Sitasahau: Niliwapa mimba michepuko wawili ndani ya miezi miwili wakati huo nina mchumba mwenye mtoto

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
2,155
2,000
Wakuu kwanza kabisa msinishambulie, namimi ni binadamu, ingawa yalishapita na nimeyasahau,

Jamani uzinzi ni mbaya sana, Nilikuwa na tabia ya kuwapima ngoma mademu zangu nikiona wako safi naanza kupiga kavu,

Dah!!!! Kimasihara mchepuko wa kwanza akanasa mimba nilipanic kidogo then nikaona hakuna tatizo azae tu kwani shida nini, wakati huo nina mchumba yupo mkoani ana mtoto wangu mmoja wa kike,

Basi maisha yakaendelea, nikasahau baadae kama mwezi hivi nilikutana na binti mbichi maeneo ya kazini kwetu (kibarua cha muda mfupi), nilivomtizama nikavutiwa na chuchu zake ndogo na miguu yake iliyojazia, basi nikapiga hesabu nikasema acha nipite nae hili futa siwezi liacha hivi hivi hapo lengo lilikuwa ni kumtafuna tu ( it was a very big mistake),

Nilifanikiwa kumtafuna na nikamshikisha pesa akameze pi2 kama tahadhali , ebwanaeeee!!! Baada ya wiki mbili ananiambia anajisikia kichefu chefu anaramba sana ndimu ila hakiishi pia maziwa yame vimba hajielewi,
Ikabidi apime mimba kitu kikaja positive,

Yaani nilijiona bonge la mpumbavu, nilijuta sana na nilikonda sana utadhani mimba nimebeba mimi, nikaanza kufikilia kipato changu ni cha hovyo sina mbele wala nyuma, nikimfikilia mchumba wangu wa home na mtoto wangu wanavyoishi kwa tabu kichwa kinawaka moto mpaka kinataka kuungua,

Nilikonda kwa mawazo, mimba zikawa zinakua kwa kasi baadae michepuko wote wawili walianza clinic,

Pesa za viitenge, matunda, plus kuambiwa nikajitambulishe kwao kumbuka hapo hawajuani, yaani nilikonda nilinyonyoka haswa kama kuku wa kishingo, nilichakaa nikapauka haswa, kumbuka hapo napigiwa simu na mchumba wangu nitume pesa za matumizi ya mtoto na ninatuma kama kawaida kwa kukopa kopa,

Mimba zilikuwa mpaka zikafikisha miezi 6 na week 2 ya mwingine miezi mitano kama sikosei,

Lilitokea tukio la ajabu sana, wote walishikwa uchungu kwa nyakati tofauti walipoenda hospitali mmoja akaambiwa mtoto hachezi, mwingine anauvimbe na mimba imeharibika kitambo tu.

Walisafishwa wakapona.

Cha ajabu eti mimba kuharibika roho ikaanza kuniuma nimepoteza watoto nikajiona mtu nisiye na bahati wakati hata sijui watoto ningewatunza vipi,

Basi yalipita nikasahau na nikaendelea kuwasiliana nao ila nilipata funzo kubwa sana hakika nilijifunza kwa vitendo.

Je unajambo lolote ambalo huwezi kulisahau? Langu ndio hilo, weka nawewe lakwako.
 

Extraseen

Member
Feb 18, 2017
93
125
Mm sita sahau Siku Mama yangu Mkubwa Alipo mu ua Baba yangu mzazi kisa Mali.. Alafu nika msika kwenye simu akiwa anaongea na mganga jinsi alivyo fanya madawa na mm nikapuuzia sikuelewa ni madawa gani.. ila nilisikia akisema kwahivyo anakufa baada ya siku ngap sauti ika mjibu siku ya 7.. basi mm nikaenda zangu boarding school kesho yake..baada ya siku 5 ukichanganya ile siku niliyo sikia na ile siku ya kisafiri na izo siku tano nikoa shule .. ghafla nikaja kuchukuliwa baba yangu kafariki.. mpaka leo sijajua nifanye nini ila najua mengi maana ili bidi nitafute mambo mengi kujua yote ila mpaka sasa Mama mkubwa kabadilisha hatiya nyumba kutoka jina la baba mpka lake .. na pia kaumuua kaka tangu mkubwa wakwanza.. na ndugu zangu wengine wakubwa zangu wakiume.. wamefanya kama machizi.

mm ndio nimekimbia nyumbani mpaka leo miaka 11 sijafika kwetu nasali tu.. ila naonyeshwa kwenye ndoto matukio mengi ya kifamilia kila nikipiga goti kwa mungu mchana usiku najibiwa kwa kuonyeshwa kinacho endelea nyumbani kwetu na kukikucha nikipiga simu kwa ndugu naambiwa kile kile nilicho oteshwa ila naogopa kuwambia nilioteshwa..


Sita sahau.. Ila nimepanga nikasomee Ujasusi Nchi za nje jinsi ya Kuuwa kitaalamu nije kuwa Jasusi nisiye na huruma maana Serikali haitambui uchawi ila mm nimeshughudia na bado naonyeshwa mengi .. Sita Acha ndugu zangu waangamizwe.. Ipo siku..

Pray for me guys!
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,569
2,000
Yaani nilijiona bonge la mpumbavu, nilijuta sana na nilikonda sana utadhani mimba nimebeba mimi, nikaanza kufikilia kipato changu ni cha hovyo sina mbele wala nyuma, nikimfikilia mchumba wangu wa home na mtoto wangu wanavyoishi kwa tabu kichwa kinawaka moto mpaka kinataka kuungua,
Sijui kwanini sisi wenye kipato cha chini tunapenda sana K, real i dont know; wenye pesa zao wanatoka nje but sio kiviile kama huku changanyikeni
 

Penologist

JF-Expert Member
Feb 25, 2019
529
1,000
Mm sita sahau Siku Mama yangu Mkubwa Alipo mu ua Baba yangu mzazi kisa Mali.. Alafu nika msika kwenye simu akiwa anaongea na mganga jinsi alivyo fanya madawa na mm nikapuuzia sikuelewa ni madawa gani.. ila nilisikia akisema kwahivyo anakufa baada ya siku ngap sauti ika mjibu siku ya 7.. basi mm nikaenda zangu boarding school kesho yake..baada ya siku 5 ukichanganya ile siku niliyo sikia na ile siku ya kisafiri na izo siku tano nikoa shule .. ghafla nikaja kuchukuliwa baba yangu kafariki.. mpaka leo sijajua nifanye nini ila najua mengi maana ili bidi nitafute mambo mengi kujua yote ila mpaka sasa Mama mkubwa kabadilisha hatiya nyumba kutoka jina la baba mpka lake .. na pia kaumuua kaka tangu mkubwa wakwanza.. na ndugu zangu wengine wakubwa zangu wakiume.. wamefanya kama machizi.

mm ndio nimekimbia nyumbani mpaka leo miaka 11 sijafika kwetu nasali tu.. ila naonyeshwa kwenye ndoto matukio mengi ya kifamilia kila nikipiga goti kwa mungu mchana usiku najibiwa kwa kuonyeshwa kinacho endelea nyumbani kwetu na kukikucha nikipiga simu kwa ndugu naambiwa kile kile nilicho oteshwa ila naogopa kuwambia nilioteshwa..


Sita sahau.. Ila nimepanga nikasomee Ujasusi Nchi za nje jinsi ya Kuuwa kitaalamu nije kuwa Jasusi nisiye na huruma maana Serikali haitambui uchawi ila mm nimeshughudia na bado naonyeshwa mengi .. Sita Acha ndugu zangu waangamizwe.. Ipo siku..

Pray for me guys!
Usimwache mwanamke mchawi aishi.
 

Extraseen

Member
Feb 18, 2017
93
125
Usimwache mwanamke mchawi aishi.
Nimesali sana na kushtaki ila.Mungu kaendela kumwacha afanye atakavyo.. sijui kama hayo maandiko yanafanya kazi kwa kizazi hiki... maana yangekuwa yanafanya kazi basi tangu nianze kumpigia Mungu magoti miaka 6 iliyopita yange shafanya kazi badala yake mateso ndio yameendelea kwetu..
 

Penologist

JF-Expert Member
Feb 25, 2019
529
1,000
Nimesali sana na kushtaki ila.Mungu kaendela kumwacha afanye atakavyo.. sijui kama hayo maandiko yanafanya kazi kwa kizazi hiki... maana yangekuwa yanafanya kazi basi tangu nianze kumpigia Mungu magoti miaka 6 iliyopita yange shafanya kazi badala yake mateso ndio yameendelea kwetu..
Jino kwa jino,uhai kwa uhai.
 

Yna2

JF-Expert Member
Aug 18, 2018
22,317
2,000
Mm sita sahau Siku Mama yangu Mkubwa Alipo mu ua Baba yangu mzazi kisa Mali.. Alafu nika msika kwenye simu akiwa anaongea na mganga jinsi alivyo fanya madawa na mm nikapuuzia sikuelewa ni madawa gani.. ila nilisikia akisema kwahivyo anakufa baada ya siku ngap sauti ika mjibu siku ya 7.. basi mm nikaenda zangu boarding school kesho yake..baada ya siku 5 ukichanganya ile siku niliyo sikia na ile siku ya kisafiri na izo siku tano nikoa shule .. ghafla nikaja kuchukuliwa baba yangu kafariki.. mpaka leo sijajua nifanye nini ila najua mengi maana ili bidi nitafute mambo mengi kujua yote ila mpaka sasa Mama mkubwa kabadilisha hatiya nyumba kutoka jina la baba mpka lake .. na pia kaumuua kaka tangu mkubwa wakwanza.. na ndugu zangu wengine wakubwa zangu wakiume.. wamefanya kama machizi.

mm ndio nimekimbia nyumbani mpaka leo miaka 11 sijafika kwetu nasali tu.. ila naonyeshwa kwenye ndoto matukio mengi ya kifamilia kila nikipiga goti kwa mungu mchana usiku najibiwa kwa kuonyeshwa kinacho endelea nyumbani kwetu na kukikucha nikipiga simu kwa ndugu naambiwa kile kile nilicho oteshwa ila naogopa kuwambia nilioteshwa..


Sita sahau.. Ila nimepanga nikasomee Ujasusi Nchi za nje jinsi ya Kuuwa kitaalamu nije kuwa Jasusi nisiye na huruma maana Serikali haitambui uchawi ila mm nimeshughudia na bado naonyeshwa mengi .. Sita Acha ndugu zangu waangamizwe.. Ipo siku..

Pray for me guys!
Kisasi muachie Mungu
 

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
6,237
2,000
Mm sita sahau Siku Mama yangu Mkubwa Alipo mu ua Baba yangu mzazi kisa Mali.. Alafu nika msika kwenye simu akiwa anaongea na mganga jinsi alivyo fanya madawa na mm nikapuuzia sikuelewa ni madawa gani.. ila nilisikia akisema kwahivyo anakufa baada ya siku ngap sauti ika mjibu siku ya 7.. basi mm nikaenda zangu boarding school kesho yake..baada ya siku 5 ukichanganya ile siku niliyo sikia na ile siku ya kisafiri na izo siku tano nikoa shule .. ghafla nikaja kuchukuliwa baba yangu kafariki.. mpaka leo sijajua nifanye nini ila najua mengi maana ili bidi nitafute mambo mengi kujua yote ila mpaka sasa Mama mkubwa kabadilisha hatiya nyumba kutoka jina la baba mpka lake .. na pia kaumuua kaka tangu mkubwa wakwanza.. na ndugu zangu wengine wakubwa zangu wakiume.. wamefanya kama machizi.

mm ndio nimekimbia nyumbani mpaka leo miaka 11 sijafika kwetu nasali tu.. ila naonyeshwa kwenye ndoto matukio mengi ya kifamilia kila nikipiga goti kwa mungu mchana usiku najibiwa kwa kuonyeshwa kinacho endelea nyumbani kwetu na kukikucha nikipiga simu kwa ndugu naambiwa kile kile nilicho oteshwa ila naogopa kuwambia nilioteshwa..


Sita sahau.. Ila nimepanga nikasomee Ujasusi Nchi za nje jinsi ya Kuuwa kitaalamu nije kuwa Jasusi nisiye na huruma maana Serikali haitambui uchawi ila mm nimeshughudia na bado naonyeshwa mengi .. Sita Acha ndugu zangu waangamizwe.. Ipo siku..

Pray for me guys!
Potezea tu, achana nae.
 

Extraseen

Member
Feb 18, 2017
93
125
Potezea tu, achana nae.
Kashikili Ndugu zangu wanaishi kama misikule iliyo hai.. na kwangu kafunga kila kitu sifanikiwi Nina degree ila ajira kwa miaka kafunga nikienda kanisani naambiwa nisali kuna mwanamke kafunga nisipate kazi maisha na kweli kwa miaka 9 siajiriki na nina GPA Nzuri na wenzangu wame oa wana watoto mm nazeekea home.. Anamtupua Mama maradhi naonyeshwa nasali mama anapona .. mara ndugu wana wehuka kama vichaa wakat wamezaliwa na walikuwa wazima mpaka miaka 30 ghafla wana kuwa wehu... Ukiniambia ni muache sielewi uantaka ndugu waishe??
 

Pep

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,177
2,000
Mm sita sahau Siku Mama yangu Mkubwa Alipo mu ua Baba yangu mzazi kisa Mali.. Alafu nika msika kwenye simu akiwa anaongea na mganga jinsi alivyo fanya madawa na mm nikapuuzia sikuelewa ni madawa gani.. ila nilisikia akisema kwahivyo anakufa baada ya siku ngap sauti ika mjibu siku ya 7.. basi mm nikaenda zangu boarding school kesho yake..baada ya siku 5 ukichanganya ile siku niliyo sikia na ile siku ya kisafiri na izo siku tano nikoa shule .. ghafla nikaja kuchukuliwa baba yangu kafariki.. mpaka leo sijajua nifanye nini ila najua mengi maana ili bidi nitafute mambo mengi kujua yote ila mpaka sasa Mama mkubwa kabadilisha hatiya nyumba kutoka jina la baba mpka lake .. na pia kaumuua kaka tangu mkubwa wakwanza.. na ndugu zangu wengine wakubwa zangu wakiume.. wamefanya kama machizi.

mm ndio nimekimbia nyumbani mpaka leo miaka 11 sijafika kwetu nasali tu.. ila naonyeshwa kwenye ndoto matukio mengi ya kifamilia kila nikipiga goti kwa mungu mchana usiku najibiwa kwa kuonyeshwa kinacho endelea nyumbani kwetu na kukikucha nikipiga simu kwa ndugu naambiwa kile kile nilicho oteshwa ila naogopa kuwambia nilioteshwa..


Sita sahau.. Ila nimepanga nikasomee Ujasusi Nchi za nje jinsi ya Kuuwa kitaalamu nije kuwa Jasusi nisiye na huruma maana Serikali haitambui uchawi ila mm nimeshughudia na bado naonyeshwa mengi .. Sita Acha ndugu zangu waangamizwe.. Ipo siku..

Pray for me guys!
Pole sana mkuu.

Katika hili, hakuna anayeweza kukusaidia zaidi ya Mungu mwenyewe.

Hata hivyo, kuupata huo msaada wa Mungu unahitaji mwongozo 'sahihi' wa kiroho kutoka kwa watu sahihi.

Umewahi ku share hili na kiongozi wako wa kiroho? Mchungaji, padre?
 

Extraseen

Member
Feb 18, 2017
93
125
Pole sana mkuu.

Katika hili, hakuna anayeweza kukusaidia zaidi ya Mungu mwenyewe.

Hata hivyo, kuupata huo msaada wa Mungu unahitaji mwongozo 'sahihi' wa kiroho kutoka kwa watu sahihi.

Umewahi ku share hili na kiongozi wako wa kiroho? Mchungaji, padre?
Kama ni wachungaji nimesha wambia wengi tu ila hakuna mwenye uwezo.. na wengi naona nguvu zao fake..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom