Sista duu Anusurika kubakwa hadharani baada ya Kukatisha na Kimini kinachoonyesha Nyeti zake K/Koo


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
[h=3][/h]

[h=1][/h] [TABLE="class: tr-caption-container, width: 551, align: center"]
<tbody> [TR]
[TD]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Mrembo aliyevaa kivazi cha ajabu kilichoacha wazi sehemu zake nyeti akisaidiwa na wasamaria wema baada ya kuvaa khanga.[/TD]
[/TR]
</tbody>[/TABLE]

MREMBO wa haja ambaye jina halikupatikana amenusurika kubakwa na wanaume baada ya kuvaa kivazi kilichoacha wazi sehemu kubwa ya maungo yake nyeti.

Mrembo huyo akizongwa na vijana wa Kariakoo.
Tukio hilo lilijiri sehemu yenye mkusanyiko mkubwa, Kariakoo jijini Dar ambapo mrembo huyo alikuwa kwenye ‘shopping’ kwa ajili ya sikukuu ijayo ya Krismasi.

Akisaidiwa kuingia kwenye gari.
Likiwa linarandaranda maeneo hayo, Ijumaa Wikienda lilinasa laivu tukio hilo ambapo mrembo huyo alivuliwa nguo hadharani na kuacha ‘vitu’ njenje vikishuhudiwa hata na watoto waliokuwa wakimzomea.

Wanaume hao waliokuwa wakiongezeka na kuanza kumshika sehemu nyeti, walisababisha dada huyo kuanza kutoka nduki ambapo alizama kwenye duka moja kisha akasitiriwa kwa khanga na mama mmoja msamaria mwema.

Akiwa ndani ya gari.
Alipotoka bado wanaume waliendelea kumzingira ambapo ilimlazimu kutoa shilingi elfu hamsini kisha kurukia kwenye ‘kenta’ iliyomuondoa eneo hilo na haikujulikana alikoelekea kwa sababu gari hilo lilichomoka mbio huku akiwa amekoma ubishi wa kutembea nusu utupu.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Eh kinadada tujifunze kuvaa vzuri..cpat pcha hilo soo mtu ukikutana nalo
iliwai kumtokea sista. ilikuwa siku 2 kabla tumetoka state ambapo kule ilikuwa baridi.
tumefika dar kukawa na joto kali. tulienda kariakoo kufanya shopping alivaa kibukta kifupi sana sana sana na mapaja yake yalivyo meupe kama papai au embe dodo vijana wa mjini mate yakawatoka.
sababu ya joto kali tumefika kariakoo katikati vijana wa kihuni wakataka wamvue bukta tukazama kwenye duka mpaka askari walikuja kutueskoti.

ila siwez sahau huo umati wa watu. watanzania walinishangaza sana kwa uchu wa kutaka kubaka
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,467
Likes
29,587
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,467 29,587 280
Huyo atakuwa wa-kuja.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,944
Likes
15,435
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,944 15,435 280
I wish ningekuepo na mimi nikafaidi kiduchu
 
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
983
Likes
551
Points
180
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
983 551 180
iliwai kumtokea sista. ilikuwa siku 2 kabla tumetoka state ambapo kule ilikuwa baridi.
tumefika dar kukawa na joto kali. tulienda kariakoo kufanya shopping alivaa kibukta kifupi sana sana sana na mapaja yake yalivyo meupe kama papai au embe dodo vijana wa mjini mate yakawatoka.
sababu ya joto kali tumefika kariakoo katikati vijana wa kihuni wakataka wamvue bukta tukazama kwenye duka mpaka askari walikuja kutueskoti.

ila siwez sahau huo umati wa watu. watanzania walinishangaza sana kwa uchu wa kutaka kubaka
Mwambie sista akome akija bongo aishi kibongo bongo na akirudi state aishi kistate state
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Watu wanaugwadu tu>>>
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,052
Likes
49,239
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,052 49,239 280
Hii tabia ya kughasi akina dada kwa sababu ya mavazi yao haikubaliki hata kidogo na ni kielelezo cha jinsi tulivyo kama jamii.

Kwenye jamii zilizostaarabika lazima hao wahuni wangechukuliwa hatua kali za kisheria.
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
722
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 722 280
Liwe fundisho kwa wengine, mitego hiyo sijui wanamuwekea nani, vua sasa tembea uchi kichwa mbovu wewe....
Mkibakwa lawama, huku mnarahisisha kubwakwa wenyewe, ndio maana marekani yule mwalimu kafunguliwa kesi ya kubakwa akafungwa siku 30tu na jaji akasema binti mwenyewe ndio alikua anafanya mitego, na ni kweli, hormone zinachangamka zikiona sehemu nyeti kama hizo waziwazi....
 
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
748
Likes
322
Points
80
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
748 322 80
wengine wanavaaje?
Aaah.. sasa akivaa kama wengine mtajuaje katoka "state"? Yeye hawezi vaa kama wengine.. yeye ni special! Na hivyo vikaputura huwa vinanunuliwa maalum kwa ajili ya kuja kuvivalia bongo tu..!

Ila mi nadhani wabongo tuna ka-ushamba flani ka asili.. maana hata wadada wanaoishi dar wakija huku mikoani huwa wanavaa hivyo hivyo vikaputura au vimini, pamoja na kwamba huku kuna baridi kuliko dar! Watu wakionekana kumshangaa utasikia "ah, yaani watu wa huku washamba.. mbona dar ni kawaida kuvaa hivi..?"
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
wangembaka tuu maana tumechoka sasa wanavaa vimini sanaa
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,314
Likes
1,496
Points
280
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,314 1,496 280
Waswahili wa k/koo mtakufa na UKIMWI kwa kuwa na tamaa za kijinga,kwanza mtu hamumjui alafu sijui hata kama wangekumbuka condom kama wangefanikiwa na hilo jaribio lao

Utafikiri hamjawahi kuona maungo ya mwanamke!

Sent from BlackBerry 9520
 
culbby

culbby

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
154
Likes
4
Points
0
culbby

culbby

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
154 4 0
Hiyo miwanaume yenye ugwadu ikiishi Uganda mbn itakoma kule full kujiacha kwa rahazk hakuna miluz wala kushangaa km mbele wa2ache 2jiachie jmn
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,440
Likes
1,495
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,440 1,495 280
Ajabu hasa ukizingatia nguo tumeanza kuvaa hata karne haijafika.
 

Forum statistics

Threads 1,251,600
Members 481,811
Posts 29,777,620