashindwa kuelewa ni aina ipi? ama ni chuki na watu ama mtu wala sio sera? au ni mapenzi na mtu wala sio sera na itikadi?

Nawasilisha, I just want to have insights of what this man is in terms of political understanding and his stand.
Huyo padri mzinzi anamuwakilisha Josephine Mushumbuzi na tumbo lake tu!
 
N

Nginana

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
827
Points
1,000
N

Nginana

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
827 1,000
Ni muhimu ikumbukwe kwamba awali Slaa alikuwa kada wa CCM na alishiriki mchakato wa kuteuliwa na chama chake kugombea ubunge katika jimbo la Karatu mwaka 1995 na akashinda kura za maoni.

Hata hivyo chama chake "kilimkata" na hapo ndipo alipohamia Chadema na kugombea ubunge na kushinda.

Mwaka 2010 Slaa alipoteuliwa na Chadema kugombea urais, alitoa masharti kwamba ili akubali huo uteuzi ni sharti, akiwa katibu mkuu, alipwe mshahara na marupurupu sawa na mbunge endapo asingeshinda urais. Chadema wakaridhia.

Hivyo, kushiriki siasa kwa Slaa, kama walivyo wanasiasa wengine wa Kiafrika, ni zaidi ya kuwa na msukumo wa sera na imani za kiitikadi.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
16,066
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
16,066 2,000
Huyu ni opportunist ambaye anaweza ku swing popote! Huwezi mlinganisha na mtu kama Mbatia ambaye hateteleki.
Mbatia ana influence ipi kwenye siasa za upinzani hapa nchini ?
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,030
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,030 2,000
Mbatia ana influence ipi kwenye siasa za upinzani hapa nchini ?
Mbatia siyo mpayukaji hivyo si rahisi kujulikana. Ana Haiba kama ya Mbowe na watu kama wale si rahisi kupendwa sababu wanafanya kazi zao chini ya pazia.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
16,066
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
16,066 2,000
Mbatia siyo mpayukaji hivyo si rahisi kujulikana. Ana Haiba kama ya Mbowe na watu kama wale si rahisi kupendwa sababu wanafanya kazi zao chini ya pazia.
Sidhani kama Mbowe na Mbatia wapo kwenye page moja.
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,030
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,030 2,000
Mbatia ana influence ipi kwenye siasa za upinzani hapa nchini ?
Mbatia ni mkimya ila akiwa bungeni anatoa point nzuri. Naweza kukubaliana na wewe kuwa hana vigongo anavyotoa nje ya bunge. Siasa mchezo mbaya.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
so maslahi kwanza au sera na itikadi kwanza?

Ni muhimu ikumbukwe kwamba awali Slaa alikuwa kada wa CCM na alishiriki mchakato wa kuteuliwa na chama chake kugombea ubunge katika jimbo la Karatu mwaka 1995 na akashinda kura za maoni.

Hata hivyo chama chake "kilimkata" na hapo ndipo alipohamia Chadema na kugombea ubunge na kushinda.

Mwaka 2010 Slaa alipoteuliwa na Chadema kugombea urais, alitoa masharti kwamba ili akubali huo uteuzi ni sharti, akiwa katibu mkuu, alipwe mshahara na marupurupu sawa na mbunge endapo asingeshinda urais. Chadema wakaridhia.

Hivyo, kushiriki siasa kwa Slaa, kama walivyo wanasiasa wengine wa Kiafrika, ni zaidi ya kuwa na msukumo wa sera na imani za kiitikadi.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
hahahahahahah

Serikali aloishutumu ni ya JK. I think its time we adress hizi serikali kwa majina ya viongozi wake, sababu ccm bado ipo sana tu.
 
A

Angelica Best

Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
18
Points
45
A

Angelica Best

Member
Joined Aug 13, 2019
18 45
Nadhani alitoa message kwa watawala wake pia aliposema kuwa tourists 100 walivunja safari in protest ya human rights abuses kwa kusikia watu au mtu akilalamika. That was a strong message to our leaders!
 
RANDOMERORA

RANDOMERORA

Member
Joined
Feb 22, 2016
Messages
54
Points
95
RANDOMERORA

RANDOMERORA

Member
Joined Feb 22, 2016
54 95
Siasa nayo inakwenda kwa mazingira, huwezi linganisha mazingira ya siasa ya kipindi cha jk.. ccm ilikuwa na makando flani, sasa mazingira ya siasa ya kipindi hiki cha Rais huyu tunaye, yapo wazi sanaa kiasi kwamba Huyo unayemsema yaani Dr Slaa,ameyaelewa kwa undani zaidi kuliko hata wewee.. ni nani mwanasiasa aliyekomaa kisaisa,ambaye alikuwa hajui ccm ya mpito ilikuwajee..ambayo ilipelekea baadhi ya wanachama kukimbiaa chama, lakini Leo hii kazi inaonekana.na si Slaa tu hata wewee unaona .watu wamekaza but.
 
Kagemro

Kagemro

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
1,012
Points
1,500
Kagemro

Kagemro

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
1,012 1,500
Niliwaza sana juu ya hali hiyo nikaona niwaulize watadi wenye maujuzi humu, yaani akili inagota kama huyu anaakili au sie hatuna? ALL that time fighting a person not sera and itikadi, then all the sudden hata fight against that person dies just like that, yaani nini kumeua fighting hiyo au ni akili kweli kutosimamia sera na itikadi ukasimamia chuki ama mapenzi na mtu, huku ukidanganya nchi na taifa kwamba you are for real. What should our Presidaaa learn from such situation? or from him and his wild unthinkable behaviors
Time is always the best teacher. Soma kitabu chake nyuma ya Pazia.
Then msubiri 2020
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,926
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,926 2,000
Cha moto mnakipata. Bado 2020 is loading.
Binti unaongelea cha moto kipi??? Wewe endelea tu kuishi kwa kutegemea hisani ya mzee wa mahips Bashite maana hakuna chochote unaweza kufanya.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
Je kama hakuna sera na itikadi, siasa za tz ni kuvizia fursa tu hakuna mlengo thabiti?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
hapo unasema ni maslahi binafsi sio sera wa itikadi?

Ni muhimu ikumbukwe kwamba awali Slaa alikuwa kada wa CCM na alishiriki mchakato wa kuteuliwa na chama chake kugombea ubunge katika jimbo la Karatu mwaka 1995 na akashinda kura za maoni.

Hata hivyo chama chake "kilimkata" na hapo ndipo alipohamia Chadema na kugombea ubunge na kushinda.

Mwaka 2010 Slaa alipoteuliwa na Chadema kugombea urais, alitoa masharti kwamba ili akubali huo uteuzi ni sharti, akiwa katibu mkuu, alipwe mshahara na marupurupu sawa na mbunge endapo asingeshinda urais. Chadema wakaridhia.

Hivyo, kushiriki siasa kwa Slaa, kama walivyo wanasiasa wengine wa Kiafrika, ni zaidi ya kuwa na msukumo wa sera na imani za kiitikadi.
 

Forum statistics

Threads 1,336,675
Members 512,696
Posts 32,547,468
Top