Slaa anaamini katika nini? Kipenzi mbeba maono, msaliti wa umma au maslahi binafsi?

Je ni Nani huyu Slaa?

  • Mbeba Maono

    Votes: 6 11.1%
  • Msaliti wa Umma

    Votes: 9 16.7%
  • Opportunist/Maslahi Binafisi

    Votes: 39 72.2%

  • Total voters
    54
  • Poll closed .
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
Napata taabu kuelewa naomba msaada wenu, kuuliza si ujinga wakuu.

Hivi Slaa (Dr.) anaamini juu ya sera na itikadi gani? Maana alipokuwa CDM aliwasasha moto mkubwa kwa CCM, tena moto mkubwa haswaaaa. Aligombea Urais 2010 kupitia CDM hii ikimanisha haikuikubali CCM, Sera zake na itikadi yake, pia au hakumkubali JK.

Kwa vile 2015 alijiondoka chamani ilionesha pia hakumkubali EL, ni ni kweli alimtaja sana kama fisadi mkubwa na mtu asiyefaa.

Sasa yuko CCM alipo JK na EL kwa pamoja, pia kwenye sera na itikaidi ileile, contradiction!!!! am getting confused yaani CCM Enzi zile za 2005, 2010 hadi 2015 October alikuwa anapigania nini? na sasa anapigania nini?

Alihama CDM kwa vile EL aliingia CDM, yaani muda wote anapambana akiwa upinzani alipambana juu ya mtu? sio sera na itikadi? ila Slaa huyo huyo hahami CCM kwa EL kurejea CCM, nini kinamshikiria huko ambacho kilikosekana wakati EL anahamia CDM ili kumshikilia?

Namweshimu kwanza kama Padri pia mtu ambaye alichagiza mabadiliko ya sera kwa sura ya dhati, je heshima hii ni bubble balloon? Is he fake in out? why or why not? huyu jamaa anaamini nini kuhusu soasa za TZ?

Je huyu jamaa Slaa anawakilisha wanasiasa wengi TZ ama ni special case? Tunawaambia nini vijana wadogo wambao walishawishika na sera zake ambazo sasa nashindwa kuelewa ni aina ipi? ama ni chuki na watu ama mtu wala sio sera? au ni mapenzi na mtu wala sio sera na itikadi?

Nawasilisha, I just want to have insights of what this man is in terms of political understanding and his stand.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
It is in the list of options, anaweza kuwa pia japo bado Napata taabu sana kujaribu kuelewa what was he for all that time, just to end up joining the same group and ideology that he lectured on its failures days and nights. What became of him?

Have we fallen into a trap of taking personal goals and objectives into the list of national goals and objectives?

Huyu ni opportunist ambaye anaweza ku swing popote! Huwezi mlinganisha na mtu kama Mbatia ambaye hateteleki.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
22,576
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
22,576 2,000
Popote penye maslahi yake binafsi Slaa atapatetea. Ana uwezo mzuri wa kujieleza hivyo ni rais kueleweka na wengi. Lakini inapokuja kwenye msimamo, maslahi yake binafsi ndio huamua awe upande gani.
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
3,062
Points
2,000
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
3,062 2,000
He did philosophy well, is just wisdom, how to play the game intelligently. If at all he becomes the president he will apply the principles of Machiavelli
 
bhikola

bhikola

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,029
Points
2,000
bhikola

bhikola

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,029 2,000
Alikuwa upande wenu wala hamkumsikiliza, mwisho wa siku mlisaliti nguvu, kazi, kujitoa, (imagine alivunjwa mpaka mkono) na mwisho kabisa maono yake. Wasiokuwa upande wake wakamkumbuka. Mwisho wa siku unategemea ampende na kumtumikia nani? Use your brain bro
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
OOOOOooooh Kumbe ni suala la kupuuzwa maoni na maono yake na sio suala la sera na itikadi sahihi?


Alikuwa upande wenu wala hamkumsikiliza, mwisho wa siku mlisaliti nguvu, kazi, kujitoa, (imagine alivunjwa mpaka mkono) na mwisho kabisa maono yake. Wasiokuwa upande wake wakamkumbuka. Mwisho wa siku unategemea ampende na kumtumikia nani? Use your brain bro
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
3,056
Points
2,000
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
3,056 2,000
Popote penye maslahi yake binafsi Slaa atapatetea. Ana uwezo mzuri wa kujieleza hivyo ni rais kueleweka na wengi. Lakini inapokuja kwenye msimamo, maslahi yake binafsi ndio huamua awe upande gani.
Mkuu nafikiri shida ni mama... this is not Slaa (PhD ) we all know
Hamna kitu kibaya kama kuoa uzeeni second wife .... noma sana
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,688
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,688 2,000
Napata taabu kuelewa naomba msaada wenu, kuuliza si ujinga wakuu.

Hivi Slaa (Dr.) anaamini juu ya sera na itikadi gani? Maana alipokuwa CDM aliwasasha moto mkubwa kwa CCM, tena moto mkubwa haswaaaa. Aligombea Urais 2010 kupitia CDM hii ikimanisha haikuikubali CCM, Sera zake na itikadi yake, pia au hakumkubali JK.

Kwa vile 2015 alijiondoka chamani ilionesha pia hakumkubali EL, ni ni kweli alimtaja sana kama fisadi mkubwa na mtu asiyefaa.

Sasa yuko CCM alipo JK na EL kwa pamoja, pia kwenye sera na itikaidi ileile, contradiction!!!! am getting confused yaani CCM Enzi zile za 2005, 2010 hadi 2015 October alikuwa anapigania nini? na sasa anapigania nini?

Alihama CDM kwa vile EL aliingia CDM, yaani muda wote anapambana akiwa upinzani alipambana juu ya mtu? sio sera na itikadi? ila Slaa huyo huyo hahami CCM kwa EL kurejea CCM, nini kinamshikiria huko ambacho kilikosekana wakati EL anahamia CDM ili kumshikilia?

Namweshimu kwanza kama Padri pia mtu ambaye alichagiza mabadiliko ya sera kwa sura ya dhati, je heshima hii ni bubble balloon? Is he fake in out? why or why not? huyu jamaa anaamini nini kuhusu soasa za TZ?

Je huyu jamaa Slaa anawakilisha wanasiasa wengi TZ ama ni special case? Tunawaambia nini vijana wadogo wambao walishawishika na sera zake ambazo sasa nashindwa kuelewa ni aina ipi? ama ni chuki na watu ama mtu wala sio sera? au ni mapenzi na mtu wala sio sera na itikadi?

Nawasilisha, I just want to have insights of what this man is in terms of political understanding and his stand.
Kageuka kuwa mchumia tumbo wa Hatari ?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,304
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,304 2,000
Unachanganya mada, ungeanzisha tu uzi kuhusu hilo suala lako, maana huu uzi unamwagazia slaa, maana kama EL ni mwizi labda wewe huna akili za kutosha, maana akili ya kawaida mwizi hufikishwa mahakamani, pia iwapo ishu ni ujio wa EL CDM mbona sasa haondoki CCM ambako EL kapiga ujio tena?

..

...kabla ujamtuhumu dr slaa ebu naomba unijibu mbowe na chadema kumuita lowasa na genge lake mabadiliko na kumkabizi chama mlimuamini katika wizi wake au njaa na tamaa ndo iliwapumbaza mkakiuka miko ya upinzani imara mkaleta kapi
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,030
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,030 2,000
It is in the list of options, anaweza kuwa pia japo bado Napata taabu sana kujaribu kuelewa what was he for all that time, just to end up joining the same group and ideology that he lectured on its failures days and nights. What became of him?

Have we fallen into a trap of taking personal goals and objectives into the list of national goals and objectives?
I can agree with your last sentence. Unaona mapambio yaliyopo sasa nchini yana base on a single person. Yawezekana Slaa aliona bila yeye upinzani ungepotea wote. Kumbuka alipoulizwa kurudisha kadi ya CCM alisema kadi ni property yake, ina maana alikuwa anacheza mchezo wa kuvizia.
 
Bartazar

Bartazar

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
1,021
Points
1,500
Bartazar

Bartazar

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
1,021 1,500
Huyu ni opportunist ambaye anaweza ku swing popote! Huwezi mlinganisha na mtu kama Mbatia ambaye hateteleki.
On contrary nikimsoma kati ya mistari namuona akiwaeleza watawala jinsi wazungu wanavyoiona Tanzania kwa sasa, ya kwamba si salama tena. Kwa sababu watz sasa wamechoka kulalamika ndani kwa ndani, sasa wameamua kutoka nje kusudi dunia iujue uwelii. Hatuwezi kufa kijerumani na tai ati... Viongozi wenye upeo wangeyatazama maneno ya Dr. Slaa kwa engo tofauti.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
10,614
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
10,614 2,000
Siwezi kusema kuwa Slaa anaongozwa na maslahi binafsi. Naamini anayo sincerity katika maongezi yake.

Kila mwanadamu anazo pande mbili, ili inayojulikana kwa wote na ile ambayo walio karibu wanaifahamu vyema.

Namuona kama mbeba maono ambaye kichwani yupo njema sana, anao uwezo wa kuzitafsiri na kuzitilia mkazo sera zinazomuongoza popote alipo. Alichezewa mchezo na kaka wa Hai, lakini malengo yake hayajawahi kuwa na unafiki wa wazi wazi.
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,826
Top