• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Sitahamia ACT - Wazalendo na siwezi kuhamia kwa chama chenye visasi na wivu wa kibino

Nicholas J Clinton

Nicholas J Clinton

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Messages
845
Points
250
Nicholas J Clinton

Nicholas J Clinton

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2014
845 250
HABARI AFRIKA;

Kuna taarifa kwa jukwaa hili za muda mrefu kuwa mimi napanga kuhamia chama kichovu cha ACT WAZALENDO kutoka chama changu cha Mageuzi na Ujenzi wa Taifa NCCR - Mageuzi.

Niseme wazi kuwa siwezi kuhamia kwa chama hicho na wala sikipendi kutoka moyoni waliyoenda sawa mimi nitakitumikia NCCR - Mageuzi kwa moyo wangu wote na juhudi zote.

Nimeshiba Misingi ya chama, Itikadi ya UTU, Falsafa ya Democrasia na Maendeleo na Malengo yake. Tuwe tuna uliza kabla ya uzushi wa kutunga nawapenda watu weusi daima nitawatumikia.

NCCR - MAGEUZI PAMOJA TUTASHINDA.
 
mpita-njia

mpita-njia

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,401
Points
2,000
mpita-njia

mpita-njia

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,401 2,000
Ingekuwa vizuri ukatujuza, cheo chako NCCR pia kama umetia nia ya kugombea nafasi yoyote kwenye uchaguzi huu.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,340
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,340 0
Nani huyo mbona habari nusu nusu?
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,833
Points
1,195
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,833 1,195
Mkuu Nicholas hapa unajiwakilisha mwenyewe au Mdau mwingine?? Yote kwa yote Ubarikiwe/Mbarikiwe kwa kutokubali kuyumbishwa.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,490
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,490 2,000
Itafahamika tu.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,387
Points
2,000
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,387 2,000
Machali.,Mkosamali au Kafulila?Umeiweka hoja inaning'inina kama mkungu wa ndizi.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
27,941
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
27,941 2,000
Mkuu tumeshaona kuhusu Machali na Deo,tuambie kuhusu David na Felix
 
Nicholas J Clinton

Nicholas J Clinton

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Messages
845
Points
250
Nicholas J Clinton

Nicholas J Clinton

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2014
845 250
Ingekuwa vizuri ukatujuza, cheo chako NCCR pia kama umetia nia ya kugombea nafasi yoyote kwenye uchaguzi huu.
> Mkuu ahsante niseme tu sigombei popote nakitumikia chama kwanza kama M/Kiti wa Kitengo cha Vijana Jimbo la Nyamagana Mwanza.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
27,941
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
27,941 2,000
> Mkuu sitaki kumsemea Mkosamali na Kafulila kama kuna aja ya kujibu watakuja kukanusha hapa.
Sawa mkuu.lakini lakini kuna ya kuwa na intelijensia kali kama ndugu zenu.Unamuhi msaliti kabla,coz siri za Machali zilishavuja mapema,hakua hata na hadhi ya kusoma hotuba za kambi yetu
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,739
Points
2,000
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,739 2,000
> Mkuu sitaki kumsemea Mkosamali na Kafulila kama kuna aja ya kujibu watakuja kukanusha hapa.
Kwa hiyo wewe ni Deo?? Mheshimiwa kuwa wazi, Ni muhimu kujua hawa unaowapa huu ujumbe ndio mtaji wako.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,728
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,728 1,225
Kwa hiyo wewe ni Deo?? Mheshimiwa kuwa wazi, Ni muhimu kujua hawa unaowawapa huu ujumbe ndio mtaji wako.
Mkuu yeye ni Nicholas J Clinton, mwenyekiti wa kitengo cha vijana, NCCR, Nyamagana Mwanza
 
Last edited by a moderator:
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,582
Points
2,000
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,582 2,000
Kwani we nani?

Yaani watu wakifahamika na familia zao wanaona hata mitandaoni wanawajua.

Leta taarifa iliyokamilika.
HABARI AFRIKA;

Kuna taarifa kwa jukwaa hili za muda mrefu kuwa mimi napanga kuhamia chama kichovu cha ACT WAZALENDO kutoka chama changu cha Mageuzi na Ujenzi wa Taifa NCCR - Mageuzi.

Niseme wazi kuwa siwezi kuhamia kwa chama hicho na wala sikipendi kutoka moyoni waliyoenda sawa mimi nitakitumikia NCCR - Mageuzi kwa moyo wangu wote na juhudi zote.

Nimeshiba Misingi ya chama, Itikadi ya UTU, Falsafa ya Democrasia na Maendeleo na Malengo yake. Tuwe tuna uliza kabla ya uzushi wa kutunga nawapenda watu weusi daima nitawatumikia.

NCCR - MAGEUZI PAMOJA TUTASHINDA.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,848
Points
1,250
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,848 1,250
Hongera mkuu!!tunahitaji watu wenye msimamo!!!!!!wasioyumbishwa!!
 
Prof Madiba's Son

Prof Madiba's Son

Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
92
Points
95
Prof Madiba's Son

Prof Madiba's Son

Member
Joined Sep 14, 2014
92 95
Hongera sana Clinton kuonyesha msimamo wako lakini tumewazoea kawaida yenu hukanusha mwisho uwaona kule mliko kataa. Natumaini ata wenzako kama Kafulila na Mkosamali watoe ufafanuzi maana hamueleweki.
 

Forum statistics

Threads 1,406,708
Members 532,424
Posts 34,524,280
Top