Skendo ya ile ndege iliyokamatwa na silaha mwanza kumnyima mtu urais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skendo ya ile ndege iliyokamatwa na silaha mwanza kumnyima mtu urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 29, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF kama mnakumbukumbu nzuri basi kumbukeni ile ndege iliyokamatwa na silaha za kivita mwanza mgombea mmoja wa urais huenda akachafukamo. Nakuja na habari kamili.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mwanaharakatihewa
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa nini usiiweke hio habari yote sasa hiv?hapa hakunaga muktasari wa habari-kama una habari weka-si kufanya hiv unavyofanya
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tunakusubiria Kamanda!

     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Ungesubiri ukaja na chakula kilichoiva kuliko kuleta wali mbichi hapa jamvini.
     
  6. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haswaaaa
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Acha kuchafua kurasa kwa manene ya kuzusha Mods wakutafutie Jukwaa lako
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    MTU naye alikuwa anautaka URAIS?Hivi ni wachama gani vile??
     
  9. c

    chidarito Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea wote
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Umejitakia mwenyewe! utakoma!
     
  11. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    labda aliyekuwa anamtumia habari ili aipost hapa kakata mawasiliano!
     
  12. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hizi sasa bangi. kama huna habari kamili kaa pembeni fanya utafiti then njoo na issue kamili.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Anaanza na mashuzi kabla ya kuharisha. Haya, mashuzi tushayasikia na harufu tushanusa, tunangoja uharo sasa.
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huu ni utani katika JF.Kama una uzi weka wazi bila kuzunguka.
     
  16. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 832
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Mkuu Zomba angalau ungekuwa diplomatic kidogo!
     
  17. y

    yaya JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, yaonekana ulikuwa hujajiandaa, vinginevyo ungekuja na habari kamili.
    Kwa bahati mbaya hii tabia imejengeka sana humu ndani ya JF.

    Sijui nia yako ili kuwa nini lakini sioni cha kujadili hapa.
     
  18. y

    yaya JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Mkuu, weka kaheshima japo kidogo.
    Siamini kwamba ndivyo ulivyolelewa.

    Next time epuka lugha kama hizo ili JF pawe jukwaa la heshima.
    Maana kwa lugha hizi kama za kwako, siwezi kuperuzi na wanangu au watu ninaowaheshimu.
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hajajiandaa!
     
  20. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu anaonekana ni mzoefu hawezi kukoma hahaha umbea mngine bana, atakosa urais kwa chama cha tlp vile au ccj? Maana ccm hagombei tena, cdm Hana dola apa ntapita baadae beba msalaba wako kwanza
     
Loading...