Sirro: Lissu atahakikishiwa usalama wake atakaporejea nyumbani

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,559
Points
2,000

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,559 2,000
Tunataka kulindwa wote sio mumlinde Lissu peke aKE maana hata sisi ni watanzania tunahitaji ulinzi na kuhakikishiwa usalama wetu.

Mkijipendekeza kumpa ulinzi extra itakua nikutukosea heshima wananchi wa kawaida.

Akitaka uLinzi zaidi ana uwezo wa kuajiri Ma bodyguards binafsi hata 7 watembee nae kila mahali.\

Ila kumpa ulinzi wa jeshi la TAIFA lissu peke ake kama vile yeye ndio Rais wa hii nchi huo ni udhaifu wa Jeshi na kuonyesha fika kuwa sisi wananchi tusio na kitu ni BURE kabisa.
Wewe ni mgonjwa! Wewe hujui kwamba hon Lissu anawindwa kama Faru? Anatakiwa kupewa ulinzi kama ule anaopewa Sulman Rushed mwandishi wa kitabu cha Aya za Kishetani. Anaulinzi wa 24hrs tena analindwa na Scotland yard.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,084
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,084 2,000
Kama kutokuwepo Lissu ndio kumesababisha iwe vigumu kuwapata waliomshambulia, mbona Mo yupo na waliomteka hawajapatikana mpaka sasa?
haya ndiyo maswali ambayo media people wetu wanatakiwa wawe wanauliza.... lakini tatizo ni makanjanja wa kuuza sura tu!
 

Waluhwanoyena

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2018
Messages
390
Points
500

Waluhwanoyena

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2018
390 500
Habari nzuri
Rudi nyumbani kumenoga tu na dereva wake nae arudi.

Si wana kuhojiwa au hawataki tena waliompiga risasi wapatikane?
Hawatapatikana kamwe kama imeshindikana kuwapata waliomteka Mo pamoja na ushahidi walionao Police ikiwa ni pamoja na mtekwa mwenyewe, gari, nyumba alimohifadhiwa, silaha, CCTV nk. LA Mo tungoje siku tatu za Rais.
 

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,157
Points
2,000

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,157 2,000
Tunataka kulindwa wote sio mumlinde Lissu peke aKE maana hata sisi ni watanzania tunahitaji ulinzi na kuhakikishiwa usalama wetu.

Mkijipendekeza kumpa ulinzi extra itakua nikutukosea heshima wananchi wa kawaida.

Akitaka uLinzi zaidi ana uwezo wa kuajiri Ma bodyguards binafsi hata 7 watembee nae kila mahali.\

Ila kumpa ulinzi wa jeshi la TAIFA lissu peke ake kama vile yeye ndio Rais wa hii nchi huo ni udhaifu wa Jeshi na kuonyesha fika kuwa sisi wananchi tusio na kitu ni BURE kabisa.
Unapenda kulindwa eeh! ukute wewe ndiye mhusika mkuu wa wasiojulikana si kwa wivu huu, wewe ulindwe unatishio gani au unathamani gani kwa watanzania.
 

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,503
Points
2,000

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,503 2,000
Siro kumbuka ulisoma seminary, Mungu anakuona ujue! Hujui kweli Lisu alishambuliwa na akina nani?

Hakuna unayemhisi? Kwanini mlkataza watu wasivae T shirt, wasimwombee kwanini mlisema akifa aende kuzikwa immeadiately bila taratibu za mazishi ya kiserikali.

SIRO UTAHUKUMIWA
Hizi kazi zingine aisee ukiwa na hofu ya MUNGU ni bora ukalime viazi kimazichana.
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
5,414
Points
2,000

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
5,414 2,000
Ningekuwa na mamlaka, ningelivunja kabisa hili Jeshi au kubadili uongozi wote wa juu wa Jeshi hili.
Mungu ni mkubwa ba wa neema nyingi, anakutambua kiumbe wake kuwa huna uwezo na wala hutumii akili zako, HATOWEZA KUKUPA MAMLAKA YOYOTE.

Nafasi ya kipaza sauti inakutosha sana.
 

Forum statistics

Threads 1,343,321
Members 515,007
Posts 32,780,485
Top