Sitakuacha; maneno ya ahadi kwa mke wangu mtarajiwa


GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Siku ya kwanza tulipokutana high school sikujua kama unamoyo wa namna ile,nilikuchukulia kama mwanamke kama wanawake wengine ,kumbe ulikuwa na kitu cha ziada moyoni mwako.

Mimi niligundua hili nilipokuwa nikifanya speculation kwa wenzangu ulinifanya kutafiti mambo ya ziada kuhus MAPENZI kwa sababu ULINIPENDA SANA ila hukuniambia.

Niligundua siku uliyoumia pale nilipougua na kuonesha UPENDO kwangu.Nilisema bila kusita "NAKUPENDA SANA ,NITAFURAHI KAMA UTAKUWA MKE WANGU BAADA YA MIAKA KUANZIA MINNE BAADAYE" uliponikubalia nimekuahidi watoto wawili tu!!

Kisha nilisema "kuwa huru mim sikulazimishi kuolewa na mim ,ukimpata mwanaume unayefikiri atakuwa bora zaidi ya mimi basi kuwa huru mwambie akuoe".

Then nilikuomba usisite kuniacha pale utakapobadili maamuzi ya kunipenda,Ila Mimi SITAKUACHA mpaka pale pumzi Yangu inakata,Na ukibadili maamuzi ,Olewa tu BUT utabaki kuwa MKE WANGU IMAGINARY because your soul & my soul have been linked by Golden chain (wew ni mwanamke wa kwanza kumpenda SIKUACHI na sitaki kutafuta mwingine baada ya wewe kuniacha ).

Haya ni maneno ya ahadi kwa MKE WANGU MTARAJIWA .
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Duuuuuuuu
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
bongo movie imekufa na hiyo haina mvuto

Wivu tu huo ,mie simwach ng'ooooo!!!! na kama umeachwa huu si muda wake ,mwisho wa wivu ni kifo kufaaaaa weee mdadaaaaaaa!!!
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
Interesting..
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
mimi naamini Mtu ukimpenda kwa dhati
kutoka moyoni mwako kabisa
huwezi kumwacha
huwezi kumwacha apate shida, huwezi kumwacha aolewe ukaridhia kabisa huku umekaa kimya..
hakuna kitu kama hicho uta fight mpaka uone mwisho wake
huo ndo upendo wa kweli nnao ujua..
ila hio ya kusema eti ukipata mume olewa
umependa nusu nusu.
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
maneno ya juu ya vifua hayo.. mkiwa chumban nyege zinawaongoza mtaambiana kila maneno...

mtapeana ahadi hata za kufa pamoja...kupeana figo mmoja akiumwa..

balaa linaanzia mkishavaa nguo zenu tu na kutoka nje ya nyumba... ahadi zote mnaziacha vyumbani..

au binti apate mimba sasa.. na jamaa maisha yanabana.. ahadi zote zinatupwa kapuni
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
mimi naamini Mtu ukimpenda kwa dhati
kutoka moyoni mwako kabisa
huwezi kumwacha
huwezi kumwacha apate shida, huwezi kumwacha aolewe ukaridhia kabisa huku umekaa kimya..
hakuna kitu kama hicho uta fight mpaka uone mwisho wake
huo ndo upendo wa kweli nnao ujua..
ila hio ya kusema eti ukipata mume olewa
umependa nusu nusu.

Hahahaa! Uhuru ni njia ya kupima uaminifu kwa mpenz, mie sipendi kuumizwa wala kuumiza ,ni bora kujiandaa kisaikolojia kabla ya mabadiliko ya maamuzi ya mke wangu so kama hupendi Uhuru achaaaa!!! mie sipendi kubembeleza!!!!!
 
client3

client3

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2007
Messages
741
Likes
65
Points
45
client3

client3

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2007
741 65 45
Msimamo mzuri mdogo wangu,kama ukiyaishi haya kamwe hukondeshwi na mapenzi.
It was my rule sijawahi kuteswa.


Hahahaa! Uhuru ni njia ya kupima uaminifu kwa mpenz, mie sipendi kuumizwa wala kuumiza ,ni bora kujiandaa kisaikolojia kabla ya mabadiliko ya maamuzi ya mke wangu so kama hupendi Uhuru achaaaa!!! mie sipendi kubembeleza!!!!!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,628
Likes
16,369
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,628 16,369 280
mimi naamini Mtu ukimpenda kwa dhati
kutoka moyoni mwako kabisa
huwezi kumwacha
huwezi kumwacha apate shida, huwezi kumwacha aolewe ukaridhia kabisa huku umekaa kimya..
hakuna kitu kama hicho uta fight mpaka uone mwisho wake
huo ndo upendo wa kweli nnao ujua..
ila hio ya kusema eti ukipata mume olewa
umependa nusu nusu.
Hapo panaleta ukakasi kweli.... Sipendi nimpende mtu afu asijiamini kwangu
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Hapo panaleta ukakasi kweli.... Sipendi nimpende mtu afu asijiamini kwangu
ahah! mie sipendi kumfualutia mke wangu kwa mambo yake binafsi sab mie napenda kuishi bila stress za mke wangu ,Na kama unapenda kufuatiliwa basi wewe hufai kuwa mke wa mtu labda uwe unatania tuu!!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,628
Likes
16,369
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,628 16,369 280
ahah! mie sipendi kumfualutia mke wangu kwa mambo yake binafsi sab mie napenda kuishi bila stress za mke wangu ,Na kama unapenda kufuatiliwa basi wewe hufai kuwa mke wa mtu labda uwe unatania tuu!!
Umenielewa kweli?
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Rais wa moyo wangu
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493