Siyo lazima kiongozi wa upinzani bungeni awe mbunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siyo lazima kiongozi wa upinzani bungeni awe mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Nov 9, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepitia katiba toleo la 2005, sijaona lolote kuhusu kiongozi wa upinzani bungeni. Nimepitia Kanuni za Bunge zinasema kutakuwepo na kiongozi rasmi wa upinzani bungeni lakini hazikutajwa sifa stahili.

    Naomba wajuzi mnijuze, kwani ni lazima kiongozi wa upinzani bungeni awe mbunge?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Subiri wanasheria wanaozijua sheria za bunge watuletee habari
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wataalamu tuambieni basi Kama ni lazima awe mbunge?
     
  4. F

    Firdous Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama umepitia KATIBA ama KANUNI za BUNGE kwa umakini na kwa uelewa , nahisi ulikuwa na utashi ama mawazo fulani yaliokuwa yanakusukuma wakati unapitia kama ulivyosema. HILO HALIHITAJI MWENGE maana lipo wazi sanaaaaa.
     
Loading...