Siwezi kushangilia ushindi wa zitto, ila umenipa hofu


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Wadau mkubali mkatae Zitti alikuwa mwenzetu ila kwa sasa sio mwenzetu, zitto hakumpigia debe Slaa naq nilishaongea huko nyuma kuhusu Siri ya zitto kuwa kimya naona sasa wadau mmeamini. jamaa mimi naona katusaliti na atatiuharibia chadema Zitto, Mungu amzuie kwa nguvu zake maana mali zinamdrive vibaya mtoto huyu alizopewa na akina Rostam.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Hii imekaeje vile?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Hapana..si kweli
Ni wananchi wa kule ni WASWAHILI, kwa maana ya kwamba shule iko roborobo, na ogopa sana watu wa hivyo!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,603
Likes
672
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,603 672 280
Akafie mbali na tamaa zake. Ngoja tuone . Toka mwanzo washkaji walisema huyu hafai kabisa. Ni nduwila kuwili .
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
Wadau mkubali mkatae Zitti alikuwa mwenzetu ila kwa sasa sio mwenzetu, zitto hakumpigia debe Slaa naq nilishaongea huko nyuma kuhusu Siri ya zitto kuwa kimya naona sasa wadau mmeamini. jamaa mimi naona katusaliti na atatiuharibia chadema Zitto, Mungu amzuie kwa nguvu zake maana mali zinamdrive vibaya mtoto huyu alizopewa na akina Rostam.
Tunajenga chama upya kuweka mizizi vijijini na kuuwa nguvu ya ujinga wa KICCM! Usije na Bundi muda huu! Vinginevyo unatafuta ubaya....Hongera Zitto Kabwe
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Tunajenga chama upya kuweka mizizi vijijini na kuuwa nguvu ya ujinga wa KICCM! Usije na Bundi muda huu! Vinginevyo unatafuta ubaya....Hongera Zitto Kabwe
Yaliyopita si ndwele....Hongera Zitto :peace::peace::peace:
 
I

Isskia

Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
47
Likes
0
Points
13
I

Isskia

Member
Joined Dec 30, 2008
47 0 13
Huu ni uswahili na chuki za kinafki kaka, ukumbuke Chadema ilipotokea, vuta kumbukumbu usiwe unaropoka tu mkuu, ni huyu huyu Zitto Kabwe ndio aliyeanza kutufungua sis masikio mpaka leo hii Chadema imefikia hatua hii, Fikiri kabla ya kuropoka.
Akafie mbali na tamaa zake. Ngoja tuone . Toka mwanzo washkaji walisema huyu hafai kabisa. Ni nduwila kuwili .
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
time will tell! Ngoja hii mambo ipite, akileta uccm lazima tumchuje kama wachuja nafaka! Its high time for revolution now and whoever go against us will end to hell........! So worry nat broda tunaendelea kumscan..
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Huu ni uswahili na chuki za kinafki kaka, ukumbuke Chadema ilipotokea, vuta kumbukumbu usiwe unaropoka tu mkuu, ni huyu huyu Zitto Kabwe ndio aliyeanza kutufungua sis masikio mpaka leo hii Chadema imefikia hatua hii, Fikiri kabla ya kuropoka.
"The one who laughs last laughs the best" ndo nyie mnashikilia unyerere, acha mambo hiyo uwe up to date.
 
M

masaiti

Senior Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
197
Likes
3
Points
35
M

masaiti

Senior Member
Joined Jun 16, 2008
197 3 35
hongera sana Zitto,
Ila jamani kwa kumpigia kampeni Dr Slaa, Zitto alifanya. Mbona amezunguka majimbo mengi kwa lengo la kuwanadi wagombea wa Chadema na Dr Slaa, amefika Kibaha, Sumbawanga, BUkombe, Musoma n.k. Je huko alikuwa nawanadi akina nani na kaka siyo wagombea wa Chadema? Tuwe fair jamani.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Huu ni uswahili na chuki za kinafki kaka, ukumbuke Chadema ilipotokea, vuta kumbukumbu usiwe unaropoka tu mkuu, ni huyu huyu Zitto Kabwe ndio aliyeanza kutufungua sis masikio mpaka leo hii Chadema imefikia hatua hii, Fikiri kabla ya kuropoka.
Isskia, hii sio Chuki wala nini maslahi ya taifa mbele, zitto kama angeshirikiana na wenzake Chadema wangefanya wonders kuliko hizi unazoziona leo. Zitto anakaa jukwaani anamsifu kikwete au wewe hujasikia? Zitto alisema kwenye face book yake kuwa kura za maoni za redet ni sahihi, ni mpinzani huyooo? ajirekebishe maslahi ya nchi mbele kaka.
 
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
200
Likes
1
Points
0
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
200 1 0
Mimi naamini kuwa SLaa na wengine wote wameshamuona, kama vp? They already Know Whatsup!
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
hongera sana Zitto,
Ila jamani kwa kumpigia kampeni Dr Slaa, Zitto alifanya. Mbona amezunguka majimbo mengi kwa lengo la kuwanadi wagombea wa Chadema na Dr Slaa, amefika Kibaha, Sumbawanga, BUkombe, Musoma n.k. Je huko alikuwa nawanadi akina nani na kaka siyo wagombea wa Chadema? Tuwe fair jamani.
Masaiti, nakubaliana na wewe alikuwa very weak kunadi wagombea wa Chadema sana sana aliwanadi rafiki zake tu. Sasa kama yeye Chadema inakuwaje anamnadi mgombea urais wa CCM? hata ukiangalia matokeo ya kwake yanaendana na JK na sio Slaa ina maana wananchi wangekuwa BOM wasingempa na yeye si wapinzani woote? na iweje aliyashabikia matokeo ya kura za maoni za redet?
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
SURE ZITTO is FAKE BUTT COWARD. :A S angry:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
Na imani kama alikuwa na mpango wa kutusaliti hatatusaliti tena mwenyewe kajionea upepo unavyokwenda Slaa ni nyota ya Watanzania
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Cha muhimu ajirekebishe maana hili tunaongea tukiwa na hasira sio mchezo wa kisiasa, kwamba ajue kila anachokifanya anagusa maslahi ya nchi na wananchi hivyo awe makini na kama anataka CCMaende tu ijulikane moja. Alileta migogoro mingi kipindi kati chadema mpaka Slaa akamwambia aondoke tu hawatayumba kama chadema.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Wadau mkubali mkatae Zitti alikuwa mwenzetu ila kwa sasa sio mwenzetu, zitto hakumpigia debe Slaa naq nilishaongea huko nyuma kuhusu Siri ya zitto kuwa kimya naona sasa wadau mmeamini. jamaa mimi naona katusaliti na atatiuharibia chadema Zitto, Mungu amzuie kwa nguvu zake maana mali zinamdrive vibaya mtoto huyu alizopewa na akina Rostam.
Mkuu humtendei haki Zitto!
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,511
Likes
362
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,511 362 180
hongera sana Zitto,
Ila jamani kwa kumpigia kampeni Dr Slaa, Zitto alifanya. Mbona amezunguka majimbo mengi kwa lengo la kuwanadi wagombea wa Chadema na Dr Slaa, amefika Kibaha, Sumbawanga, BUkombe, Musoma n.k. Je huko alikuwa nawanadi akina nani na kaka siyo wagombea wa Chadema? Tuwe fair jamani.
Hata majimbo ya Kigoma amempigia debe dokta Slaa vizuri tu. Ana mapungufu yake lakini bado ni wa manufaaa sana.
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
huyu naye vipi umetumwa? ficha upumbavu wako hapa! umeipata hiyo!? zitto ni mwenzetu na aliyekutuma au kama umejituma hatumo humo na hatudanganyiki!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Wadau mkubali mkatae Zitti alikuwa mwenzetu ila kwa sasa sio mwenzetu, zitto hakumpigia debe Slaa naq nilishaongea huko nyuma kuhusu Siri ya zitto kuwa kimya naona sasa wadau mmeamini. jamaa mimi naona katusaliti na atatiuharibia chadema Zitto, Mungu amzuie kwa nguvu zake maana mali zinamdrive vibaya mtoto huyu alizopewa na akina Rostam.
Huu ni wakati wa kuzika haya mambo mkuu!!! CHADEMA inapaswa kujenga mizizi vizuri na si kujibomoa kama haya yako.

Hongera Zitto!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797