Sitta kupewa uwaziri ili amalizwe


Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,039
Likes
1,125
Points
280

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,039 1,125 280
Wakuu niliwambieni hapa week iliyopita kwamba SITTA HATAPITISHWA NA CC YA CCM. hizo habari sikutabiri zilikua za kweli mana ni kutoka kwa mkuu mmoja wa ndani ya chama chao.

Leo tena nimepata habari nyingine kwamba atapewa u waziri halafu hoja itatolewa bungeni kwamba ajiuzulu mana amekosea atatimliwa na mkwere!

LENGO: Ni Mkwere kujipendekeza kwa wakubwa wake wa kazi (Rostam na Lowassa) ili awaachie nchi mwaka 2015, na waridhike kwa dhati kabisa kwamba sasa Sitta hawezi kufurukuta tena na kisiasa ameisha.
 

noch

New Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
3

noch

New Member
Joined Oct 31, 2010
3 0 3
Wakuu niliwambieni hapa week iliyopita kwamba SITTA HATAPITISHWA NA CC YA CCM. hizo habari sikutabiri zilikua za kweli mana ni kutoka kwa mkuu mmoja wa ndani ya chama chao.

Leo tena nimepata habari nyingine kwamba atapewa u waziri halafu hoja itatolewa bungeni kwamba ajiuzulu mana amekosea atatimliwa na mkwere!

LENGO: Ni Mkwere kujipendekeza kwa wakubwa wake wa kazi (Rostam na Lowassa) ili awaachie nchi mwaka 2015, na waridhike kwa dhati kabisa kwamba sasa Sitta hawezi kufurukuta tena na kisiasa ameisha.
nakukubali mkuu
 

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
Wakuu niliwambieni hapa week iliyopita kwamba SITTA HATAPITISHWA NA CC YA CCM. hizo habari sikutabiri zilikua za kweli mana ni kutoka kwa mkuu mmoja wa ndani ya chama chao.

Leo tena nimepata habari nyingine kwamba atapewa u waziri halafu hoja itatolewa bungeni kwamba ajiuzulu mana amekosea atatimliwa na mkwere!

LENGO: Ni Mkwere kujipendekeza kwa wakubwa wake wa kazi (Rostam na Lowassa) ili awaachie nchi mwaka 2015, na waridhike kwa dhati kabisa kwamba sasa Sitta hawezi kufurukuta tena na kisiasa ameisha.
May be ngoja tusubiri zaidi prophecy zako
 

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,160
Likes
4,489
Points
280

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,160 4,489 280
Wakuu niliwambieni hapa week iliyopita kwamba SITTA HATAPITISHWA NA CC YA CCM. hizo habari sikutabiri zilikua za kweli mana ni kutoka kwa mkuu mmoja wa ndani ya chama chao.

Leo tena nimepata habari nyingine kwamba atapewa u waziri halafu hoja itatolewa bungeni kwamba ajiuzulu mana amekosea atatimliwa na mkwere!

LENGO: Ni Mkwere kujipendekeza kwa wakubwa wake wa kazi (Rostam na Lowassa) ili awaachie nchi mwaka 2015, na waridhike kwa dhati kabisa kwamba sasa Sitta hawezi kufurukuta tena na kisiasa ameisha.
Kama cc imemtupa chini sita, inamuogopa kitu gani mpaka wampe uwaziri? unasema atapewa uwaziri ili apigwe chini? hata akipewa uwaziri na asipojiuzulu, je atapitishwa na CC hiyo mwaka 2015 kugombea urais?


habari yako inawezekana ni ya kweli ila haijakaa sawa ina maswali mengi sana ya ki-logic ambayo yanaweza kupingana.

kama cc haimuogopo sita, why bother uwaziri, apigwe chini n.k the question is WHY? sita hata asipopewa uawaziri leo who will dare to question?


by they way WHO IS SAMWEL SITA MNAYEMPAMBA PAMBA HUMU, HE is fisadi kama fisadi wengine ndani ya CCM if is clean enough let him aondoke ccm, kwani kuna urafiki gani kati ya nuru na giza??

open your eyes, EL,RA, SITA, JK,.......name it...... are all fisadis.
 

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
9
Points
0

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 9 0
Kama cc imemtupa chini sita, inamuogopa kitu gani mpaka wampe uwaziri? unasema atapewa uwaziri ili apigwe chini? hata akipewa uwaziri na asipojiuzulu, je atapitishwa na CC hiyo mwaka 2015 kugombea urais?


habari yako inawezekana ni ya kweli ila haijakaa sawa ina maswali mengi sana ya ki-logic ambayo yanaweza kupingana.

kama cc haimuogopo sita, why bother uwaziri, apigwe chini n.k the question is WHY? sita hata asipopewa uawaziri leo who will dare to question?


by they way WHO IS SAMWEL SITA MNAYEMPAMBA PAMBA HUMU, HE is fisadi kama fisadi wengine ndani ya CCM if is clean enough let him aondoke ccm, kwani kuna urafiki gani kati ya nuru na giza??

open your eyes, EL,RA, SITA, JK,.......name it...... are all fisadis.
Ni kuhusu kumchafua kupigwa chini ni kitu mbaya ni tofauti na asingekuwa waziri.

Kuhusu usafi wa sita sina uhakika ila ktk siasa si kuhusu usafi au uchafu wa mtu Ni kuhusu kuonekana msafi

au kuonekana Mchafu kwa sasa asilimia kubwa ya wananch wanamwona Sita mtetezi

,msafi (Bila kujali research na uhalisia) so lazima wana mbinu ya kumchafua ili aonekane mchafu

maana sasa hivi kumpiga chini wamemnyima nguvu ila wamemuongezea umaarufu may be maradufu.So wazo la kumpa

uwaziri kisha aonekane kaboronga kwa mpango ambao utakuwa well organised I guess .Unauliza asipojiuzuru si hatari

kwake Rais anampiga chini mstaafisha na anakosa marupurupu
 

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Hizi ni porojo tu. Acheni kuandika hisia zenu hapa zisizo na mbele wala nyuma. Sitta ameshatupwa chini tayari na mafisadi wenzie. Sasa mnaendelea kumpamba kwa porojoporojo tu. Kama huna cha kuandika, tafuta kazi nyingine ufanye.
 

Forum statistics

Threads 1,203,861
Members 456,993
Posts 28,132,478