Sitaki kuwa sehemu ya takwimu...

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Najitahidi kwa uwezo niliopewa na Mungu pamoja na sala za kila siku ili nisiingie kwenye takwimu za:
  1. Wanawake wasomi wasioolewa
  2. Wanawake wanaotoa tigo
  3. Wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao
  4. Wanawake wanaonyanyasa waume zao
  5. Wanawake wanaoishi kwa mifuko ya waume zao
Orodha ni ndefu, kwa leo hayo yanatosha, karibuni tuchangie.


Asante sana,

Annina
 

Lizy

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
413
Likes
285
Points
80

Lizy

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
413 285 80
Najitahidi kwa uwezo niliopewa na Mungu pamoja na sala za kila siku ili nisiingie kwenye takwimu za:
  1. Wanawake wasomi wasioolewa
  2. Wanawake wanaotoa tigo
  3. Wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao
  4. Wanawake wanaonyanyasa waume zao
  5. Wanawake wanaoishi kwa mifuko ya waume zao
Orodha ni ndefu, kwa leo hayo yanatosha, karibuni tuchangie.


Asante sana,

Annina
Good luck Shosty, though.
 

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,100
Likes
46
Points
145

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,100 46 145
Sasa we upoje, single au hujaolewa??. Unaishije bila kutoa tigo, huna mawasiliano na wenzio, unapatikanaje sasa manake Tigo ndo mtandao rahisi??? usipo tegemea mfuko wa mumeo, huo mfuko unataka asishike nani, manake hata nguo zake hutafua...kama si mwanamke unayetoka nje ya ndoa, yaani we utakuwa "in house" kila siku hata huwezi kujitafutia ka mchicha...Unataka yote afanye "house girl"...???.Usipo mnyanyasa mumeo utakuwa unalala mtu kama mwanamke wa ki.....cha......ga.....(hufurukuti hataaa)??
 

Lizy

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
413
Likes
285
Points
80

Lizy

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
413 285 80
Sasa we upoje, single au hujaolewa??. Unaishije bila kutoa tigo, huna mawasiliano na wenzio, unapatikanaje sasa manake Tigo ndo mtandao rahisi??? usipo tegemea mfuko wa mumeo, huo mfuko unataka asishike nani, manake hata nguo zake hutafua...kama si mwanamke unayetoka nje ya ndoa, yaani we utakuwa "in house" kila siku hata huwezi kujitafutia ka mchicha...Unataka yote afanye "house girl"...???.Usipo mnyanyasa mumeo utakuwa unalala mtu kama mwanamke wa ki.....cha......ga.....(hufurukuti hataaa)??

Dah, Ngoshwe umepinda wewe.
 

Lizy

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
413
Likes
285
Points
80

Lizy

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
413 285 80
Najitahidi kwa uwezo niliopewa na Mungu pamoja na sala za kila siku ili nisiingie kwenye takwimu za:
  1. Wanawake wasomi wasioolewa
  2. Wanawake wanaotoa tigo
  3. Wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao
  4. Wanawake wanaonyanyasa waume zao
  5. Wanawake wanaoishi kwa mifuko ya waume zao
Orodha ni ndefu, kwa leo hayo yanatosha, karibuni tuchangie.


Asante sana,

Annina
kabla hatujaendelea zaidi, hebu tupe msimamo wako.

Namaanisha mpaka sasa umesimamia wapi? katika hiyo orodha hapo juu, wewe mwenzetu unasimamia wapi?
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
dada ina maana upo single? wait niku PM ,usiwe na wasi kabisa kama umetulia sio kicheche tutaendana

Asante Nyani, kwa sasa nafanya "review" ya proposal ya Geoff ya kudumisha nae MILA! tarehe 13 bado... Jina lako pia linanitisha, nitaweza utawala wa manyani kweli wa kila mmoja kudandia mti anaoupenda???

Asante sana,

Annina
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
43,591
Likes
27,733
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
43,591 27,733 280
Asante Nyani, kwa sasa nafanya "review" ya proposal ya Geoff ya kudumisha nae MILA! tarehe 13 bado... Jina lako pia linanitisha, nitaweza utawala wa manyani kweli wa kila mmoja kudandia mti anaoupenda???

Asante sana,

Annina
Heee!kumbe ww ndo umedanganywa ng geof?..hana lolote anakusanya michango tu hapa then anadisappear.sorry lakini kwa kumponda ila ukweli ndio huo
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
kabla hatujaendelea zaidi, hebu tupe msimamo wako.

Namaanisha mpaka sasa umesimamia wapi? katika hiyo orodha hapo juu, wewe mwenzetu unasimamia wapi?
Mimi ni msomi, sijaolewa (nipo kwa mchakato na Geoff wa kudumisha MILA..., lakini nasikia kuna deadline ya tar 13 ndio naishiwa nguvu kabisa)yaliyobaki simo! Umenisoma Lizy?


Annina
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Heee!kumbe ww ndo umedanganywa ng geof?..hana lolote anakusanya michango tu hapa then anadisappear.sorry lakini kwa kumponda ila ukweli ndio huo

Nyani asante kwa taarifa, ndio maana nikasema sitaki kuwa sehemu ya takwimu... kwa kuongezea tu sitaki kuwa sehemu ya takwimu za kudumisha MILA tu halafu namwagwa - nadhani hii inaangukia kwenye no 1 ya list yangu pale juu.

Asante kwa huruma ya mamba!

Annina
 

Lizy

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
413
Likes
285
Points
80

Lizy

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
413 285 80
Asante Nyani, kwa sasa nafanya "review" ya proposal ya Geoff ya kudumisha nae MILA! tarehe 13 bado... Jina lako pia linanitisha, nitaweza utawala wa manyani kweli wa kila mmoja kudandia mti anaoupenda???

Asante sana,

Annina
Annina sasa unachanganya habari, hapa 3.Wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao : Kumbe ni ruksa kuwa Mwanamke unayeenda kwenye ndoa za wenzako/ cause Geoff ni Mume wa mtu mtarajiwa, unless ww ndo Bibi harusi mtarajiwa wa Geoff, vinginevyo Shosti mh....... Kazi ipo
 

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
42
Points
145

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 42 145
.....Hiyo twakimu ya wanawake wasomi wasioolewa huwezi kuingia shost, kuna wasomi wanaume wanatafuta wasomi wenzao wanawake. So don't worry about that!!
Cha msingi usiwe na maringo na usomi wako.
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Annina sasa unachanganya habari, hapa 3.Wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao : Kumbe ni ruksa kuwa Mwanamke unayeenda kwenye ndoa za wenzako/ cause Geoff ni Mume wa mtu mtarajiwa, unless ww ndo Bibi harusi mtarajiwa wa Geoff, vinginevyo Shosti mh....... Kazi ipo

Lizy, ndio maana nimesema kuna deadline ya tar 13! Tukirudi kwenye no 3 namaanisha nikiolewa sitapenda kuwa kwenye hilo kundi... hata Geoff nilikuwa nafanya mapitio ya proposal yake sio kwamba imepita - kikwazo kimojawapo ni hicho kwamba ni mtarajiwa.

Annina
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
.....Hiyo twakimu ya wanawake wasomi wasioolewa huwezi kuingia shost, kuna wasomi wanaume wanatafuta wasomi wenzao wanawake. So don't worry about that!!
Cha msingi usiwe na maringo na usomi wako.

Asante sana Pretty, nimeipenda avatar yako - u look happy!

Annina
 

Lizy

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
413
Likes
285
Points
80

Lizy

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
413 285 80
Mimi ni msomi, sijaolewa (nipo kwa mchakato na Geoff wa kudumisha MILA..., lakini nasikia kuna deadline ya tar 13 ndio naishiwa nguvu kabisa)yaliyobaki simo! Umenisoma Lizy?


Annina
Nimekusoma Annina, sasa mbona unambania 'nyani<abiziani>' jamani, na yeye atafuta 'mchumba msomi'?
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
43,591
Likes
27,733
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
43,591 27,733 280
Nyani asante kwa taarifa, ndio maana nikasema sitaki kuwa sehemu ya takwimu... kwa kuongezea tu sitaki kuwa sehemu ya takwimu za kudumisha MILA tu halafu namwagwa - nadhani hii inaangukia kwenye no 1 ya list yangu pale juu.

Asante kwa huruma ya mamba!

Annina
Annina .najua huwezi kuwa kwenye hilo kundi lakini ujue ukishikwa shikamana, simaanishi kumegwa.hope u gotta me
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Nimekusoma Annina, sasa mbona unambania 'nyani<abiziani>' jamani, na yeye atafuta 'mchumba msomi'?

Lizy, nimeogopeshwa na huruma na moyo wa kujitolea wa Nyani... halafu nahofia kama nitaweza kumudu utawala wa manyani wa kudandia miti wapendavyo... hakuna mipaka kule na ukimwi huu nitapona kweli?


Annina
 

Forum statistics

Threads 1,191,220
Members 451,515
Posts 27,699,764