Sitaangalia chama cha siasa tena bali nitaangalia kiongozi; Mtizamo wangu

Yusuph Issa

JF-Expert Member
Jun 20, 2013
528
0
Habari wana jamvi naamini wote wazima,

Naanza kwa kusema kuanzia leo mimi Yusuph Issa naapa mbele ya jukwaa hili siasa kwamba nitaangalia kiongozi na sio chama kutoka na sababu zifuatazo:

1:vyama vingi vya siasa vipo kwa ajili ya maslahi na sio siasa
2:viongozi wengi ni wanafki
3:matusi na wengi wao hawana uweledi
4:starehe na matanuzi
5:tamaa za kuongoza nchi ili kuongeza wake...........!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom