Sisi tuliochagua wapinzani tumekatiwa umeme na maji. Vipi upande wenu huko majimbo yanayopendwa na serikali?

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
182,366
2,000
IMG-20211119-WA0058.jpg
 

nditolo

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
2,669
2,000
Mbona 2015 hadi 2020 hatukuongozwa na chama chochote na mambo yalikwenda.

Vyama vinatuchelewesha sana.

Kuvunja jengo la Tanesco ubungo ilikuwa Sera ya chama?

Kujenga lile daraja baharini salenda ilikuwa Sera ya chama?

Kuwavunjia nyumba kimara nakuwaacha wa mwanza zilikuwa Sera za chama?
Kama sio nini?

Kuteka na kuuwa watu wasiokuwa nahatia ilikuwa ni Sera ya nani?

Kumpinga lissu risasi na kumfukuza ubunge ilikuwa Sera ya nani?

Kufungwa kwa wabunge wa upinzani ilikuwa ni Sera ya nani

Corona imetuondolea kero
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,523
2,000
Hili joto ni laana limesababishwa na serikali iliyopita ya utekaji na uuwaji. Mungu hawezi kubariki wauwaji
Na alitala waumbuke. Maana wengi bado wako madarakani. Infact aliyeondoka ni magufuli tu the rest wamo.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,523
2,000
Kama sio nini?

Kuteka na kuuwa watu wasiokuwa nahatia ilikuwa ni Sera ya nani?

Kumpinga lissu risasi na kumfukuza ubunge ilikuwa Sera ya nani?

Kufungwa kwa wabunge wa upinzani ilikuwa ni Sera ya nani

Corona imetuondolea kero
Wajinga hao wachawi hawana roho za utu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom