Sitapiga kura tena hadi Katiba ya Uchaguzi ibadirishwe


amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
WanaJF, nimeamua kutoshiriki kupiga kura kwa chaguzi zijazo hata kama nitapoteza haki yangu ya msingi, unless otherwise, Katiba ya Uchaguzi ibadilishwe ikiwa ni pamoja na kuwepo kwa Tume huru ya Uchaguzi. Nimeamua hivyo kwa msingi kwamba ninapoteza muda na haki yangu ya kumchagua mgombea nimtakaye lakini NEC wanalazimisha kuwachagua wagombea wao (CCM):sad:.

Nawasilisha kwa majadiliano.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
tufafanulie una maana gani unapodai 'katiba ya uchaguzi?'
 
Evmem

Evmem

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
Evmem

Evmem

Member
Joined Oct 20, 2010
97 0 0
If you need change then you must Vote how can you say "change" while you dont utilize your vote???? change begins from you:smile-big:
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Inaonekana Bongo matokeo ya uchaguzi yanaamuliwa na wale wanohesabu kura (NEC na CCM) na siyo wale wanaopiga kura. Nafikiri ndio maana walijiandikisha milioni ishirini lakini wamepiga milioni nane. La maana piga kura kisha ilinde ihesabiwe kihalali. Watu walihesabu za ubunge wakasahau za urais hivyo ukapatikana mwanya wa kuamuliwa na waliohesabu, siyo waliyopiga. 2015 tusimame kidete, kura za urais zihesabiwe na kutangazwa kwenye kila kituo ili kila mtu aweze kujumlisha.
\
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Ardhi haikomolewi kwa kuikanyaga,kutopiga kura si suruhisho hata kidogo,piga kura mambo mengine yatajipanga mkuu.
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
WanaJF, nimeamua kutoshiriki kupiga kura kwa chaguzi zijazo hata kama nitapoteza haki yangu ya msingi, unless otherwise, Katiba ya Uchaguzi ibadilishwe ikiwa ni pamoja na kuwepo kwa Tume huru ya Uchaguzi. Nimeamua hivyo kwa msingi kwamba ninapoteza muda na haki yangu ya kumchagua mgombea nimtakaye lakini NEC wanalazimisha kuwachagua wagombea wao (CCM):sad:.

Nawasilisha kwa majadiliano.
Katiba ya Uchaguzi???, :A S angry: Hakuna kitu kama hicho.Hakuna haja ya kujadili hii kitu wakati aliyetoa hoja haelewi anachoongea
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
WanaJF, nimeamua kutoshiriki kupiga kura kwa chaguzi zijazo hata kama nitapoteza haki yangu ya msingi, unless otherwise, Katiba ya Uchaguzi ibadilishwe ikiwa ni pamoja na kuwepo kwa Tume huru ya Uchaguzi. Nimeamua hivyo kwa msingi kwamba ninapoteza muda na haki yangu ya kumchagua mgombea nimtakaye lakini NEC wanalazimisha kuwachagua wagombea wao (CCM):sad:.

Nawasilisha kwa majadiliano.
Nadhani ulikuwa unamaanisha mabadiliko ya katiba na tume ya uchaguzi!! umechelewa

watu milioni kumi uchaguzi huu hawakupiga kura na wengi wao sababu ni uliyoitoa-KUMUONA MSHINDI KUPITIA AINA YA TUME YA UCHAGUZI TULIYONAYO

Sasa ukikutana na watanzania wale waliomeza sumu-eti kupiga kura ni haki, inaleta mabadiliko, still KWA TANZANIA HAMNA FAIR GROUND YA KUFANYA KURA YA MPIGA KURA IWE HAKI NA IFANYE KITU, hawa ni wale mbumbumbu ambao ulimwengu huko huku!!!

Hongera kwa kujua hilo mkuu! na pole kwa kupoteza muda!!!! maana tunaosema ni washindi kamwe si washindi wa ubunge, wanatuletea mzgigo mzito wa kuwalipa na kamwe hawatafanya kitu, au kuamua yale maamuzi mazito! still CCM reigns, na njia ya kuwaondoa ni kuweka fair ground ya uchaguzi -Slaa analijua hili ila kwa sababu ya malengo yao ya siri wamemteka kila ambaye hakufikira hili!!!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
wanajf, nimeamua kutoshiriki kupiga kura kwa chaguzi zijazo hata kama nitapoteza haki yangu ya msingi, unless otherwise, katiba ya uchaguzi ibadilishwe ikiwa ni pamoja na kuwepo kwa tume huru ya uchaguzi. Nimeamua hivyo kwa msingi kwamba ninapoteza muda na haki yangu ya kumchagua mgombea nimtakaye lakini nec wanalazimisha kuwachagua wagombea wao (ccm):sad:.

Nawasilisha kwa majadiliano.
yaani kwa kufanya hivyo hamna tofauti na kujiunga na ccm. Watawala wengi wanang'ang'ania madarakani kwa hila wanawafahamu wapiga kura watasusa kama wewe nao wataendela kutesa tuu.
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
tufafanulie una maana gani unapodai 'katiba ya uchaguzi?'
Sorry, nilikuwa namaanisha mabadiliko ya katiba na tume ya uchaguzi!! Ingawa tumechelewa kwa uchaguzi huu, je tufanyeje kwa chaguzi zijazo? Naomba tujadili
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Sasa ndio nitapiga kura sana tena nitaendelea kuhamasisha na wengine. Hakuna kulala. Usipopiga kura unawapa mwanya zaidi. Tuwaamshe walioko vijijini ambako kunabandikwa mabango ya picha za watu, wanagawiwa fulana na vijikofia wanauza kura zao. Hilo likifanikiwa tutakuwa mbali kuliko kususia kabisa. Kuna percent ya wenzetu haijaamka, tuiamshe kwanza na hiyo, halafu kura ziendelee kuibiwa ndio utaona kivumbi chake.
 
R

Rogers_ic

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
R

Rogers_ic

Member
Joined Nov 7, 2010
51 0 0
WanaJF, nimeamua kutoshiriki kupiga kura kwa chaguzi zijazo hata kama nitapoteza haki yangu ya msingi, unless otherwise, Katiba ya Uchaguzi ibadilishwe ikiwa ni pamoja na kuwepo kwa Tume huru ya Uchaguzi. Nimeamua hivyo kwa msingi kwamba ninapoteza muda na haki yangu ya kumchagua mgombea nimtakaye lakini NEC wanalazimisha kuwachagua wagombea wao (CCM):sad:.

Nawasilisha kwa majadiliano.
i had the seme idea, nilienda kwa wakubwa wakaniuliza: je kama kila mtu kwenye kundi lako akiamua kufanya hivyo who loses the most?
mind you that maendeleo na mapambano, ccm hawapo kwa dhati kuwasaidia wananchi, wanaangalia manufaa yao sasa basi jua mwanamapinduzi hakati tamaa kwani utapotezaza zaidi unachotakiwa kupambana zaidi
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
89
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 89 145
wenzako tutapiga wewe kura yako kaa nayo :A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031