Siyo Maigizo ni Maisha ya Watanzania Hadi Leo.


Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
567
Likes
458
Points
80
Age
35
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
567 458 80
Sisi Kwetu Tunaita Teremka Tukaze Kwenu Inaitwa Jina Gani?
 
W

wa mbekenyera

Senior Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
132
Likes
20
Points
35
W

wa mbekenyera

Senior Member
Joined Jun 20, 2014
132 20 35
Vinasaidia sana kwa wababa kwenye shughuli ya ufyatuaji watoto coz vina sehemu ya kujishikizia
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,867
Likes
98,179
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,867 98,179 280
Sasa Usiombe Hapo Kati Kamba Zilegee Utakuta Unalala Mgongo Unagusa chini.
wewe, kila siku asubuhi kinatolewa nje, kinaanikwa juani na kamba zinakazwa upya. Labda mvua inyeshe, ni maisha mzuri yasiyo na bills wa pressure ya umeme kukatika.
 
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
567
Likes
458
Points
80
Age
35
Phd Hewa

Phd Hewa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
567 458 80
wewe, kila siku asubuhi kinatolewa nje, kinaanikwa juani na kamba zinakazwa upya. Labda mvua inyeshe, ni maisha mzuri yasiyo na bills wa pressure ya umeme kukatika.
Huku Kwetu Hizo Kamba Zinakumbana na Changa Moto za Watoto Vikojozi Utakuta Miezi Kadhaa tu Zinaoza.
Na Kukatika Katika.
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,860
Likes
2,971
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,860 2,971 280
Sisi Kwetu Tunaita Teremka Tukaze Kwenu Inaitwa Jina Gani?
Mimi Gheto Nilifungiaga Kamba Juu ya Miti ya Dari ikawa Nikilala Naning`inia Kama Nipo Kwenye Bembea Hapo Mzee Usingizi Nalala Fofofo.
 
NAHINGA

NAHINGA

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
991
Likes
199
Points
60
Age
41
NAHINGA

NAHINGA

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
991 199 60
mie hapa nipo humu Jf nimekalia hicho kitanda mkuu sema sewezi tu kujipiga picha
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Likes
2,476
Points
280
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,476 280
Mungu atusaidie tu maana hali ni mbaya sana
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,243
Likes
810
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,243 810 280
Ni vitanda vizuri sana, hasa kwa AFYA ya mwili (mwongo), napendekeza anayekiuza aniuzie
 
itara

itara

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
2,118
Likes
1,221
Points
280
itara

itara

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
2,118 1,221 280
Mie mawazo yangu nilijua ni goli hilo au meza za wenzetu wamachinga kumbe bed... hongera
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044