SKETI ZA MPIRA, NA VIGAUNI VIFUPI VYA MPIRA

Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
882
Points
500
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
882 500
Sitaki kusema mengi ila kama ni mwanaume Mimi tu ndo zinanipa tabu basi sinabudi kuvumilia.

Kiukweli nikikutana na mdada amevaa hizi awe mwembamba au mnene napata shida Sana hasa ukute shape kajaaliwa. Hata kama kuna jambo nafanya muhimu napoteza concentration kabisa naeza haribu
Kazi tafadhalini na samahani kama nawaudhi kwa kusema haya.

Najua ni fashion ila nasema kwa uchungu siwezi kujizuia mpasuko wa moyo naoupata
Naeza zuia hata pumzi kama dakika 1 hivi
Afadhari nikiona kavaa suruali hizi nguo za kushika enzi zinaanza kuingia zilinifanya nihangaike sana hata nione kwenye music video shida nayopata sio Kawaida.

Ni hayo tu dada zangu
screenshot_20190608-093430_1-jpeg.1151095
fb_img_15585113953111513-jpeg.1151097
fb_img_15582002037303694-jpeg.1151098
screenshot_20190620-181009_1-jpeg.1151099
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
9,870
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
9,870 2,000
Sketi ya pili na ya tatu ninazo kama hivyo hivyo yani 😁

Japo sijawahi kuzivaa
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
16,888
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
16,888 2,000
Mchina Katengeneza Hizo Nguo Haziwaangushi Dada Zetu
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
4,239
Points
2,000
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
4,239 2,000
Hivi Wanawake wa Kiafrika Nywele zao zimeenda wapi?

Tunawafundisha nini watoto wetu,?
Kwamba Waafrika wamepungukiwa na sura na hawana Nywele nzuri mpaka waweke uchafu kichwani ili zionekane kama za wahindi au wazungu?

Waafrika ni viumbe wa ajabu sana.
Wamejaliwa kila kitu kizuri lakini hawajui kila kitu kizuri zaidi ya kuiga.

Wanaume nao wamekua punguani kwa kuiga mapenzi na tamaa za kizungu na kiarabu na sasa wanatamani makalio na njia ya kinyesi.
Pu mbavu za mbwa kabisa!!!**##***
 

Forum statistics

Threads 1,316,019
Members 505,495
Posts 31,876,708
Top