Sisi wanaume wa shoka hizi ndo zetu

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,489
Points
2,000

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,489 2,000
Kiukweli mimi na msichana kiportable ni mbalimbali. I dont feel them. Naona hawana joto la kutosha. Kama umezoea kuendesha zile Trailers au Semi Trailers unapokuja kuendesha IST,VITZ au Passo hujisikii fresh.

Wanaume Rijali, Wa shoka tuna Pump Big Mammas. Machines zao zinakuwa za moto sana. Maana zimejificha flani hivi na kuundiwa joto kali sana. Unapiga hii kitu mpaka yenyewe inasema 'babe tupumzike kidogo"

Halafu ndo maumbo yetu sisi wabantu...kabla wazungu kwa sababu ya uvivu wao wa kushindwa endesha mashine zenye Turbo wakaleta habari zao za Vi portable.

Hii mizigo ni Misafi, Mitamu, Haina ulalamishi, Inajiamini, Inajua kudeka, Inajua Mapenzi.

"Leteni kwangu ninyi nyote mnaolemewa na mizigo. Nami nitawabebea"

Screenshot_20191012-054216~3.png
Screenshot_20191012-054950~2.png
Screenshot_20191012-054937~2.png
Screenshot_20191012-055005~2.png
Screenshot_20191012-055010~2.png
 

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,875
Points
2,000

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
14,875 2,000
Napenda kuwaangalia wakitetema.... Hebu tuwekee na ka video wakiwa wanatetema... Chi chi chi chibongeeee..... Wanatingisha minyama tuu....

Kama hawaa...??

Ila wanaume mna uthubutu aiseeh aahahahahaaa jamaa hadi mikono inauma ila kwakuwa manyama malaini aahh anavumilia. Halafu inakuwaga wanaume wanaopenda heavy duty ni wembamba.
 

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
4,106
Points
2,000

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
4,106 2,000
Kiukweli mimi na msichana kiportable ni mbalimbali. I dont feel them. Naona hawana joto la kutosha. Kama umezoea kuendesha zile Trailers au Semi Trailers unapokuja kuendesha IST,VITZ au Passo hujisikii fresh.

Wanaume Rijali, Wa shoka tuna Pump Big Mammas. Machines zao zinakuwa za moto sana. Maana zimejificha flani hivi na kuundiwa joto kali sana. Unapiga hii kitu mpaka yenyewe inasema 'babe tupumzike kidogo"

Halafu ndo maumbo yetu sisi wabantu...kabla wazungu kwa sababu ya uvivu wao wa kushindwa endesha mashine zenye Turbo wakaleta habari zao za Vi portable.

Hii mizigo ni Misafi, Mitamu, Haina ulalamishi, Inajiamini, Inajua kudeka, Inajua Mapenzi.

"Leteni kwangu ninyi nyote mnaolemewa na mizigo. Nami nitawabebea"

View attachment 1230257View attachment 1230259View attachment 1230261View attachment 1230262View attachment 1230264View attachment 1230266View attachment 1230268View attachment 1230270View attachment 1230272View attachment 1230273
Hapa si ntatolewa kwa nokauti kabisa?
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,886
Points
2,000

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,886 2,000
Wembamba wa vyuma vya reli.....
Napenda kuwaangalia wakitetema.... Hebu tuwekee na ka video wakiwa wanatetema... Chi chi chi chibongeeee..... Wanatingisha minyama tuu....

Kama hawaa...??

Ila wanaume mna uthubutu aiseeh aahahahahaaa jamaa hadi mikono inauma ila kwakuwa manyama malaini aahh anavumilia. Halafu inakuwaga wanaume wanaopenda heavy duty ni wembamba.
 

Forum statistics

Threads 1,344,375
Members 515,441
Posts 32,817,895
Top