Sirudi nyuma


M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Sina fedha,sina Godfather wala hati ya nyumba/shamba ila nina kitu kimoja tu kinachonitia moyo,yaani ki-saikolojia ninaamini kuwa nitakuwa settler hata kama si wa kiwango cha kutisha.Kuna members humu wana michango ya maarifa please nipeni na mimi nitawarudishia feedback hapahapa jamvini.
 
T

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0
T

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Sina fedha,sina Godfather wala hati ya nyumba/shamba ila nina kitu kimoja tu kinachonitia moyo,yaani ki-saikolojia ninaamini kuwa nitakuwa settler hata kama si wa kiwango cha kutisha.Kuna members humu wana michango ya maarifa please nipeni na mimi nitawarudishia feedback hapahapa jamvini.

Hongera sana Malila.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Hongera sana Malila.
Asante kwa kunitia moyo,

Mwezi uliopita nilifika kijiji fulani huko mkoani,nikakuta mgeni mmoja kajikamatia nchi bure,kibaya zaidi anatumia kila kitu cha palepale kijiji kuendeleza eneo lile.

Nikajiuliza mimi ninashindwa nini,hapa sihitaji hata mkopo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
340
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 340 180
Sina fedha,sina Godfather wala hati ya nyumba/shamba ila nina kitu kimoja tu kinachonitia moyo,yaani ki-saikolojia ninaamini kuwa nitakuwa settler hata kama si wa kiwango cha kutisha.Kuna members humu wana michango ya maarifa please nipeni na mimi nitawarudishia feedback hapahapa jamvini.
Settler=COLONIZER.

Settler - Wikipedia, the free encyclopedia

A settler is a person who has migrated to an area and established permanent residence there, often to colonize the area.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,357
Likes
1,722
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,357 1,722 280
Sina fedha,sina Godfather wala hati ya nyumba/shamba ila nina kitu kimoja tu kinachonitia moyo,yaani ki-saikolojia ninaamini kuwa nitakuwa settler hata kama si wa kiwango cha kutisha.Kuna members humu wana michango ya maarifa please nipeni na mimi nitawarudishia feedback hapahapa jamvini.
Have faith in JESUS and Yourself, offcourse, nothing is impossible under the SUN.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Settler=COLONIZER.

Settler - Wikipedia, the free encyclopedia

A settler is a person who has migrated to an area and established permanent residence there, often to colonize the area.
tafsiri ya settler umeikatisha,chukua ile ya pili yake. Sina mpango wa kutawala watu wala kuwahujumu.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Have faith in JESUS and Yourself, offcourse, nothing is impossible under the SUN.
Namwamini Mungu sana na naamini kupitia kwake nitafanikiwa tu. Asante kwa kunikumbusha imani ktk Kristo maana vyote vyatoka kwake.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,999
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,999 280
tafsiri ya settler umeikatisha,chukua ile ya pili yake. Sina mpango wa kutawala watu wala kuwahujumu.
Settlers are generally people who take up residence on land and cultivate it, as opposed to nomads. Settlers are sometimes termed "colonists" or "colonials" and -- in the United States -- "pioneers".

Please be of the last category....
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Settlers are generally people who take up residence on land and cultivate it, as opposed to nomads. Settlers are sometimes termed "colonists" or "colonials" and -- in the United States -- "pioneers".

Please be of the last category....
Tafsiri ya settler ninayoipenda mimi ni hiyo niliyo highlight kwa red ink.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,999
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,999 280
Tafsiri ya settler ninayoipenda mimi ni hiyo niliyo highlight kwa red ink.
...and become pioneers.....who are any of the people in American history who migrated west to join in settling and developing new areas. This especially refers to those who were going to settle any territory which had previously not been settled or developed

The pioneer concept and ethos greatly predate the migration to parts of the United States now called Western, as many places now considered as East were also settled by pioneers from the coast. For example, Daniel Boone, a key figure in American pioneer history, settled in Kentucky, when that "Dark and Bloody Ground" was still undeveloped.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
369
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 369 180
Sina fedha,sina Godfather wala hati ya nyumba/shamba ila nina kitu kimoja tu kinachonitia moyo,yaani ki-saikolojia ninaamini kuwa nitakuwa settler hata kama si wa kiwango cha kutisha.Kuna members humu wana michango ya maarifa please nipeni na mimi nitawarudishia feedback hapahapa jamvini.

Malila hongera!
:D:D:D
naomba uni PM tupeane taarifa zaidi;

Mimi tangu nilipotembelea maonyesho ya kilimo kwa mara kwanza miaka miwili iliyopita nimegundua ni kwa kiasi gani tumekuwa na mtazamo hasi wa kudharau kilimo na wakati mwingine tukikimbilia kazi za ofisini kwa woga wetu wa maisha!

Tuko pamoja naomba tushirikiane kwa hilo.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Poa mkuu nitakugongea pm yangu sasa hivi mkuu. Ila inabidi uwe na moyo mkuu ukizingatia inabidi tupambane kikamilifu.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
369
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 369 180
Poa mkuu nitakugongea pm yangu sasa hivi mkuu. Ila inabidi uwe na moyo mkuu ukizingatia inabidi tupambane kikamilifu.

Pamoja tutashinda!:D
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,999
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,999 280
Poa mkuu nitakugongea pm yangu sasa hivi mkuu. Ila inabidi uwe na moyo mkuu ukizingatia inabidi tupambane kikamilifu.
Am with you camarade.......
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Am with you camarade.......
Nimerudi toka safari ya Moro vijijini, huko nimeona naweza kutimiza ndoto za kuja kuwa settler fulani hivi hasa ktk kilimo, kama uko nasi njoo tuunganishe miguvu tukafanye mambo huko.
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,817
Likes
386
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,817 386 180
Nimerudi toka safari ya Moro vijijini, huko nimeona naweza kutimiza ndoto za kuja kuwa settler fulani hivi hasa ktk kilimo, kama uko nasi njoo tuunganishe miguvu tukafanye mambo huko.
Malila please nipm na mm ukiwa na muda. Niko more than serious na hii issue ya kilimo tena nataka kulima huko huko Morogoro please nasubiri hiyo pm yako ili tuone ni vp we can move forward together. ThanX!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Malila please nipm na mm ukiwa na muda. Niko more than serious na hii issue ya kilimo tena nataka kulima huko huko Morogoro please nasubiri hiyo pm yako ili tuone ni vp we can move forward together. ThanX!
Nimeku-pm tayari
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,371
Likes
83
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,371 83 145
Am with you camarade.......
TUPO wengi ktk hii safari ya Malila.
imagine kijiji kina wakulima wenye upeo wa kutumia internet,research on market and prices via intaneti :)
Malila haya lete feedbak ya mradi wa kilimo,tayari nimeshatenga vijisenti vyangu for kilimo project,nimeskia kuwa Tracktors in Malawi bei iko poa around mil3- 4 hivi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
pamoja sana mkuu malila!
nikisoma kati kati ya mistari ninagundua kwamba YOU HAVE SOMETHING REALLY GOOD IN YOUR HEAD!lakini mtizamo wako ''wa kujilimbikizia mali'' utakukwamisha
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Muone huyu naye! Anatamani kuwa setla!! Yaani unatamani ubwana ili uwe na watwana chini yako. Mtu yeyote aliyejikomboa kifikra hatamani kuwa setla bali anatamani kuwa mshiriki wa maendeleo na si bwana wa kuabudiwa. Achana na usetla. Chagua kilicho bora katika maisha. Jichanganye na raia wenzako, toa mchango wako wa maendeleo, chapa kazi kwa bidii, utayabadili mazingira yako na kuwa mahali pema pa kuishi si wewe tu bali jamii nzima. Huo nidyo utu na heshima. Usetla hauna tija kwani ni ukandamizaji, unyanyasaji, ubaguzi wa kimadaraja (kimapato), ulimbukeni uliojaa majivuno na kujiona.
 

Forum statistics

Threads 1,213,080
Members 461,948
Posts 28,466,367