Skuli nyingine bana?


ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,107
Likes
56
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,107 56 145
Sijui jina la skuli na taaluma inayotoa zitakuwa zinafafana?

10520_1233014742186_1133671348_758267_8140860_n.jpg
 

Attachments:

M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Shule hii haiko Tanzania,bila shaka ni huko ujubani.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Yafananafana kama usafiri wa Bulongwa vile! "WIDAMBE", LUPELO,IGESA LINE nk nk


attachment.php?attachmentid=7914&d=1265453564
Umesahau 'MWAFRIKA' na UBENA COACH'...Kuna moja enzi hizo lilikuwa limeandikwa ..'Nyilaka, Nyilaka Nkwenzulu'..huh!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Yafananafana kama usafiri wa Bulongwa vile! "WIDAMBE", LUPELO,IGESA LINE nk nk

Eee bwana ee kama mitaa ya Lupalilo au Mang`oto vile. Angalia huo mti wa mkambokambo na milima ya nyuma kule kama unapanda Usungilo vile au huku ni Kipengere kama unaenda Igosi.


attachment.php?attachmentid=7914&d=1265453564
Lakini bado nasema shule hiyo iko ujubani.
 
American lady

American lady

Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
71
Likes
2
Points
0
American lady

American lady

Member
Joined Jan 9, 2010
71 2 0
Yafananafana kama usafiri wa Bulongwa vile! "WIDAMBE", LUPELO,IGESA LINE nk nk


attachment.php?attachmentid=7914&d=1265453564
Mbona huu mkeka hapa bora wa bongo?Du maana mara ya kwanza ulikuwa unaita gafla vumbi.labda zenji
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,107
Likes
56
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,107 56 145
Mbona huu mkeka hapa bora wa bongo?Du maana mara ya kwanza ulikuwa unaita gafla vumbi.labda zenji
Hii ya vumbi safari ya Bulogwa Makete, ...na baadae safari ikaishia migombani "KUTUKUYU" Mbeya!

attachment.php?attachmentid=7918&d=1265466915


attachment.php?attachmentid=7919&d=1265466915

attachment.php?attachmentid=7920&d=1265466915
 

Attachments:

Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Shule hii haiko Tanzania,bila shaka ni huko ujubani.
Yup..ukiangalia huo mkeka chini babaake, live hii si bongo!
Usenge High School Usenge Details


College Name: Usenge High School Address: P.O.Box Private Bag,Usenge 40609 State/City/Town: Usenge Country: Kenya Phone Number 1: 057-21807 Phone Number 2:
Email:
Home Page/Website:
School Category: Public Secondary Schools
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
Usenge High School Usenge Details


College Name: Usenge High School Address: P.O.Box Private Bag,Usenge 40609 State/City/Town: Usenge Country: Kenya Phone Number 1: 057-21807 Phone Number 2:
Email:
Home Page/Website:
School Category: Public Secondary Schools
kumbe haiko hata mbali!!!!!!!!
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
kumbe haiko hata mbali!!!!!!!!...karibu na migingo island.
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
31
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 31 145
Yafananafana kama usafiri wa Bulongwa vile! "WIDAMBE", LUPELO,IGESA LINE nk nk


attachment.php?attachmentid=7914&d=1265453564
[/QUOTE
Bruh!, umekikumbusha mbali saaaana!, more so kwa hiyo picha ya Mwafrika Coach! duh!, hivi hayo mabasi yapo bado kweli?,manake wengine tumezaliwa tumeyaona, tangu enzi za Leyland Daff! Lol!
 

Forum statistics

Threads 1,215,663
Members 463,364
Posts 28,556,194