Uchaguzi 2020 Sitaki kuwa mnafiki. WanaCCM awamu hii tunaburuzwa na Mwenyekiti

Coaster2015

JF-Expert Member
Aug 21, 2018
2,530
2,000
Trust me machafuko si jambo unalolitaka kama una watoto wanaoenda shule na una biashara inayohitaji utulivu wa jamii. Kumbuka siasa ni biashara za watu wengine, ss kuharibiana biashara sababu biashara ya siasa imekaa pabaya si sawa. Hii nchi hata uhuru watu hawakumwaga damu.
Ni kweli kabisa, waambieni hao watawala waheshimu watu, hata kule Palestina hawapendi kujilipua na mabomu (suicide)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom